ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

OTTO ' son BUFFALOBONE SOUTH 's Mr. TUFF GUY ... After ear done
  • ก่อนตัดหู 42 วัน ส่วนตอนนี้ 53 วันครับ ลูก otto ครับ

OTTO 's son just got his ear done

hope everybody likes him

thank you

GOF_BB
    ไฟล์แนบ
    tuff eardone.jpg 92K
    Image(633)2.jpg 34K
  • :027:stack up !!!!!

:059: Keep it bully baby .... :015:
    ไฟล์แนบ
    tt.jpg 86K
  • งายเเท้ จัดไป
  • ขายเท่าไหร่ครับ สนใจมากครับ
  • ขอบคุณ yakuuzaawa ด้วยครับ สำหรับคำชม

ชุดนี้หมดแล้วครับพี่ ghost จะมีอีกชุดต้นเดือนหน้า

เป็นการทำ inbred otto ครับ ท้องแล้วชัวว์ครับ ถ้าสนใจโทรมาคุยได้ครับที่เบอร์ 084-0960806

ขอบคุณครับ

GOF_BB

ในรูปคือ otto ครับ
    ไฟล์แนบ
    otto666.jpg 28K
  • น้อง tuff สวยจังเลย ครับ อ. กอฟ .. :033:

ว่าแต่ไม่เห็นเข้ามาเอา collar เลยยยยยยย ..

:063: :063:
  • drink กันหน่อยมะพี่คืนนี้ 555
  • ผลงานของเจ้า otto บางส่วนที่ผ่านมา
  • ผลงานของเจ้า otto บางส่วนที่ผ่านมา

เอามาฝากพี่หมอ และ เพื่อนๆครับ

ตัวนี้เจ้า dinero
    ไฟล์แนบ
    otto son.jpg 80K
  • น่ารักมากกกกกกกก..
    อยากดูชุดที่ท้องชิปหาย..หน้าเหี้ยๆซักตัวนะน้อง.!!
  • จัดดะพี่ !!!
  • ขอสัก 5 ตัวพอครับ ชุดนี้ ^^
    ไฟล์แนบ
    Image(646).jpg 109K
    Image(650).jpg 124K
    nuckle.jpg 117K
    nuckle22.jpg 124K
  • อ๋อ..เอามาลงแล้วนี่หว่า อกหรือนั่น ก่างเกิ๊นนนนน

ตัวนี้ขาย พี่น้อง บัฟฟาโล่ บ่นแน่ ชิมิ
  • ขอบคุณพี่ยุธมากครับ อกก็จับถ่างแบบนั้นแหละพี่ 55 เว่อไว้ก่อน

ขายไปแล้วพี่ 55

รอชุดอินบรีด ว่าจะส่งไปจัดกับ weezy หน่อย

thank you ครับ

ปล. อยากได้รองเท้าคู่นี้ทำงายดีหว่า !!!!!!
    ไฟล์แนบ
    wholesale_Timberland_boots.jpg 40K
  • หมาสวยมาก
    แต่ฝีมือถ่ายรูปพัฒนาหน่อยนะน้อง
    555555555555