ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอถามหน่อยครับ
  • :013:อยากทราบว่าตอนนี้สุนัขที่ชื่อว่าลีโอ ไปอยู่ที่ไหนละครับ แล้วใครเป็นเจ้าของอยู่
    ถ้ามีรูปปัจจุบันช่วยนำมาแบ่งกันดูบ้างนะครับ
    ขอบคุณครับ
  • ตัวนี้หรือป่าวครับผมเห็นว่าสวยดีเลยเก็บรูปไว้
    ส่วนอยู่ที่ไหนยังงัยจำไม่ได้แล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    leo5.jpg 36K
  • คงตัวนี้มั้ง พี่โอ๋ หยกก็เข้าใจว่าตัวนี้นะ ที่ว่า ใหญ่ๆ อ่ะนะ
  • :021:ใช่ตัวที่มาอยู่นครสวรรค์ไหมครับตัวนี้
    ที่ว่าสวยและใหญ่ๆไม่รุ้ว่าตอนนี้อยู่ที่ไหนนะครับ
  • พ่อหนูม่ายรู้อยู่หนาย ใครเจอวานช่วยส่งข่าวทีนะจ๊ะ:m019::m051:
    ไฟล์แนบ
    P1090388.gif 111K
  • พี่ขามเป็นลูกลีโอเหรอครับเนี่ย