ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UPDATE RAMA3JOJO+TONGTA(454SUPERSPORT+RAMA3JIJI)
  • สำหรับท่านที่สนใจสอบถามเข้ามา ลูกสุนัขเกิดแล้วนะครับ(14กุมภาพันธ์53)ผู้3เมีย5สมบูรณ์แข็งแรงทุกตัว ลูกสุนัขเป็นสายCHEVY CAMELOT(25/75)แน่นๆทั้งสายบนและสายล่าง เหมาะสำหรับนำไปต่อสายกับหมาแดงทุกๆสายเพื่อพัฒนาสายเลือดให้ดียิ่งขึ้น สนใจติดต่อ086-6060344 ขอหลังเที่ยงนะครับ:013:
    ไฟล์แนบ
    DSCN2785.jpg 49K
    DSCN2713.jpg 54K
  • คอกนี้มีแดงหลากหลายสไตล์ แต่ยังคงความเป็นหมาแดงในแบบSHEVY CAMELOT นะครับเริ่มที่ตัวแรก TRICOLOR RED NOSE(ตัวเมีย)
    ไฟล์แนบ
    DSCN2755.jpg 29K
    DSCN2742.jpg 39K
  • ตัวที่สองตัวเมีย หน้าตากวนมากFANCY RED NOSE
    ไฟล์แนบ
    DSCN2761.jpg 26K
  • ตัวนี้ตัวผู้และเป็นสีของลูกหมาส่วนมากในคอก RED RED NOSE
    ไฟล์แนบ
    DSCN2774.jpg 27K
  • ตัวผู้ตัวนี้เต็มใจนำเสนอครับเพราะเป็นสีค่อนข้างหายาก เป็นสีฟางข้าวครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCN2758.jpg 29K
    DSCN2746.jpg 38K
  • ลูกสุนัขชุดนี้ได้รวมสายเลือดดีๆเอาไว้มากมาย ลองไล่ๆดูนะครับ
    ไฟล์แนบ
    PED%2520JIJI[1].jpg 34K
    454%20PED[1].gif 41K
    Pedregree%20JoJo[1]2.jpg 42K
  • พ่อ
    ไฟล์แนบ
    P1090193[1].jpg 67K
  • แม่
    ไฟล์แนบ
    DSCN2420.jpg 42K
  • :m030:ขอบคุณซุ้มเทพRAMA3ในการบรีดครั้งนี้ครับ
  • สนใจ กำลังหาหมาแดงดีๆสักตัว เท่าไหร่อ่ะ ถ้าราคาไม่แรงเกินไป ก็ดีนะ
  • เฮียร้านหนังสือใช่มั้ยครับ ตอนนี้หมาอยู่ที่ไหน

ไม่ใช่ขอโทษด้วย ลูกหมาสีสวยดี
  • สายเลือดแน่นๆเลย น่าเก็บไว้สักตัวน่ะเนี่ย เยี่ยมๆๆครับ:063::063:
  • โจโจ้ คือ ตัวแรง แรงมั่กมาก
  • เชียตัวผู้สีฟางข้าวเลยครับบ สวยงามมาก ^^"
  • เท่าไรครับ เปิดราคาเลยครับ จะใด้เตรียมเงิน
  • :057::057::057::057::057:บรีดหมาได้ดีมากๆครับของเขาดีจริงฟันธง:o030:
  • TRICOLOR RED NOSE ตัวเมีย ราคาเท่าไหร่ครับ Ake_bsa_b33@hotmail.com
  • :013:ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ ราคาไม่ถูกและไม่แรงเกินไปครับสนใจจริงโทรมาครับยินดีรับทุกสาย(ไม่ซื้อไม่ว่าโทรมาคุยกันได้ครับ ยิ่งชอบเหมือนกันยิ่งคุยกันยาว) NAMSAI ใช่แล้วครับ
  • เปิดราคาในนี้เถอะ ไม่ต้องยึกยัก
  • ดูคนขายท่าทางใจดี น่าจะไม่แพง บอกมาเหอะว่าเท่าใหร่ สักห้าพันใด้มั๊ย
  • 50.000 วะโทรถามเเล้ว
  • โทรไปถามแล้วไม่เห็นถึง ห้าหมื่นเลย
  • สี่หมื่นห้าเรอะครับน้าผี
  • ราคาน่าจะประมาณ20000-25000 เท่านั้นไม่น่าเกิน แม่หมาตัวเล็กๆแหลมๆแกร็นๆอย่างนี้ต่อให้เป็นลูก454ก็เหอะ
  • เป็นแฟนซีเรดโน้สที่แพงมากๆๆๆๆๆๆๆ
    ว่าแต่น่าจะให้มันโตซักหน่อยค่อยเอามาขายน่าจะดีนะจ๊ะ เฮ้อ.............มนุษย์
  • แพงเอี้ยๆ
    ซื้อหมาไอ่กอล์ฟชัยภูมิได้ทั้งครอก
  • พี่ผีทั้งหลายมาทำไมกันเยอะแยะ ไปป่วนกระทู้อื่นมั่งเถอะคร๊าบเดี๋ยวคนอื่นเค้าเหงาแย่ น่าจะออกความคิดเห็นอย่างอื่นดีกว่าจะมาเดาราคากันนะครับ
    ไฟล์แนบ
    0033.jpg 60K
    0053.jpg 87K
  • 12000 ก็รวยแล้ว อย่าโลภมาก
  • แล้วทำไมมึงไม่บอกราคา กูเห็นคอกอื่นเขาขายกันเขาแม่งยังบอกราคาเลย

