ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Prisonbreakpit_Home_of_GottiLineคุณก๊อปปี้บทความผมทำไม
  • คุณ จ๊อบ Prisonbreakpit Home of Gotti Line คุณ ก๊อปปี้ บทความผมมาเขียนในหนังสืออาณาจักรสัตว์เลี้ยงทำไม!

การที่เราจะเอาบทความของใครก็แล้วแต่ มาเขียนหรือเผยแพร่ ท้ายบทความคุณควรอย่างยิ่ง ที่จะต้องลงชื่อที่มาของบทความนั้นๆ ไม่ใช่เขียนเพื่อให้คนอื่นเค้ารู้ว่า กูเก่ง กูมีความรู้ วิชากูแน่น แต่ที่จริงแล้ว ก๊อปปี้เค้ามาทั้งดุ้น อย่างนี้เค้าเรียกว่า เหยียบหัวคนอื่นขึ้นมาดัง รอยหยักของสมองที่คุณมี หัดคิด หัดศึกษาเอง

สำหรับคุณมันหลายเรื่องแล้ว ครั้งนี้ผมคงทนและรับไม่ได้กับการกระทำของคุณ ที่มาโพสผมไม่ต้องการคำขอโทษ แต่อยากจะเตือนว่า "อย่าทำสันดานอย่างนี้อีก" อยากเก่ง อยากเจ๋ง ทำเอง คิดเอง อย่าขโมยความคิดผู้อื่น!

Bird_Genetic Era
  • ไอ่ห่านี่ก็อีกคน ได้ยินคนพูดมาเยอะแล้ว เรื่องเลวๆนี่อะ

ล่าสุด ก็สมคบคิดกะไอ่ลูกค้าขี้เบื่อขายมาเก่า ให้ซื้อหมาตัวเอง

เลวจริง
  • อ้าว เลวเหี้ยๆ ไม่มีปัญญาคิดเอง แจ้งตำรวจจับเลยครับ พี่เบิด ขโมยทรัพสินทางปัญหา หมาแม่งก็แหลมชิบหาย เด็กหนอเด็ก
  • ฉบับนี้ที่รู้เยอะเพราะแอบอ้างขโมยของเค้าหรือค่ะ

ไม่ไหวเลยนะค่ะคุณจ๊อบ หมดศรัทธาเลยค่ะ
  • แซ'งทางโค้งนี่หว่า ไอ้ไทยแลนด์ก็ทิ้งกว้างมันไปแล้ว มาป่วนวงการบลูลี่ก็ทำเรื่องวุ่นวายตลอด กูว่ามึงไปเลี้ยงชิสุดีกว่าไอ้จ๊อบ แม่งขี้คุย ขี้โม้ คุยอวดรวย ชิบหาย ถ้าเป็นผมนะ แม่งจะไปกระทืบปากแม่งเลย สาดเอ๊ย
  • ยุคนั้นจำได้แม่งอวดรวยให้หมาแดกหูฉลามสาดดทำไปได้ไอ้เนี่ยล่ะเบื้องหลังความเหี้ยตัวจริง ซี้ปึกไอ้อ๊อฟ
  • มิน่าค่ายใหญ่ๆถึงไม่มีใครเอามัน

เห็นพูดถึงเรื่อง จ๊อบ เบือนหน้าหนีกันทุกราย
  • ขอด้วยคนไอ้จ๊อบ ไอ้ขี้คุย ที่สำคัญมันชอบแทงคนโน้นทีคนนี้ทีลับหลังตลอด พอๆกะไอ้อ๊อฟเลย ความจริงใจแม่งไม่มีเลยไอ้คนนี้ รู้ๆกันนะ

เชิญเล่นเวบเลียมึงต่อไปเถอะ
  • ว่าแต่คนไหนจะได้จำไว้........
  • คนซ้่าย----จ๊อบ prisonbreak
    คนขวา----ก๊อต ipitbulldog
  • เรื่องอย่างนี้ เป็นเรื่องที่น่าอาย และ ลูกผู้ชายเค้าไม่กระพึงทำกัน

สบายดีนะสหายข้า คิดถึงชิบหายป๋าเบริด GE ได้ข่าวว่า เลิกเลี้ยงก๊อตติไปเลี้ยงนกเขาแล้วหรือท่าน ฮ่ะๆๆๆ........:020:
    ไฟล์แนบ
    _mg1_jpeg-80.jpg 114K
  • ลองตามอ่านกันดู

