ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

meeting ที่ภูเก็ต
  • มีใครพอจะทราบเวลาเริ่มงานมั้ยค่ะ
  • 16.00ครับ คุณtoom meetingครั้งแล้วใช่คุณที่เป็นฝรั่งมากัน4คนหรือเปล่าครับ
  • เลิกงาน 4 โมง แถมอยู่ป่าตองด้วยจะไปทันมั๊ยหนอ :o002:
  • ดีคับพี่ๆน้องๆ ผมจ๊อดคับ งานเริ่ม 15.00 คับ

เลิกงานกี่โมง ก็มาได้คับ มากันมากนะคับ
  • งานเริ่ม 15.00 น.เลยหรือ Jozz มาให้ทันนะท่าน......

คราวที่แล้วพวกที่มาเวลาที่นัดไว้ บ่นกันตรึม...........................
  • ส่วนผมไป 17.30 น.แน่นอนครับเพราะก่อนหน้านั้นติดงานแล้วเจอกันที่งานครับจะไปป่วนงาน อิอิ:013: