ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูลตัวผู้ 6 เดือน สี Blue ลูกนอก
  • ขาย 6500 ครับ ดูตัวจริงได้ แถว ร่มเกล้า หรือทิ้งเบอร์ ไว้ จะส่งรูปไปทางโทรศัพท์

083-018-3133
  • ลูกนอก มาเลย์เหรอครับกัดเชิงไหนครับ เขี้วหมาดๆ หรือเขี้ยวกำลังดีครับ
  • สาย โชว์ ครับ
  • :013:อุ๊ย...อยากได้จังเลย...ทามไมขายถูกจังอยากเห็นรูปอ่ะ printing_oa@hotmail.com
  • ใช้คำ ว่าลูก นอก นอกไหนนะครับ

ควรจะอธิบายลายละเอียด สายพ่อ แม่ หน่อยนะ

ว่านอกมาจากไหน
  • ผมอะธิบายให้ฟังก็ได้ครับ
    ลูกนอก เกิดจาก พ่อและแม่ที่อยู่ต่างประเทศและเกิดที่ต่างประเทศ
    ลูกร้อย เกิดจากพ่อแม่ที่นำเข้ามาแล้วผสมพันธุ์ในประเทศครับ
    สรุปมั่วครับ.......รูปไม่ลง
  • สาย โชว์ ครับ
    ลืมอธิบายไป
    แล้วผมเลี้ยงแล้วไม่ได้เอาไปโชว์เรียกว่าสายอะไรครับ
  • ลูก ร้อย ไม่ใช่ปลา กัดนะครับ

ผมอะธิบายให้ฟังก็ได้ครับ
    ลูกนอก เกิดจาก พ่อและแม่ที่อยู่ต่างประเทศและเกิดที่ต่างประเทศ
    ลูกร้อย เกิดจากพ่อแม่ที่นำเข้ามาแล้วผสมพันธุ์ในประเทศครับ

เก่งจัง เอาอีก พ่อและแม่ที่อยู่ต่างประเทศและเกิดที่ต่างประเทศ มาผสมที่ไทยลูกเกิดที่ไทยเรียกลูกอะไรครับคุณ pitbull_nongkae

ใช้คำ ว่าลูก นอก นอกไหนนะครับ

ควรจะอธิบายลายละเอียด สายพ่อ แม่ หน่อยนะ

ว่านอกมาจากไหน มันเป็นเรื่องระหว่างคนที่สนใจนะครับ ก็มีคนเขาโทรมาถามก็ตอบไป แต่ก็ขอบคุณครับ
  • ขายเรียบร้อย แล้ว นะครับ ขอบคุณ ที่แวะเข้ามาดู
  • เก่งจัง เอาอีก พ่อและแม่ที่อยู่ต่างประเทศและเกิดที่ต่างประเทศ มาผสมที่ไทยลูกเกิดที่ไทยเรียกลูกอะไรครับคุณ pitbull_nongkae
    เรียกว่าลูกพ่อนอกแม่นอก (เข้าไม่เรียกว่าลูกนอกหรอก)ไอ้หนู แล้วที่ท้องจากต่างประเทศแล้วมาคลอดที่เมืองไทยเรียกว่าไร.
  • คิดว่า....เกินที่ในหรือนอกเค้าก็เรียกลูกหมาเหมือนกันนะ