ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

น้องใหม่ แนะนำด้วยค่ะ
  • สวัสดีค่ะ พีๆน้องๆลุง ป้า นา อา ทั้งหลาย เจกำลังหาน้องหมาอยู่ค่ะ ชอบพันธุ์นี้มาก ถ้าไม่เป็นการรบกวน แนะนำได้นะค่ะ อยากได้red nose ค่ะ ราคาประมาณเท่าไหร่อ่ะ ถ้าแพงมากคงไม่ไหว หรือถ้าได้ฟรีก็คงดีนะค่ะ 5555 ล้อเล่นนะ เป็นเพศผู้นะ แนะนำหน่อยนะ ว่าคอกไหนราคาเบาๆอ่ะค่ะแล้วแจจะรอนะค่ะ บายค่ะ
    ไฟล์แนบ
    Photo-0006.jpg 22K
  • ได้เรื่องยังไงฝากผ่านมาทางเมลนี้นะค่ะ meaksamut@hotmail.com. นะค่ะ ขอบคุณค่ะ
  • ราคาน่าจะบอกว่าสูงสุดที่เท่ารัยน่ะครับ จะได้พอเอามานำเสนอให้ได้ ไม่แพงมาก หมื่นกว่า ๆ ยัง ได้อยู่ไหมครับ
  • ขอบคุณนะค่ะที่ให้คำแนะนำ เจงบน้อยแต่ใจรักค่ะ กระเป๋าแบนเลยนะ อยากได้ไม่เกิน3-4000 ค่ะ หรือถูกกว่านี้ก็จะดีค่ะ เพราะเอามาเลี้ยงเป็นเพื่อนแก้เหงาอ่ะ ไม่ได้เอาเข้าประกวดหรอกค่ะ ความสวยงามคงไม่ต้อง ขอแค่สมบูรณืและแข็งแรงก็พอแล้วค่ะ
  • :006: เป็นผู้หญิงแต่ชอบrednose เท่ห์ ดีครับ:006:
    ไฟล์แนบ
    35วันแล้วจัา.jpg 98K
  • ขอเสนอแนะ มีมือใหม่หลายคนที่คิดแบบนี้เลี้ยงไว้เป็นเพื่อนเล่นแก้เหงา ไม่ต้องสวยแต่พอเอาเข้าจริงๆเวลาที่มันโตแล้ว มักจะทนแรงเสียดสีรอบข้างไม่ไหว ทำใจได้ไม่คิดมากถือว่าเป็นโชคดีของหมาไป แต่ถ้าไม่ใช่ก็กรรมของมันเลยนะ ลองดูติดตามไปเรื่อยๆว่าสิ่งที่เรารักเป็นแบบไหน หมามีให้เลือกเยอะแต่หมามีให้เราเลี้ยงแค่ตัวเดียว ดูให้ดีดูให้นานมันต้องอยู่กับเราไปอีกนาน
  • เข้าใจครับว่าชอบพันธุ์นี้ แต่คิดดูให้ดีนะครับจะเลี้ยงพันธุ์นี้
    ตอนเด็กน่าตาน่ารักนะครับ โตมาก็ยังน่ารักอยู่แต่...!
    ไฟล์แนบ
    DSC_10772.jpg 45K
  • ทุกครั้งที่เขากัดผมไม่ชอบนะครับ (ถ้าผมชอบให้หมากัดกันผมคงไม่เลี้ยงสายนี้หลอก) แต่มันเป็นนิสัยประจำพันธุ์มันครับ
    โตมาสตาร์เมือไรมันก็กัดคุณเป็นผู้หญิงเลี้ยงเขาเวลาเขากัดมาคุณจะลำบากนะครับ:002:
    ของดูพันธุ์อืนๆก่อนมัยครับดีอย่างเช่นเจ้าพันธุ์นี้:030:
    ไฟล์แนบ
    DSC_0962.jpg 98K
    DSC_0720.jpg 75K
    DSC_0728.jpg 65K
    DSC_0733.jpg 39K
    DSC_1084.jpg 43K
  • แถมอีกสักรูปครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_09202.jpg 97K
    DSC_0643.jpg 26K
  • คุณ dj_kankaw

พิทตัวนี้ ไปโดนไรมาคับ เยินเชียว.... แหะๆ
  • โดนเจ้าตัวในรูปครับ คุณR1
    ปล.ล่อเล่นครับ พาไปเดินตอนเช้าตีห้าตามปกติครับ ถึงที่ประจำปลดสายจูงให้เขาไปทำธุระส่วนตััว หันหน้ากับมาอีกที่หมาตัวใหญ่มาจากได้ก็ไม่รู้ เท่านั้นแล "งานเข้า"
    กว่าจะเอาออกได้ เลยปล่อยเลยตามเลยอยู่พักใหญ่ (ผมเคยโดนลูกหลงเวลาหมากัดเเล้วเข้าไปห้ามมาเเล้ว เดินไม่ได้อยู่เป็นเดือน)
    *** ที่เอารูปลงไม่ได้มีความตั้งใจให้คนที่เลี้ยงพิทบูลพาหมาตัวเองไปเที่ยวกัดหมาใครนะครับ ไม่สนับสนุนครับ (ส่วนตัวผมไม่ชอบสงสารตัวที่โดนกัด หมาเราก็ไม่อยากให้มันเจ็บ)
    เอารูปแบบนี้ลงใครที่คิดจะเลี้ยงพิทบูล คิดให้ดีนะครับเอาตามความเหมาะสมนัครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_10833.jpg 60K
  • นี่เลยครับ เวลามีปัญหาเฉพาะหน้ามีใว้ยามฉุกเฉิน ผมว่าจำเป็นนะ
    มีไว้ไม่ได้ใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี...เหมือนไม้งัดปากแหล่ะครับ แต่บางคนแยกหมาไม่เป็นก็ใช้อันนี้เลย....:063:
    ไฟล์แนบ
    Stun gun.jpg 2K
  • ผมมีพี่ที่เลี่ยงสายพันธุ์นี้อยู่สายเลือนิ่งมาก
    ถ้าสนใจลองโทรมาคุยได้0874372471น้องอาร์มคราบ