ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"ข้าวปุกงา" คลอดแล้ว 13/02/2010
  • ดีใจกันทั้งบ้าน ครอกแรก ครอกเดียว 12 ตัว ตั่งแต่เก้าโมงเช้า ยัน หกโมงเย็น
    เล่นเอาเหนื่ยทั้งคนทั้งหมา
    http://www.ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=4545
    ไฟล์แนบ
    DSC02159.jpg 79K
    DSC02223.jpg 104K
    DSC00190m.jpg 82K
    DSC00183m.jpg 92K
  • ขอให้เฮง เฮง นะครับ
  • หมาสายอะไรคับ
    หมาอยู่แถวเชียงใหม่รึป่าวคับ
  • ติดตามมานานครับ สำหรับ ข้าวปุกงา มีลูกๆออกมาเดินเล่นซะแล้ว

ดีใจด้วยครับ ขอให้ลูกหมาไปอยู่กับเจ้าของที่ดีๆ และรักมันมากๆนะครับ
  • เปิดเท่าไรน้อ
  • ขอดูรูป พ่อพันธืหน่อยได้ไหมครับ
    อยากเห็น อยากเห็น
    เจ้าข้าวปุกงา สวยดีครับ
  • น่ารักจังลูกหมาชอบๆ :013:
    ชอบลูกหมาตัวเล็กๆเห็นแล้วอยากกอด:033:
    ดีใจด้วยนะครับ:063:
  • :021:รอมานานแล้วคราบ
    พ่อเป็นใครลงรูปด้วยนะพี่
    แม่เด็ดมาก
    แบ่งสักตัวนะคราบ (อย่าแพงละ) อิอิ
    komgritxx@hotmail.com:021:
  • มาแล้ว12ตัวยินดีตวยเน้อ
  • ขายเท่าไหร่ครับ สนใจมากครับ

ลูกๆสีสวยจังเลยครับ

thananetr@hotmail.com
  • เคยเห็นตัวจริงข้าวปุกงาแล้ว น่ารักมากๆเชื่องและไม่ดุเลย ช่วยอัพลูกๆตอนโตด้วยนะคะ
  • ยินดีด้วยนะคะ คอกแรกมีละอ่อนน้อยเตมบ้านเรย ลายแฟนซีลูกวัวน่ารักมากๆๆๆเรยคะ
    เหนแล้วก่นึกถึงตอน น้องโบอ้วน คลอดน้อง จอให้น้องปุกงาและเดกๆ สุขภาพแขงแรงกันทุกคนนะคะ
    หากต้องการ คำปรึกษาเรื่องการเลี้ยงดู ยินดีคะ น้องปุกน่ารักจัง อิอิ
  • ชอบตัวที่มองด้านบนกรงสีขาวเกือบเต็มหลังกับตัวที่ออกลายเสือจัง...จะรอดูนะ
  • น่าฮักจังเยย ครับ สนใจจัง

ตัวบนน่ารักดีอ่า จะดูต่อไปนะครับ
    อยากได้จัง tonnaja_3k@hotmail.com (อย่าแพงนะครับ อิอิ)
  • อยากได้ครับ รบกวนส่งรายละเอียดเพิ่มเติมให้ด้วยนะครับ Tawpeak@yahoo.com ขอบคุณมากๆ ครับ