ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

panda มาทักทายตอนดึก ๆ
  • มาดึกไปหน่อย

กำลังจะนอนแล้วคร๊าบ

วันหน้าวันหลัง จะมาใหม่คร๊าบบบบ
    ไฟล์แนบ
    panda3.jpg 59K
    panda2.jpg 61K
    panda1.jpg 95K
  • แพนด่าสมชื่อครับ

หุหุ
  • วันหน้าวันหลัง จะมาใหม่คร๊าบบบบ
    .............................................

มาแล้วก็อยู่นานๆสิครับ บอร์ดนี้สนุกนะครับ
  • เค้าชื่อ แพนด้า ครบั ไม่ใช่แพนด่า

นี่ถ้าผมมีหมาอีกตัวนี่จะตั้งชื่อว่า พลาย ซะเลย จะได้เอาช้างมากลบกระแสแพนด้าซะ โฮ่ๆๆ
  • หุหุ ชื่อที่คุณ MArlouy พิมพ์มานี่ ถ้าคุณหยกไม่ทักนี่ ผมก็ไม่เห็นนะครับ ไม่เป็นไร ไม่ซีเรียส

ชื่อไอ้แพนด้านี่ ผมไม่ได้เป็นคนตั้งชื่อให้มัน เรื่องของเรื่องคือ ไม่รู้จะให้ชื่ออะไรดี

ลูกน้องที่ทำงาน เลยตั้งชื่อให้มันแบบนี้ ก็เลยเรียก ๆ ตามกันมา

ส่วนแพนด้าตัวจริง โดยส่วนตัวแล้ว ไม่สนับสนุนหรือต่อต้าน

แต่ไม่เคยมีความคิดจะไปดูมันเลย ทั้งๆที่ แค่เดินข้ามถนนก็ไปดูมันได้แล้ว
  • แสดงว่าคุณ root อยู่แถวห้วยแก้วล่ะสิครับ หมาน่ารักกี่เดือนแล้วครับ
  • พี่แพนด้า จำผมได้ป่าว???

ที่ไปวิ่งเล่นด้วยกันที่สวนหลวง ร.9 ไง

ตัวสีน้ำตาลอ่ะ ตอนนี้ไปตัดหู กำลังรักษาแผลอยู่ ถ้าหายแล้วจะไปเล่นด้วยนะคับ:m001:
  • หวัดดี......แพนด้า
    ไฟล์แนบ
    shi.jpg 73K
  • หวัดดีทุกคนเลยครับ

วันที่ 5 ก็จะครบ 5 เดือนแล้ว

ช่วงนี้ต้องไปต่างจังหวัด สัก 4-5 วัน ถึงจะพาไปเล่นที่สวนหลวงได้อีก แล้วเจอกันครับ คุณ abomy