ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นำรูปน้องสตางค์มาให้ติชมครับ
  • ตอนนี้น้องสตางค์อายุ 8 เ่ดือน แล้วครับ ก็เลยนำรูปมาให้ติชมหน่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC01046 (Small).JPG 50K
    Stang.JPG 39K
  • ลืมบอกไปครับน้องสตางค์เป็น ต้วเมียครับ
  • หางตัวอะไรอยู่ข้างหลังน้องสตางค์
  • น่ารักดีคับ ตัวบึกดีนี่ขนาดเป็นตัวเมียนะเนี้ยะ:063: หูตั้งดีไม่ต้องเสียเงินไปตัดหูด้วยคับบบบ555:030:
  • นั่นจิ...หางตัวอะไร เหมือนขนจะหายเกลี้ยงเลย
  • หูทรงนี้คิดได้ไง
  • ของผม 9 เดือนครับ น้อง.ซันนี่.เป็นผู้หญิงครับยินดีที่ได้รู้จักครับ :006::006:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1188.JPG 46K