ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

RAMA3 JOJO+TONGTA(454SUPER SPORT+RAMA3 JIJI)
  • สำหรับเพือ่นๆพี่ๆที่สอบถามกันเข้ามาลูกสุนัขกำหนดคลอดตรุษจีนนี้(+-2วัน)
    แม่พันธุ์เป็นลูก454กับRAMA3 JIJI เป็นสุนัขที่บรีดโดยทางค่ายพระราม3 รูปร่างสมส่วนไม่เล็กและไม่ใหญ่มาก สูงประมาณ18-19นิ้ว(ไม่ได้วัดจะๆกะเอา)เป็นสายCHEVY CAMELOTครับ ส่วนพ่อพันธุ์ไม่ต้องอธิบายกันมากJOJO RAMA3 มีผลงานให้เห็นกันมากแล้ว ท่านที่สนใจติดตามดูได้ที่นี่นะครับ
    ไฟล์แนบ
    0052.jpg 87K
    P1110090[1].jpg 70K
    xxx1[1][1].jpg 74K
  • สุดยอดครับ รอชม
  • ต้องตา อัพเดท
    ไฟล์แนบ
    0192.jpg 47K
    022.jpg 41K
  • สุดติ่ง พระเจ้ายอดเลยครับ คู่นี้มันแน่ครับ
  • :063::063::063::063:สุดยอดเลยครับ จะคอยติดตาม
  • cool
    ไฟล์แนบ
    IMG_8245.jpg 66K
  • ชุดนี้ออกมาอาละวาด วงการหมาแดงมีหนาวสั้นแน่ๆๆครับ จะขอคอยลุ้นด้วยคนครับ สุดยอดไปเลยครับพี่:005:
  • พี่ผมว่าชุดนี้ ไม่ต้องขายในไทยแล้ว ส่งออกนอกเลยดีกว่า เอาเงินดอลล่า กลับมาในประเทศเรามั้ง...คิคิคิ ขายส่งออกนอกได้ราคาดีกว่า ขายในไทยเป็นเท่าตัว แต่ถ้าขายในไทยก็ขอ ราคาคนไทยนะพี่.....อิอิอิ เอาแบบมิตรภาพ ไม่สูงเวอร์จนเกินไปเหมือนบางค่าย และก็ไม่ต่ำเวอร์จนเสียมาตรฐาน .....ว่างๆจะไปแอ่วหาครับ
  • แม่พันธุ์สูง 18 นิ้ว พ่อพันธุ์บูลลี่ตัวสวยของพระราม 3 อย่าลืมอัพรูปเจ้าบูลลี่ตัวน้อยมาให้ดูกันด้วยนะครับ
  • แม่พันธุ์หัวกี่นิ้ว น้ำหนักเท่าไหร่ก่อนผสม บอกด้วยดิครับ
  • คือผมชอบหน้าตาของหมาแดงพระรามสามมากๆแต่ไม่ชอบสีแดง ชอบสีเทาเลยอยากถามท่านที่รู้ว่ามีไหมครับที่หน้าตาเหมือนหมาแดงพระรามสามแต่ไม่ใช่สีแดง
  • ฝรั่งจุดเทียน คนจีนจุดประทัด ต้องตาคลอดลูก รับประกันความสนุกครับ...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC05012.JPG 92K
  • โอ้ววว JoJo กับเสียงรํ่าลือ " ไม่สนิทอย่าล้อเล่น " หึหึ ของอย่างนี้มองภาพไม่ออกต้องไปดูตัวจริงถึงรู้ เิอิ๊กๆ
  • ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ ครอดเมื่อไหร่จะอัพให้ดูอีกทีนะครับ
    ....แม่หมาไม่เคยวัดหัวครับเลยไม่รู้ว่าเท่าไหร่แต่น้ำหนักก่อนผสม35กก.ครับ
    ไฟล์แนบ
    003.jpg 60K
  • อยากได้จังแต่เงินน้อย
  • ค่ายนี้หมาสวยครับ:033:
  • สวยมากครับ.....
    ......ขอติดตามผลงานชุดนี้ด้วยคนนะครับ.....^^ :063::006:
  • คู่นี้ท่าทางจะมันส์นะ:063:
  • คุณ rit_tong ขอเบอร์โทรหน่อยครับ
  • :o030:ขอบคุณครับคุณC4 ที่สนใจผมขอให้ลูกหมาออกมาและดูว่าสมบูรณ์แข็งแรงพร้อมซะก่อนนะครับแล้วจะลงเบอร์โทรให้ติดต่อแน่นอนครับ....(ช่วยๆกันลุ้น ตอนนี้แม่หมาเริ่มขุดคุ้ยหาที่แล้วครับ)