ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• D1 training Sport Club Center ของน้องหมาpitbull
    ไฟล์แนบ
    d1 cafe.jpg 51K
    WfMr7.jpg 22K
  • D1 CAFE เปิดให้บริการทั้งอาหารและเครื่องดื่ม พร้อมที่นั่งพักผ่อน
    ดูแลโดย ตี้
  • :063::063::063: สถานที่บันเทิงแห่งใหม่ครับ บรรยากาศดี เบียร์อร่อย สุดยอดครับ เป็นกันเอง ไปแล้วเพลินไม่อยากกลับ ต้องที่นี่เลยครับ55555:006::006:
    ไฟล์แนบ
    r.jpg 72K
  • และ พี่อู๊ด กับพี่อ้อยก็ใจดี มีหลักสูตรบริการรูปแบบใหม่ สระว่ายน้ำคลายร้อน สำหรับลูกค้า ที่อยากว่ายน้ำ 555555 สุดยอดจริงๆๆที่นี่ บริการครบเครื่อง ต้องD1 เท่านั้น อิอิ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0872.jpg 52K
    IMG_0865.jpg 66K
  • น้องคนนี้ เค้ามีดีจึงโชว์
    ไฟล์แนบ
    0282.jpg 61K
  • partyD_1 ใช่ ตี้ ป่าว นี้ พี่ป๊อด เอง

ไปมาแล้วครับ นั่งสบายบรรยากาศก็ดีมากคร้บ

ตี้ผมยาวเลยนะ เรา เท่ๆ ฮาๆๆ :062:
  • เฮ้ย กระโจว์เพียว ไอ้น้อง ลูกเต่าเหล่าใครมายืนแก้ผ้าในเน็ตเนี่ยอายแย่เลย
  • ลงตรงนี้มันตกหน้าได้ ลงตรงปักหมุดดีกว่าครับ
    พี่ปักหมุดไว้ให้แล้ว เมนูซ้ายมือด้านข้าง
  • แหม ของเค้าดีจริงๆ
  • เห็นของไอ่ทิด แล้วอิจฉา

ตัวแค่นี้ งวง งาม เชียวนะ 555
  • น้องพลายงาม โชว์มั่นมาก ฮ่าๆๆ
  • เมื่อก่อนผมก็อันแค่นี้ อิๆ
  • ตอนนี้มรึงก็ยังอันแค่นี้ ใช่มะ..??
  • โตมาจะขนาดไหน โตมาไม่ฟาดหัวเข่าเลยหรอไอ้น้อง