ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผมก็ลูกฮันเตอร์นะพี่น้อง...
  • ลูกฮันเตอร์ ครับ คอกเดียวกันเชิญนะครับจะ 3 เืดือนแล้ว
    หรือใครจะแจมก็ตามสบายนะครับ
    ชอบไม่ชอบไม่ว่ากันครับ เชิญ........:013:
    ไฟล์แนบ
    PICT1524.jpg 34K
    PICT1518.jpg 30K
  • :m006:
    แหม อวบน่ากินจริง ๆ เฮ้ย น่ารักจ๊ะ
  • เป็นหมาแฟนซีที่สวยดีครับ
    ถ้าตัดหูก็น่าจะดี
  • อ้วน น่าร๊าก>.
  • เมื่อคืนมีลูก Hunter คลอดมาอีกครอก เจ้าของตัวเมียเค้าโทรมาหาผมชวนไปกินเหล้า บอกว่าสวยมากครับ ผมนี่อยากเห็นจริงๆ อีกสัก 2-3 วันนี้ต้องไปกินเหล้าฟรีแล้วครับ รู้สึกจะผู้ 3 เมีย 5 นะครับ แต่เจ้าของเค้ายังไม่เปิดครับรอหน่อยเด้อ
  • เจ้าบู้นี่ ตาเหลือง กว่าพ่อมันอีกนะเนี่ย
  • ขอบคุณ คุณโค้ก ที่มาร่วมแจมครับ
    บูบู้ ก็มาจากคอกคุณโค้กนี่แหละครับพี่น้อง
    หมอบอยหนองจอก คุณแชมป์BKK อยู่ไหน
    มาให้ไวเร่ว.................................
  • แฟนซีเหมือนกันเลย แต่อยู่คนละฟาก
    ไฟล์แนบ
    228.jpg 26K
  • ใกล้จะตัดหูหรือยังครับ
    ชักอยากเห็นตอนตัดซะแล้วซิ
  • ตอบตามตรงเลยนะครับคุณโค้ก
    แฟนผมเค้าไม่อนุญาตให้ตัดครับ
    เป็นอันว่า จบบริบูรณ์ แล้วครับ
    เรื่องตัดหู ไม่ได้กลัวหรอก
    แต่ขี้เกียจเถียง แฮ่ๆๆๆ :001:
  • แล้วแต่คนชอบครับ ไม่ตัดไม่เป็นไร แต่เลี้ยงได้แบบนี้ ก็ชื่นชมแล้วครับ
  • ตัวใหญ่จัง

ของผมไปตัดมาเรียบร้อยและ

ยังไม่ 3 เดือนเลยหน้าปาไป 2-3 ขวบและ :o008:
    ไฟล์แนบ
    Achi.jpg 7K
  • อวบจริงๆเลย เอิ๊กๆ
  • ไอ้คุณเจนรบ ผมยังไม่ได้ถ่ายรูปใหม่เลยครับ
    คิดว่าจะถ่ายหลังตัดหูเสร็จครับ
    คุณChampBKK เอาไปตัดที่ไหนมาครับ
  • เจ้าของบูบู้ เมล์มาบอกแล้วครับ ว่ามันซัด ไม่ได้ดูฐานะเจ้าของมันเลย 5555
    อายุเท่านี้ก็งี้ละครับ กินกะนอน
  • ตัดที่ หมอหนุ่ย วัดไผ่ตันครับผม
  • ขอชมตัวเมีย คอกเดียวกันนี้หน่อยครับ อยากเห็นมั่กๆ
    ล่าสุดขำมากๆ สำหรับผม ไปทำวัคซีนเข็ม 3 คุณหมอสาว บอกว่าหน้าตาบูบู้เค้าเหมือนตัวผู้เลยนะคะ
    ผมมึนอยู่พักนึง แล้วบอกว่า หมอครับเจ้านี่ตัวผู้นะครับ
    หมอ ดันต่อ - จริงเหรอ ตัวผู้เหรอ
    ผมนั่งคิด - เอ้า...ตรูเข้าถูกร้านหรือเปล่าเนี่ย เข็ม 3 แล้ว หมอยังสับสน ตัวผู้หรือตัวเมีย แต่ก็ยอมรับว่า ยาคลินิกนี่ดีจริงๆครับหมาเป็นยีสต์ จ่ายยาให้ อาทิตย์เีดียว ปลิดทิ้งเลยครับ
    ที่เจ้าบู้ อวบอย่างนี้ โทษใครไม่ได้ ต้องโทษ เอฟวันสีม่วง 5555