ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พาไปเที่ยวนอนเต้นท์ เอารูปมาฝากจ้า
  • บลาสเตอร์น้อยผู้น่ารัก(สำหรับบ้านเรา) พาไปกางเต้นท์มา หมอกจัด ๆ เข้านอนในเต้นก่อน ตื่นทีหลัง ใช้ได้เลยเจ้าบลาสเตอร์
    รูปใหญ่ไปเปล่าไม่รู้ ถ้าใหญ่เกินลบได้น่ะค่ะ
    ขอบคุณค่ะ
  • อิอิลืมรูปก้า
    ไฟล์แนบ
    blaster5.jpg 55K
    blaster4.jpg 50K
    blaster6.jpg 23K
    blaster2.jpg 81K
  • ไปไหนมาคะเนี่ยย...ท่าางหนาวน่าดู
  • ห้วยคอกหมูค่ะ สวนผึ้ง สุดเขตชายแดนไทยจ้า มองไปเห็นฝั่งพม่าเลย อากาศดีค่ะ
  • :013:ผ่านมาอีกแวะทักทายกันมั่งนะ ผมอยู่สวนผึ้ง ข้างจัสมินรีสอร์ท ทางไปห้วยคอกหมูพอดี
  • อ้าวเหรอค่ะ เราอยู่ อ.เมือง แต่ว่าเข้าไปสวนผึ้งบ่อยๆ เข้าไปกางเต้นท์ แก่งส้มแมวบ่อยมากปีก่อน ปีนี้เปลี่ยนที่ไป ห้วยคอกหมู ก้อเลยอาตัวเล็กไปด้วย
  • รูปเล็กไปอ่ะครับ น้อยไปด้วย หุหุ

บรรยากาศท่าทางจะหนาวน่าดูนะครับ
  • สมัยก่อนผมเวลาไปไหนก็เอาหมาไปด้วย
    แต่เดี๋ยวนี้ บินเดียวตลอด สงสัยต้องย้อนเวลาพาหมาเที่ยวบ้างแล้ว
  • ผมเคยไปทีเขากระโจม....สวยมากๆ ทางขึ้นก็โขดสัด:026:

ติดใจเลยผม....อยากไปอีก หนาวจับจิตจัยใจ:050::053:

Aek FDP.:060: