ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชาวพระประแดง
  • อยู่โซนไหนของพระประแดงกันบ้าง
  • สําโรงคับ
  • สำโรงครับ
  • ขอแจมด้วยคนครับ กับสามแสบที่บ้าน
    ไฟล์แนบ
    DSC05722.jpg 83K
  • ท่าน้ำพระประแดงครับ
  • แบริ่งครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC056636.JPG 98K
  • tor_sp บุญศิริครับ ประธานชมรมสมุทรปราการครับ อยากมีมิทติ้งเดี๋ยวจัดให้แต่เสียเงินนะ....
  • จัดเลยครับ เชียร์ด้วยคนครับ คุณ tor-sp จัดมาเลยจะได้รู้จักกันเยอะๆๆหน่อย อิอิ
  • อยู่ท่าน้ำตรงไหนเอ่ย ตลาดหรือเปล่า
  • แล้วที่อยู่สำโรง ตรงไหนของสำโรงคะ
  • อยากอยู่ชมรมด้วยจังเลย
  • tor_sp ประธานชมรมอะไรเหรอครับ ผมก็อยู่สำโรงทิพวัล ๑ ตอนนี้ผมเหลือ พิทบูล อยู่ 10 กว่าตัวบ้างตัวเอามาเลี้ยงตั้งแต่เกิดตอนนี้ก็ 10กว่าปีแล้วยังไม่ค่อยรู้จักใครมากเลยแต่ถ้ามีมิตติงก็ดีแค่วันอาทิตย์เย็นเอาหมามาเดินเจอกันบ้างก็ดี ว่าไงสนม่ะ
  • จัดเลยครับ (ตรงท่าน้ำพระประแดง วิว ดีมากครับ)
  • นายที่อยู่ตรงท่าน้ำ พอดีว่าเราทำงานอยู่ที่อำเภออ่ะ แล้วที่บ้านเลี้ยงพิทหรือเปล่า เผื่อจะได้คุยกัน
    ถ้าไงขอ mail ได้ไหม
  • พี่ tor_sp เลี้ยงสายไรค่ะ แล้วพี่เลี้ยงไว้ขายหรอ อยากไปเห็นอ่ะ
  • ผมอยุทิพวัล1 ซ.57ครับ
  • อยู่สามแยกพระประแดงครับจัดเลยครับผมไปด้วย
  • akachaikeng@hotmail.com โทร.082-004-8023 หรือ 02-816-7347 มาแลกเปลื่อนความรู้กันครับ (หัวใจเดียวกัน) เข้ามาดูได้นะครับ แยก86