ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอถามนอกประเด็นหน่อยเกียวกับ dj tiesto
  • ก่อนอื่นต้องขอโทษด้วยที่ถาม นอกประเด็นไม่เกี่ยวกับหมา มีใครรู้บ้าง djtiesto มาเมืองไทยที่ zen วันที่ 19-02-10 ใครรู้บ้างซื้อบัตรเข้าชมได้ที่ใหน อยากไปมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ใครรู้ช่วยบอกหนอ่ย พยามหลายวิธีแล้ว แต่ก็ไม่ได้ผลก็เลยมาโซนนี้
  • บัตรราคา 1,490 บาท มีจำหน่ายที่ Zen, Central World, Grand Millenium สุขุมวิท หรือซื้อ online ได้ที่ http://www.opworldwide.com/tiestobkk2010/

ผมไม่ชอบ Trance นะ แต่เทพ Tiesto เปิดแล้วโอเค เค้า Perform มันส์มากอ่ะ ขอให้สนุกครับ ถ่ายรูปมาเผื่อด้วย ^^
  • อย่าไปเชื่อ 555
  • แตว แต่ว แต๋ว แต่ว
  • สุดยอด บอร์ดเราครบเครื่องจริงๆ
  • เคยไปดูที่ MINISTRY OF SOUND (MOS)ทีนึง ติ้วสุดๆ :063:
    ไฟล์แนบ
    winter_music_conference_miami.jpg 86K
  • พี่มาร์ค...ผมว่าบอร์ดนี้มันดียังงี้แหละครับ ต่างคนต่างที่มา มารวมตัวกันในสิ่งที่รักเหมือนกัน มีไรช่วยได้ก็ช่วยกันครับ เรื่องหมาก็คุยกันได้ เรื่องอื่นก็คุยกันได้เช่นกัน บอร์ดจะได้มีความหลากหลาย

อ่าว พี่ยุทธนี่ขาตื๊ดเหรอพี่ :o036:

ผมมี VCD คอนเสิร์ต Tiesto Live at planet atlantic brazil 2005 ถ้าอยากดูบอกนะครับ จะ write ให้ ^^

ว่าแต่ว่า.....ใครมีแผ่นเสียง(Vinyl)ที่บ้านเยอะๆ ไม่ได้ใช้แล้ว บริจาคผมมั่งมั้ย แหะๆ วางทิ้งไว้ไม่ได้ฟังปลวกกินหมดนะเอ้า :m102:
  • ดีเจเชาเชาหรือดีเจเต็กก็มันส์ดีเหมือนกันนะครับ...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC01818.JPG 110K
  • ฮึ๊ย พี่เต็ก จริงป่าวเนี่ย พี่เปิดอยู่ไหนอ่ะครับ แล้วนั่น Tiesto จริงๆ หรือแสตนด์กระดาษเท่าตัวจริง ดูแล้วเหมือนจริงเลยอ่ะพี่ ถ้าตัวจริงเล่าประสบการณ์ให้ฟังหน่อยครับ
  • พี่จริงๆครับ อยู่ที่อัมสเตอร์ดัม ดีเจขั้นเทพคนนี้มาขอคําปรึกษาทางด้านระบบซารด์พี่ประจําครับ...:020:
  • อยากไปดูจังเสียด้ายตรงกับวันศุกร์หยุดงานไม่ได้:022:
    (เราอยู่เว็บไหนว่ะเนี้ย:013:)
  • ดีเจคนนี้ สุดยอดที่สุดในโลกกก ฮ่าๆๆๆ
    พี่ยุทธ ไม่ได้เรยนะคะ รู้น๊าคิดอารายอยู่ อ่ะๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    5255_264434275257_552035257_8706466_5238712_n.jpg 15K
  • ก็คิดเหมือน กับที่วาคิดนั่นแหละ คร้า 555

แต่ DJ ที่อยากฟังที่สุดตอนนี้ ขอโหวต DJ.ยูกิ อะ วา ได้มะ:052:

HOLDMYOWN ขอบคุณมั่กๆ สำหรับDVDครับ ใจกว้างหลายๆ:062:
  • lสุดยอดเล๊ย พี่น้องชาว ตื๊ด ชอบ มาก เจอกาน เจอกาน
    ไฟล์แนบ
    9620708_12.jpg 48K
  • พี่เต็กนี่มีไรให้แปลกใจได้ตลอดเลย สุดยอดๆ ขอคารวะหนึ่งจอก (pepsi นะพี่ ผมเลิกดื่มและ)

dj_kankaw นึกว่าอยู่ upmaxclub เหรอท่าน ^^

ช่ายเลย ยูกิ สุดยอด :m077:

พี่ยุทธ...ถึงมันจะปีเก่าหน่อย แต่ผมมีแค่แผ่นนี้แหละพี่ ธรรมดาไม่ได้ชอบแนวนี้ซะเท่าไหร่ ฟังได้...เดี๋ยวงานหน้า write ไปให้ครับพี่
  • ตัวผมทำอาชีพนี้แท้ๆ เว็บ upmaxclup ผมยังเข้าไปดูน้อยกว่าเว็บหมาอีกท่าน holdmyown แต่ได้ข่าวว่าวันที่ 20 พี่ Tiesto แก่จะมาต่อที่แหลมบาลิฮาย พัทยา ไม่รู้จริงเปล่า
    มีใครรู้บ้างเอย ใกล้บ้านผมดีกะไปดู:063:
  • dj_kankaw ธรรมดาเปิดร้านไหนอ่ะครับ แต่คงไม่ได้ไปดูหรอก แหะๆ เลิกดื่ม เลิกเที่ยวไปนานแล้วครับ

แล้วเลี้ยงพิทกี่ตัวครับ ชื่อไรมั่ง เอารูปมาดูหน่อยท่าน ส่วนผมยังไม่มีซักตัว อาศัยดู เล่น หมาคนอื่นไปก่อน ยังไม่พร้อมเลย :o061:

อ่อ...แล้วบ้านอยู่ไหนท่าน สอนผมมั่งดิ DJ อ่ะ ซื้อ turn มาไม่ค่อยได้เล่นเลย เผื่อจะจุดไฟอีกครั้ง หมดไฟไปนานแล้ว ยังไม่ถึงไหนเลย อิอิ

แอด msn มาคุยกันได้นะท่าน holdmydamnown@hotmail.com
  • ยินดีครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_07283.jpg 77K
  • ชั่วโมงนี้ในไทย "ดีเจ-คาเมล่า"ครับ ไปลองฟังดูครับ ที่บาร์โร๊คผับ ตรงข้ามRCA รับรอง "วิญญาณ์"ของคุณจะออกจากร่าง ร่องลอยไปตามเสียงดนตรีอย่างแน่นอน
    แมร่งเปิดได้โคตรถึงเลย ดึงกันสุดๆ ดันกันแบบๆสุดแบบขี้แตกกันได้เลย แบบเอามีดมาแทงกรูซะจะดีกว่าเปิดเพลงโคตรแทงใจเลย!!!!!
    !!!!! ไปลองดูสักครั้ง ไม่เสียหลาย แล้วคุณจะรักผม (ไอ้หนึ่งสุดจริงๆเลยหว่ะ) ผมมั่นใจคุณจะต้องพูดแบบนี้555