ทั้งลูกพี่ขี้คุย + ขี้ข้าจอมเลีย

http://www.ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=4341
  • เป็นเรื่องที่ชื่นชอบของพวก ผีๆ ซิ นะไม่ว่าใครมีเรื่องกับใคร ก็พากันยุแยง ตะแคง รั่วว่ากันกันเข้าไป เพราะอะไรสังคมมันถึงแย่ลงทุกวันมีแต่ความแตกแยก ทั้งเรื่องการเมืองและสังคมหมาจ้องจะเหยียบจะเอากันให้ตาย สักวันหนึ่งถ้ายังเป็นเช่นนี้ คุณผีทั้งคงสะใจที่เป็นฝ่ายชนะ แต่ตอนนั้นผืนแผ่นดินนี้ คงไม่ใช่ชื่อว่าประเทศไทย ( นี่เรื่องนี้เค้าอาจจะคุยกันจบไปแล้วก้ได้) เพราะนี่เรื่องเป็นที่บุลคล 2 คนจะเคลียร์หรือขอโทษหรือให้อภัยกันได้ แต่พวกผีๆ ทั้งหลายก็ทำจะให้เค้าฆ่ากันเลย.......น่าเศร้า นะพี่น้องชาวไทย....
  • ยังไม่มีความเห็นครับ ไม่ได้ติดตาม ไม่ค่อยได้อ่าน บทความตอนนี้เยอะมาก ไม่รู้ใครเป็นใคร ก็ขอให้จบด้วยดีนะครับ
  • อาวเฮ้ยรูปผมมาอยู่ในนี้ได้ไงเนี่ย ยังไงๆ bigbung
  • ไม่ใช่เรื่องที่ชอบหรอกครับผีตัวบนกระทู้พี่มาร์ค(ไอ้จ๊อบนั่นแหละ) ที่พี่ๆผีเขามาด่าก็เพราะเขาไม่ชอบการกระทำของคุณจ็อบมากกว่าอยากจะเป็น1ในสายก็อตติแต่กลับต้องมาลอกบทความของคนอื่นยิ่งเป็นบทความของคู่แข่งมันก็เลยงงงงว่าตัวคุณจ็อบเองมีความรู้ในสายก็อตติบ้างหรือเปล่าพ่อพันธุ์แม่พันธุ์ที่บ้านรู้บ้างหรือเปล่าว่ามาจากสายไหนไล่ใบเพ็ดได้หรือเปล่า(โดยที่ไม่ต้องดูนะ)แล้วที่ว่าเมดอินไทยแลนด์นะมีสมองคิดหรือเปล่าหมาผสมมาจากนอกพ่อแม่นอกเกิดแค่ในไทยบอกทำเอง แล้วเวลาซื้อก็บอกแค่ว่าเอาสวยๆนะพี่แจ่มๆแต่เข้ากับสายที่บ้านได้หรือเปล่าไม่รู้ทีโลเป็นพี่น้องแท้ๆของไอ้กัสกลับซื้อมาโดยไม่รู้ว่าเป็นพี่น้องอยากเล่นแต่ไม่ศึกษาแล้วอยากเป็น1ขำจริงๆ ปล.สังคมมันแย่เพราะมีพวกชอบลอกความรู้ของคนอื่นไงแล้วที่จ้องจะเหยียบกันให้ตายนะตัวเองไม่เคยคิดหรือไงลูกหมาคลอดออกมาดันเอาไปโชว์กระทู้คนอื่นแล้วมาขอโทษว่าโพสผิดกระทู้มันพูดออกมาแบบหน้าด้านๆเลยครับพี่น้องชาวพิทบูลโซน
  • โชว์หลักฐานให้ชาวประชาดูหน่อยดิ จะใด้ตัดสินถูก
  • ไอ้จ๊อบลูกพี่ ไอ้อ๊อฟลูกน้อง ......... แม่งเหี้ยพอกัน
  • อย่าทะเลาะกันเลยครับ
  • สุดยอดGottiต้องพี่เบิร์ด_โคราชอยู่แล้ว ของเค้าดีจริงไม่มีมั่ว
  • เป็นกำลังใจให้คับพี่เบริ์ด
  • ไอ้จ๊อบ ไอ้หนึ่งนิวไลน์ พวกมึงไอ้เจ็กเฮี้ย ทำเป็นไฮโซ คิดว่ามรึงทำหมาเก่งเหรอ ไอ้สัตว์จ๊อบ ตั้งฮัมตี้แล้ว เอาหรือไม่เอาก็ยึกยักไอ้สัตว์

