ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครมีเมนูเด็ดๆ
  • ใครมีเมนูเด็ดๆให้ลูกสุนัขโตไวๆบ้างช่วยแนะนำหน่อยครับ
  • ผมใช้ ไข่ไก่(ดิบ)1ฟอง+นมตราวัว 1 กล่อง ต่อวัน

แต่มันก็ไม่ได้โตไวอะไรมากมายหรอกครับ ก็แค่มีเนื้อมีหนังขึ้นมาหน่อย น้ำหนักก็ขึ้นมาอีกนิดนึง
  • 555+ มันก็โตตามวัยตามอายุมันนั่นแหละคับ ให้อาหารดีก็แค่ น.น.ตัวมากขึ้น มีความสมบูรณ์ สารอาหารที่ครบถ้วนดีที่สุด ดูกันยาวๆคับ....
    มันจะมาของมันเองคับ....โชคดีคับ....
  • ไข่ดิบนอกจากจะย่อยยากแล้วยังทำให้การดูดซึมสารอาหารบางตัวเช่นไวตามีนบีไม่ได้ด้วย
    ควรให้ไข่สุกดีกว่าครับ
  • ของผมไม่มีสูตรเด็ดนะครับ เลี้ยงง่ายๆ อาหารเม็ด F-1 ไข่ต้ม 1 ฟอง ตบด้วยนมแพะ 1 ชาม ครับ
  • กิน F1 ละก้อตามด้วยกล้วยต่อ

ดีขนาดเน้อ :020::067:
  • โครงไก่+โยเกิต แหล่ม