ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อาหารจานเด็ด (ดูแล้วอย่าร้องไห้นะ)
  • ดูแล้วหดหู่จิงๆ
    ไฟล์แนบ
    หมาแดดเดียว5.jpg 45K
    หมาแดดเดียว4.jpg 36K
    หมาแดดเดียว3.jpg 36K
    หมาแดดเดียว2.jpg 30K
    หมาแดดเดียว1.jpg 51K
  • อย่าร้องไห้นะพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    หมาแดดเดียว10.jpg 42K
    หมาแดดเดียว9.jpg 51K
    หมาแดดเดียว8.jpg 50K
    หมาแดดเดียว7.jpg 62K
    หมาแดดเดียว6.jpg 44K
  • ไม่น่าเปิดเข้ามาดูกระทู้นี้ตั้งแต่แรก.....T T
  • ไม่มีอะไรกินที่ดีกว่านี้หรือไงไม่เข้าใจจริง
  • เมืองจีนป่าวคับ?....

พวก นี้ เม่ง แดกทุกอย่าง ที่คน ทั่วไปเค้าไม่ แดกกัน ...
  • เวลาฆ่าหมู ฆ่าไก่ ก็แบบเดียวกันแหละ
  • หมาแดดเดี๋ยว
  • ผมว่าเราควรแยกสัตว์เลี้ยง.....ออกจากสัตว์ที่เลี้ยงไว้กิน.......มัไม่เหมือนกันนะสัตว์ที่มนุษยืเลี้ยงไว้เป้นเพื่อนกับเลี้ยงไว้กิน....ออก..กม. ห้ามกินสัตว์เลี้ยงไปเลยที่แบบนี้นักอนุรักษ์สัตว์...ต่อต้านการทรมานสัตว์...ไม่ยอมเคลื่อนไหว.....ที่ไก่ชน....นกกรงแม่งจับจัง.....สัตว์ทำรายได้ให้กับชุมชนทั้งนั้น...........เบื่อเมืองไทยที่ควรแก้ไม่แก้.....ที่ไม่ควรแก้ดันแก้...(เพื่อผลประโยชน์ล้วนๆ) คงอีกนานกว่าไทยจะไปบอลโลก
  • ผมชอบความเห็นน้าผีตัวบนจังครับ ทีไก่ชน กับนกกรง จับจัง
    ประโยชน์บ้านเมืองจริง ๆ ไม่ทำ เฮี๊ย เจง ๆ
  • เรื่องบอลไทยไปบอลโลก คงจริงอย่างน้าผีบอก เพราะอีกนานกว่านักบอลไทยจะใช้ฝีตีนมากกว่าฝีปาก 555 (บางคนนะ ไม่ได้เหมารวม)
  • กุ้งหอยปูปลา หมูไก่มันหากินยากจนต้องมากินหมาแล้วหรอเนี่ย
  • ผมว่าบอลไทยไม่แพ้บอลทั่วโลกนะคับ อาจจะเสียเปรียบที่รูปร่าง และอากาศบ้าง แต่ฝีมือสู้ได้แน่
    แต่ปัญหาอยู่ที่การฝึกฝน สภาพแวดล้อม มากกว่า ถ้ามีการสนับสนุนที่ดีและต่อเนื่องก็ไม่ใช่เรื่องยากที่บอลไทยจะไปบอลโลก
    ผมเคยไปเตะบอลกับคนเกาหลี รุ่นเดียวกัน(ไม่เกิน14ปี) ที่ว่าเก่งๆของเขายังสู้คนไทยไม่ได้เลยคับ
  • แถวอีสาน แดกหมากันเป็นล่ำเป็นสัน เคยเห็นหมาพะโล้อ่ะเปล่า แม่งโครตหอมน่าแดก
  • อย่าเหมาทั้งอิสานซิ ไ อ้สัด มรึงอยู่ภาคไหนอ้ายควาย
  • นี้เหรอเพื่อนที่ดีที่สุด....นี้เหรอเพื่อนที่ซื่อสัตย์ที่สด..........
    ผมไปบ้านแฟนที่ขอนแก่นมันมีพวกที่เอาตะกร้ามาแลก.....
    ทนไม่ไหวเอาปืนไล่ยิงแม่งเลย....กลับจากกรุงเทพเมื่อไรไปเจออีกแม่งโดนอีก
  • ท่าทางจะอร่อย
  • ดูเเล้ว ก็อดสาปแช่งไม่ได้
    ไปดีนะเพื่อน เจ็บนิดเดียว แล้วจะไม่เจ็บอีกต่อไปแล้ว
    แต่คนพวกนั้นจะเจ็บและทรมาน อีกต่อไปเรื่อยๆ ไม่มีวันสิ้นสุด
  • CommentAuthorGhost CommentTime6 ชั่วโมงก่อน | February 20, 2010, 2:47 pm
    อย่าเหมาทั้งอิสานซิ ไ อ้สัด มรึงอยู่ภาคไหนอ้ายควาย

ไอ้ควาย หรือมึงจะเถียงว่าที่บ้านมึงไม่แดกหมา เอิ๊กๆๆ ไอ้ภาคแดกหมา
  • คนอย่างมรึงดูถูกคนภาคอื่น โค ตร มรึงไม่เจริญหรอก อย่าให้กูรู้ว่ามาเหยียบอิสานนะมรึง สับแ ม่งเป็นชิ้นๆ ไ อ้หัว ดอ
  • คนอีสานแม่งคบยากส่วนใหญ่ไม่โกหกเก่งก็ขี้เกียจบรรลัย ทำอะไรก็ครึ่งๆกลางๆ จากที่เคยเห็นมาแต่ก็ไม่ใช่ทั้งหมด แต่ก็เกินครึ่งแน่นอนวะ
  • จะคนภาคไหนก็ไทยเหมือนกันทำไมต้องแบ่งแยกกันด้วย
  • จากที่เคยเห็นมา คนที่ชอบว่าให้คนอิสาน แม่งตายห่าตายโหง ทุกรายวะ
  • ไม่น่ามาเปิดดูเลย:012::012::012::012:

ติดตา:022::022::022::022::022:
  • ผมก็อยู่ภาคอิสานนะ แต่ผมไม่กินหมา
    แม้ผมจะอะไรทำนานไปหน่อยแต่ก็เสร็จทุกรายไป อิอิ
    ผมว่ามันขึ้นอยู่กับวัฒนธรรมการกินของแต่ละที่ครับ ไม่มีใครผิดใครถูก