ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สุนัขกิน whey protein ได้หรือเปล่า
  • อยากให้น้องมีกล้ามโต ให้กิน whey ช่วยได้หรือเปล่าครับ จะเป็นอันตรายมั้ย เห็นพวก เล่น fitness เค้ากินกัน
  • ได้ครับ รสจืด เเบบผงผสมในนม และเเค๊ปซูล ผมใช้เเค๊ปซูล สะดวกกว่า
  • กินได้ครับ แต่ต้องให้มันออกกำลังกายด้วย ( วิ่งธรรมดา 3 ชม. , วิ่งลุ่วิ่ง 1 ช.ม , ว่ายน้ำ )

รับรองกล้ามมาแน่ แต่หมาอายุต้อง 1 ปีขึ้นไป

ถ้ากินแล้วนอนอย่างเดียวรับรองอ้วนอย่างเดียว...............
  • ขอบคุณมากครับ แต่ว่า มียี่ห้อแนะนำ พร้อมราคาโดยประมาณมั้ยครับ เพราะผมไม่รู้จะเริ่มยังไง มันมีหลายยี่ห้อ
  • น้องหมาที่บ้านกินF1ผสมไมโล ^^