แล้วมึงจะมาขายทำเหี้ยอะไรไอ้ควาย
  • สีมันแปลกๆ แม่หมาก็หัวเล็ก
  • หมาสายเลือดดีครับ แต่เจ้าของหมาสายเลือดเริ่มเหี้ยแล้วครับ
  • เฮ้อ...ออ กรรม...ตูไปทำอะไรให้มันวะ:o004:
  • เจ้าของกวนตีนยังนี้ เพิ่มเงินอีกหน่อยรอคอกใหญ่ๆดีก่า ชัวร์กว่าด้วยเจ้า
  • rit_tong CommentTime3 ชั่วโมงก่อน | February 18, 2010, 3:47 pm
    พี่ผีทั้งหลายมาทำไมกันเยอะแยะ ไปป่วนกระทู้อื่นมั่งเถอะคร๊าบเดี๋ยวคนอื่นเค้าเหงาแย่ น่าจะออกความคิดเห็นอย่างอื่นดีกว่าจะมาเดาราคากันนะครับ
    -----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

คุณมีราคาในใจอยู่แล้ว ทำไมไม่บอกราคากันมาตรงๆ ตอนแรกคอกนี้ก็น่าสนอยู่นะ แต่พอมาเจอเจ้าของหมาแบบนี้บอกได้คำเดียวว่าเซ็ง
  • เห็นตัวเป็นๆของเเม่หมาแล้ว บอกได้คำเดียวไม่สมราคาคุยโม้
  • แม่พันธ์ที่สวยและสมบูรณ์แบบอย่างต้องตานั้นหายากครับ คนที่ดูพิทบูลเป็นจะรู้หมด
    ยิ่งได้พ่อพันธ์อย่างโจโจ้แล้วก็มองเห็นอนาคตทุกตัวอย่างแน่นอน อยากเห็นมาอยู่เชียงใหม่หลายๆตัวครับ
    จะได้ดูการเจริญเติบโตไปเรื่อยๆ ส่วนพวกผีอย่าไปสนใจครับ คุณ Tong มีลูกหมาแม่หมาดีให้มันอิจฉากัน
    คนที่มีใจรักและจะซื้อลูกหมาทั้งทีส่วนมากจะไปดูลูกหมาตัวเป็นๆ แต่คนที่ไม่มีปัญญาแม้กระทั่งโทรไปถาม
    ราคาก็คงไม่อยากได้จริง แค่อยากรู้อยากเห็นก็เท่านั้นเอง ขอให้ได้เจ้าของดีๆทุกตัวนะครับ...:020:
    ไฟล์แนบ
    00532.jpg 87K
  • ไอ้ล้านนา goTex ยัดเยียดให้กูเป็นผีขี้อิจฉาอีกแล้วหวะ
  • ใครไปอิจฉาพวกคุณมิทราบ คุณถามตัวเองก่อนเถอะว่าทำหมามาหวังเงินใช่ไหม
  • มีแม่พันธ์ตัวเดียวทำไมต้องไปอิจฉาด้วยละ

น่าจะคล้ายๆกรณีของหมี RRK นะ
  • ใค๋รมาเซาะเเดกในเพ้ ขอฮื้อมันเสร็จทุกราย
  • ขอบคุณครับTEK ผมก็พอเข้าใจครับ:o008: ว่าแต่สบายดีนะครับมีทติ้งคราวหน้าถ้าจะพลาดอีกแล้ว แต่ติดตามข่าวตลอดครับถ้าว่างเจอกัน:o067:
  • หมาคอกนี้ต่างกับของคุณหมีตรงไหน ?? ลองช่วยอธิบายความแตกต่างให้หน่อยครับ
  • เห็นด้วยกับพี่ Tek ครับ
    พวกที่ไม่อยากซื้อแค่เข้ามาจะดูราคาเฉยๆ
    คนที่เขาอยากซื้อจริงๆ เขาโทรคุยกับเจ้าของอยู่แล้วครับ คนจะซื้อไม่ได้อยากรู้แค่ราคาหรอก
    ราคามันก้ต้องราคากลางๆจะบวกจะลบจากราคากลาง คนขายก็มีสิทธิ์ที่จะตั้งราคากันทั้งนั้น มันอยู่ที่เหตุผลของคนขาย
    คงต้องโทรคุยกัน แค่รูปมันบอกอะไรไม่ได้มากหรอกครับ
    พวกที่อยากเห็นราคาเฉยๆ มันก็มีหลายเหตุผล ผมไม่อยากเดาหรือใส่ร้ายใครครับ

อย่าไปแคร์คนพวกนี้เลยครับคุณ rit_tong
    :)
  • ใครว่าราคาแพงก็ไม่ต้องซื้อสิครับ ไม่เห็นต้องมาว่าคนขายเสียๆ หายๆ นี่ครับ เขาไปทำอะไรให้คุณครับ
    สมมุติคุณไปเดินห้างคุณอยากได้ LCD สักเครื่อง แล้วคุณคิดว่ามันแพงไป คุณเดินไปด่าพนักงานขายรึป่าว ก็ไม่(กล้า)
    ไม่ซื้อก็ผ่านไปครับ ของซื้อของขาย คนขายมีสิทธิ์ตั้งราคา คนซื้อก็มีสิทธิ์พิจารณาว่าสมเหตุผลมั้ย
    ถ้าไม่ใช่จุดที่พอใจทั้งสองฝ่าย ก็ไม่มีการค้าขายเกิดขึ้น ก็แค่นั้นเอง คนที่เขาดูเป็นตั้งใจจะซื้อเขารู้ครับ ว่ามันแพงหรือถูก ดีหรือไม่ดี
    ถ้าไม่มีเงินพอจะซื้อก็เก็บเงินก่อนได้ครับ มีเงินเมื่อไรหาของที่อยากได้ได้แน่นอนครับ
  • ราคาเค้าก็บอกข้างต้นแล้วไงครับ หรือมันขัดแข้งขัดขาใคร ราคาก็สมน้ำสมเนื้อเผลอๆโทรไปคุยถูกคอ
    เค้าอาจรถให้อีกก็ได้ ถ้า Fair ก็แสดงตัวตนหน่อย
  • ถ้ายังงันมึงก็ไปขายกับพวกมึงดิไอ้เหี้ยจะใด้เลียขนตูดกันให้มันแพล๊บ ถ้าคิดจะขายในนี้ต้องตอบใด้ทุกคำถาม
  • ก็ขายกับพวกกูอยู่นี่ไงล่ะ แสรดดดดด มึงมาเสือกไรล่ะ สัสสสสสสส โง่ชิบหาย
  • อ้างถึง : ถ้ายังงันมึงก็ไปขายกับพวกมึงดิไอ้เหี้ยจะใด้เลียขนตูดกันให้มันแพล๊บ ถ้าคิดจะขายในนี้ต้องตอบใด้ทุกคำถาม
    ไม่สุภาพเลยนะคุณ สะถุนจริง