ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีใครเลี้ยงพิทบูลแถวสะพานใหม่
  • มีใครเลี้ยงพิทบูลแถวสะพานใหม่บ้างไหมครับ ผมอยู่ซ.52 ใครมีก็บอกเลยน่ะครับจะได้เจอกัน :m001:
    ไฟล์แนบ
    กอจ003.jpg 78K
    กอจ000.jpg 80K
  • ส่วนตัวนี้เลี้ยงอยู่อีกบ้าน พี่ชายไปเที่ยวต่างจังหวัดแล้วเห็นมันกำลังจะโดนฆ่าเลยไปขอซื้อต่อมาเลี้ยง หมูป่า 2 3 เดือนเระตัวเท่าร้องเท้าปัีบป้า
    ไฟล์แนบ
    ภาพ084.jpg 119K
  • หมูป่าเค้ากินอะไรค่ะ

น่ารักดีนะค่ะ
  • *** สะพานใหม่คร๊าบๆๆพี่น้องๆๆ ซ.50

หมู่บ้านสินทรัพย์นครๆๆ ........
    ไฟล์แนบ
    a485547.jpg 73K
  • ** ส่วนตัวนี้ลายเลือคร๊าบๆๆๆ.....กำลังจะเอามาเลี้ยงเอง

ถ้าจะเอาบอกมาได้เลยคร๊าบๆๆๆ....ตัดหูแว้วนะคร๊าบๆๆๆๆ

ตัวจิงสวยกว่าในรูปแน่นอน......

สำหรับคนชอบลายเสือ 8500 B Male brindle Huge bone good temp
    ไฟล์แนบ
    DSC09535_resize2.JPG 73K
  • 555+ คินเองเลี้ยง ดัชชุน ลายเสือเหรอวะนั่น.! เออเท่ห์ดี
  • *** ตัวนี้ทีเด็ด เอาหมาฆ่าหมาลูกนอกเลยพี่ๆๆๆๆๆ

เก็บเองเลยนะ.......สวยจัดๆๆๆๆ
  • ซ. 50 มีสวนแบบนั้นด้วยหรอครับ
  • อยู่ ซ. 50 เหมือนกันครับ.....อ้าวไอ้ 3 สีอยู่แค่นี้เองเหรอ..........อยู่ ม. สินทรัพย์.....ซอยที่เท่าไหร่ครับ...ว่างจะแวะไปดูหมาสักหน่อย...ว่าแล่มขนาดไหน......ไปบ่อยไมไม่เคยเห็นเลย....ขอเสียงชาวสะพานใหม่หน่อย.......เพื่อเยอะจะได้ตั้งกลุ่มกับเขาเลย.........อิอิอิอิ.........
  • ที่ ซ.วัดบางบัว ข้าง ม.ศรีปทุม มี จมูกแดงแฟนซี ตัว นึง ไม่ใช่ของผมหรอก ของร้านขายข้าวปากซอย พอดีชอบไปเล่นกับมัน สวยมากครับ..เค้าซื้อมาจากสวน ผมว่าเป็น หนึ่งในไม่กี่ตัวที่ซื้อมาจาก สวน แล้ว ไม่ตาย แถมสวยด้วย ว่างๆๆ ลองเข้ามาดู ครับ....
  • ได้เพิ่มอีกหนึ่งแล้ว....อ้าวเร็วๆชาวสะพานใหม่ขอเสียงหน่อย......
  • สวนนั้น รูปงาน สาย 2 จ้า
    ว่าแต่อนาคิน...รอหนาวจนจะหมดหนาวและ
    จูนเฮียหน่อยจิ....มิตติ้งๆๆๆๆ

--------------------------------------------------------
    ฮาวะ ดัชชุน ลายเสือ :063::063:
    อัพรูปตัดหูแล้วให้ดูหน่อย
  • มีเยอะกว่าที่คิดอีกน่ะครับเนี้ย
  • หึหึ ภูมิใจ ที่ซื้อมาจากสวนแล้วไม่ตาย แต่หมดค่ารักษาก็เกือบหมื่นอยู่ ตัวนี้อ่ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0012n650.jpg 77K
    IMG_0088n6502.jpg 100K
  • แต่ว่าขอเตือน อย่าได้เลือกซื้อหมาที่สวนอีกเลย ผม ผู้มีประสบการณ์จริง การัณตี แต่ถ้าถามว่า

ถ้าย้อนกลับไปจะซื้อมันมาไหม ก็ตอบว่า ซื้อ ฮุฮุ มันคนละเหตุผลกัน ซึ่งเพื่อนสมาชิกคงจะเข้าใจ
  • :063::063:ได้เพิ่มมาอีกหนึ่งแล้ว.......................ชาวสะพานใหม่ไปไหนกันหมดมารวมพลังหน่อยเร็วๆๆๆๆๆๆ.........:062::062::062:
  • สวัสดีครับ อยู่รังสิตจ้า ไกลหน่อยไม่ว่ากันเน้อ

ปล. อนาคินสบายดีบ่ :)
    ไฟล์แนบ
    st4iCBDmQ4.jpg 41K
  • อ้าว.............ยาวไปๆๆๆ........เลย.................พิทสะพานใหม่ก็สวยเหมือนกันนิ.........
  • **** ดีคร๊าบๆๆต้น..คินสบายดีๆๆๆๆๆ

มีอะไรโทรมาได้คร๊าบๆๆๆๆ อยู่ ซ 50

ในหมู่บ้าน ซ 12 โทร 083-243-5556

** เจเจจ้าๆๆๆ งานมิตติ้งจัดกลางเดือนกุมภานี้จะ

ลงมติแว้วแต่ยังมิรู้วันไหนขอดูกันก่อนนะ
    ไฟล์แนบ
    PB214494-00.jpg 85K
  • ไว้ว่างๆจะเข้าไปหานะคุณคิน...........อยากเห็นให้รา.......ว่าสวยดั่งคำล่ำลือลึกเปล่า:006::006::006:
  • *** ยังไงก็โทรมานัดกันล่วงหน้าละกานนะ

ผมไม่ค่อยว่างๆๆ กลับบ้านดึกๆๆนะ

anakin_2499@hotmail.com
    ไฟล์แนบ
    PB214502-002.JPG 89K
  • เคยซื้อจากสวนมาเหมือนกันคับ แต่เป็นชิสุนะ เลี้ยงเค้าได้7วันเข้าร.พ สัตว์จุฬาฯ แล้วก้อจากไป - -"
  • อยู่สายไหมคราบบ
  • เยอะกว่าที่คิด.........ว่างๆๆๆ...มิตติ้งกันบ้างดีไหมครับ.........:008::008::008:
  • *** จาดไปคร๊าบๆๆๆๆ มีข่าวส่งมาบอกกานบ้างๆๆๆๆ

...................
  • เจ้าดีเซลตัวพ่อมา..ตัวลูกขอมาด้วยคนนะ..อยู่คลอง3 ใกล้คุณต้นคลอง4 ยินดีที่มีเพือนเยอะๆ:m110::m075::m001:
    ไฟล์แนบ
    DSCF24433.jpg 26K
  • ต้น แทรกเตอร์ผิวหนังดีขึ้นแล้วนะ..แต่ขาเดี่ยง...มันกระโดดตอนอาบน้ำเผลอมันโดด....เดียง...เดินไม่เต็มเท้า:o008:
    ไฟล์แนบ
    DSCF24182.jpg 33K
  • หมาถวสะพานใหม่......แหล่มๆๆทั้งนั้นเลย..........จัดไปมีอีกเปล่าจะได้ร่วมกลุ่มกันสักที่...........:063::063::063: