ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Update Pitbull ธัญบุรี
  • :o010:นานแล้วที่ไม่ได้เจอเพื่อนพิทบลู ปทุม + ธัญบุรี
    รอ Meeting อยู่นะครับคุณ หยก:o001:
    ไฟล์แนบ
    216.jpg 125K
    127.jpg 124K
  • :o013:เจ้า ZEN ครับ อายุ 10 เดือนกว่า:o058:
    ไฟล์แนบ
    318.jpg 125K
    418.jpg 112K
  • :063:โอ้ว หัวสวยครับ
    ไฟล์แนบ
    Q1186.gif 71K
  • สปริงซื้อที่ ร้านคิม จตุจักรเด้อ ผมก็ซื้อที่นั่นล่ะ
  • พอดีเลยครับ ผมขอความเห็นหน่อยว่ามีฟาร์มพิทบูลอยู่ที่คลอง4( ฝั่งคลองนะครับ)จะเป็นตัวแทนจำหน่ายอาหารแช่แข็งให้น่ะ ชาวปทุมคิดว่าอย่างไรบ้างครับ (แบบว่าไม่ได้อยู่ริมถนน แต่อยู่ในหมู่บ้านบุรีรมย์น่ะครับ )
    ไฟล์แนบ
    DSC056635.JPG 98K
  • *** งานที่ธัญบุรีคงอีกไม่นานนะ รอพี่โจกลับมาคงได้จัดนะ

ยังไงเดียวหยกคงประสานงานนะพี่น้องๆๆๆๆๆ

ได้จัดแน่นอนมิต้องกลัวๆๆๆๆๆๆ
  • อ้าว มีฟาร์มพิตบลู ที่คลอง4 ด้วยหรือนี่ เพิ่งรู้นะครับเนี่ย

เมื่อไหร่พี่โจ จะกลับอ่ะ พี่คิน เห็นบอกจะกลับตั้ง กะ สงกรานต์ ปีก่อน นี่จะสงกรานต์อีกปีแล้ว ยังไม่เห็นกลับเลย หุหุ
  • มีด้วยรึครับท่าน ฟาร์มพิทบลูคลอง4 อยากเห็นจังว่ามีพ่อพันธุ์ดีๆมั้ย
    จะได้ผสม ดูรูปด้วย
  • อยากเห็น...
  • :m037:ถ้าจัดมิตติ้งแล้ว คนดอนเมืองไปได้ไหมครับ
  • ได้ทุกคนนะท่านน่ะ ไม่ว่าใครที่ไหนเราคือเพื่อน
    เราคือคนไทย เรามีหัวใจรักในพิทบลูเหมือนกัน
    มาได้ทั้งนั้นคร้าบบบบบบบบ
  • มีเบอร์ติดต่อไหมครับอาหาร....สนใจ
  • ที่คลอง 4 ยังไม่ได้จำหน่ายครับ แต่ว่าผมมาสอบถามความสะดวกของลูกค้าในการซื้อสินค้าครับ เบอร์โทรของผม 081-1043687 อ๋อยครับ
    แล้วที่คลอง 4 มีหมาสวยๆทั้งนั้นเลยครับ หนาๆล่ำๆสวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆทั้งนั้นเลย
  • ดีเลยครับแถวนี้มีคนเลี้ยงกันพอสวควรแต่ติกันที่ไม่มีเวลามาเจอกันและก็เรื่องรถในการจะพาเจ้าตุบของเราไป.เลยทำให้โอกาสในกันเจอกันเลยไม่มี...เวลไปดูสุนัขที่ไหนๆเราก็อยากเจอกับคนที่ชอบอะไที่คล้ายๆกัน และสำหรับผุ้ที่อยากจะเลี้ยงแต่ยังกล้าๆกลัวกับการที่จะต้องเลี้ยงและดุแลเขาจะได้มาเจอว่ามันไม่ใช่อย่างที่คิดทั้งหมด..ผมว่าใครที่อยู่โซนนี้ลองเผยตัวให้เห็นกันหน่อยครับเวลาเดินสวนกันจะไดทักทายกันถุก...บางที่เดินจะชนกันแต่ไม่รู้ว่าเรารู้จักกันในpitbull zone แห่งนี้..

แทรกเตอร์..น่าจะ8 เดือน...ขี้ลืมครับ
    G_cell..rednose 4 เดือน ลูกดีเซล+จีด้า คุณต้นคลดง4 ..ตอนนี้กำลังรักษาผิวหนังอยู่...ภูมิเขาต่ำครับเนื่องจากบางที่โดนพี่เขาข่มเลยเครียด และเขากลัวผมมากกกกก
    ล่าสุด OSCAR 2 เดือน ลูกของ ฮาร์เลย์ Chonburi cool camp
    สุดท้าย ผม เอกครับ Sign in kaday.....
    ไฟล์แนบ
    DSCF25632.jpg 41K
    DSCF25583.jpg 22K
    DSCF2626.jpg 43K
    DSCF2628.jpg 50K
    Photo-33.jpg 23K
  • ** ไม่แน่ใจนะหยก แต่อาจจะกลับเร็วๆๆนี้นะพี่ว่า

รอแกอยุ่เหมือนกานนะ.......เรื่องจัดงานคงไว้คุยกับพี่โจ

แต่เรื่องกินเหล้านี้ๆๆมาเมื่อไหร่กินเลยนะไม่รอประชุม

เอาสะดวกๆๆ......
  • เงียบ........:o047::o042::o029::o018::o014: