ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เป็นปัญหารึป่าว รบกวนด้วยครับ
  • เวลาเค้าเล่นชอบกัดเท้ากันมือกัดผ้าขนหนู มันจะเป็นปัญหารึป่าวครับลูกหมาอายุเกือบสองเดือนแล้ว เป็นเรดโนส รึว่าเป็นการเล่นของลูกหมาอายุประมาณนี้อยู่แล้วรึยังไงช่วยวิเคราะห์ให้หน่อยครับ

ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    017.JPG 78K
  • ธรรมดาครับ ปกติ
  • ของผมรองเท้า 10 คู่ได้
  • ตัวเล็กเวลากัดก็น่ารักดีอ่ะคับ โตมางานเข้าดีมาก
  • ตัวนี้น่ารักดีวุ้ย
  • Libo

ตัวเล็กเวลากัดก็น่ารักดีอ่ะคับ โตมางานเข้าดีมาก

..................................................

งานเข้าไม่พอครับ เงินงอกอีกต่างหาก อิอิ
  • ถ้าเค้าโตมาจะเลิกกัดไหมครับ

ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ
  • นังพวกนี้ก็กัด กระจายเหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    DSC011032.JPG 120K
    DSC011072.jpg 108K
  • กัดด้วย เวลาปล่อยให้มันอยู่ตัวเดียว
    ไฟล์แนบ
    8 m.JPG 33K
  • เจ้า G_CELLของผมกัดแบบนี้ครับ..
    เจ้า TRACTORชอบกัดประตู..กับรั้วคอก..อึออกมามีแต่ไม้เป็นก้อน..ห้ามตียังไงก็ไม่เลิก
    ไฟล์แนบ
    DSCF24432.jpg 26K
    DSCF2298.jpg 37K
    DSCF24202.jpg 30K
  • เป็นธรรมดาครับมันชอบกัด ของผมก็เป็น ดอกไม้สวยๆ
    ในบ้านไม่ทันจะบาน มัน โซโลก่อนแล้ว รองเท้าอีก รถอีก มอไซค์ ผมมันกัดซะดูเก่าไปเลย
  • ผมคิดว่า pit เป็นทุกตัวนะ (เท่าที่เลี้ยงมา 12 ตัว ) เป็นทุกตัว
  • การกัดของเค้าเป็นการกัดแบบเล่นใช่รึป่าวครับ จะได้สบายใจขึ้นอิอิ ขอบคุณพี่ๆมากเลยนครับ พี่สมพงษ์บ้านอยู่แถวไหนเหรอครับยังไงถ้ามีโอกาศจะไปทำความรู้จักด้วยอิอิ

THX u
  • หละปูน ว่างๆพาน้องหมามาเล่าต้วยกั๋น 083-9461768
  • ของผมก็กัดครับ แต่ห้ามได้บอกว่าห้ามแล้วก็ยกมือขึ้นเขาก็จะปล่อย แต่บางอย่างนี้ห้ามไงก็ไม่ยอมพวกกล่อง ไม้ และถุงเท้า หมดไป 6 คู่ล่ะ :012:
  • เหมียนกัล ต้องซื้อขนมสำหรับเคี้ยวเล่นมาเป็นกล่อง เอาไว้ให้กัดเล่น คงกำลังคันฟันน้ำนม แต่พอเล่นเสร็จก้อหลับสนิท เลิกกวนไปหลายชั่วโมง ตื่นมาก้อกิน แบบ...นิ่งเป็นหลับ ขยับเป็น...กัดค่ะ( กินด้วย เล่นไป กินอาหารไป )
    ไฟล์แนบ
    optimus12.jpg 51K
  • ใช่ครับ เอากระดูกปลอมให้กัด กัดจนหน่ำใจแล้วก็ ZzZzZzzz