ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"ข้าวปุกงา" หมาท้อง
  • ปุกงา กะท้องแรกท้องเดียว ตื่นเต้นกันทั้งหมู่บ้าน
    ไฟล์แนบ
    DSC01663s.jpg 75K
  • เหมือนผู้ชายเลย
  • มีรูป ตัวที่ทำ น้อง เขาท้องไหม ครับ
  • แล้ว สามี เจ้า ปุกงงา
    เป็นใครหน๋อ
  • อยากเห็นลูกจัง พ่อ/แม่ ทั้งใหญ่และสวย อย่าลืมโพส รูปลูกมานำเสนอด้วยครับ
  • fu.0fh;potVtดีใจด้วยนะฮะ
  • เหมือนกัลเลยนี่ก้อใกล้จะปล่อยอ้ายพวกตัวเล็กมาดูโลกแล้ว
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0028.jpg 41K
  • ช่วงปีใหม่ไปปายมา เดินเที่ยวในเมืองก็มองหาอยู่นะ แต่ไม่เห็น
    เสียดายจัง
  • ขายลูกรึเปล่าคับ ราคาเท่าไหร่
    อยู่จังหวัดไร
  • ก่อนปีใหม่ ไป ปาย สงสัยกำลังจะถึงร้าน ปุกงา แว้ววแต่ดันไฟดับ ซะก่อน เรยไม่รู้ว่าร้านไหนเรยคะ
    เพราะ ไปถาม พี่อีกร้านที่เขาเลี้ยงพิท เค้าเรยบอกเดินต่อไปอีกจะเจอ
    ข้าวปุกงาน่ารักมากๆ ชอบๆๆๆ อิอิ