ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Meeting ที่ภูเก็ต จัดที่ไหน วันที่เท่าไร
  • Meeting ที่ภูเก็ต ครั้งที่จะถึงนี้ จัดที่ไหน วันที่เท่าไร ครับ พอดี ลืมครับ ขอบคุณครับ
  • รู้สึกว่า จะเป็นวันอาทิตย์ที่ 7 กุมภา ที่ ลาน72 พรรษา

ให้ชัดเจนยังไง รอชาวพิท ภูเก็ตมาตอบอีกทีนะครับ
  • ขอบคุณครับ
  • ดีคับ วันงานวันที่ 7 ก.พ 53 คับ เราจัดงานกันที่ ลาน 72 พรรนษา คับ

พาหมามาด้วยนะคับ เจอกันวันงานคับ