ทำให้เค้าเสียไอ้เฮี้ย ทำหมาแดงอยู่ดี ๆ คิดจะเป็นคิงก๊อตติเหรอ ความรู้มึงเท่าไหร่เชียว มีเงินเสือกโง่อีก ก๊อปเค้ามาทำไม เสียค่าเขียน

หนังสือ ไม่พอยังก๊อบเค้าอีกสัตว์ ไอ้เจ๊กตาตี่

ไอ้หนึ่งนิวไลน์อีกคน มึงเอาหมาไปผสมกับมาของไอ้จ๊อบ แล้วมึงบอกว่ามันจะออกมาเป็นเหี้ยอะไร กูตอบให้ก็ได้ว่าเป็นเหี้ยพ่อแม่มึงไงไอ้

สัตว์ ขายหมาแพงราคาแม่งดาวรถได้เลย..กูพ่วงไอ้ปทานด้วยนะ ไอ้ยอดXl ไอ้คนที่คิดจะขายลักกี้ แล้วมันบอกว่าหมาร้องไห้ ในเวปไอพิท

กูรำคาญพวกมึงฉิบหาย
  • พิทสงไอ้จ๊อบ ถ้าในวงการย่อมรู้ดี ขี้คุยโอ้อวดเกทับคอกอื่น นินทากาเรเพื่อดิสเครดิตเขาให้คอกตัวเองดูดี อวดรวย

เรื่องบทความ บอกตรงๆว่ามันทุเรศสุดๆที่ไปก๊อปเขามาลง ตัวเองไม่มีปัญญาหรือไงถึงไปก๊อปเขามาลง แบบนี้เสียหมาหมดเลย

ไหนว่าเลี้ยงด้วยอุดมการณ์ความรู้เรื่องสายแน่นไงไอ้จ๊อบ ไอ้ จอมโว อายว่ะ

กูขอยืนไว้อาลัยแด่มึงสัก 1 ชั่วโมงนะนานหน่อยเพราะมันน่าสมเพศจริงๆ
  • ไอ้คนเสื้อฟ้า อ่ะเหรอหน้ามันเหมือนพวกปัญญาอ่อนว่ะ แบบว่าเอ่อๆๆ ปากมันห้อยๆๆด้วย
    มันรวยด้วยเหรอว่ะ ผมไม่รู้เรื่องไรนะ สงสารมันว่ะ หน้ามันเหมือนพวกปัญญาอ่อนจริงแล้ว ยังโง่อวดนั้น อวดนี้อีก
    คนที่เค้ามีจริงๆ เค้าไม่จำเป็นต้องอวด หรอก มึงนี่ อ่านดูแล้วน่าสมเพสจริงๆๆ ตั้งแต่ปลายเส้นผมยันส้นตีนว่ะ
  • เรื่องราวมันเยอะ! อยู่ในวงการณ์นี้ก็รู้ว่า มันทำอะไรบ้าง ผสมหมาที่เป็นโรคhip ผสมหมาอินบรีดเลือดชิด พอหมาหมดความหมายก็ปล่อยให้เห็บหมัดขึ้นเต็มตัว แล้วก็ทิ้งมัน ทำกับทีมงานพระรามสามอีก หันไปเล่นFila แล้วพวกวงการณ์Fila แอบเอามันมานินทาว่า มันเคยคิดจะเอาพิทบูลมาผสมกะFila อันนี้ไม่รู้จริงหรือเปล่า ถ้าจริง นี้หร่อคนที่เรียกตัวเองว่าบรีดเดอร์!!! ดูชื่อคอกก็เพี้ยนแหละ สิ้นคิดสุด เอาชื่อหนังมาตั้งเป็นกลุ่ม ฮ่าๆๆ ฝรั่งเห็นบอกว่าไอนี้มันบ้าเนอะ ชื่อยังก๊อปปี้เค้ามาเป็นชื่อคอกเลย นับประสาอะไรกับเรื่องอื่นๆ นานาจิตตัง แต่หลายๆคน เขารู้สันดารคุณ เค้าก็ส่ายหน้านี้หมด คุณก็ได้แต่เป็นเทพแค่พวกคนกลุ่มใหม่ๆ ปั่นประสาทเค้าให้หลงคารมณ์คุณ 555 โชคดีเถอะครับ มีคนอย่างคุณวงการณ์ไม่พัฒนาแน่นอน นี่เหรอคนที่เรียกตัวเองว่าบรีดเดอร์ มีเงินซื้อหมา แต่ไม่เอามาพัฒนา แต่เอามาคุย กร๊ากกกกกก ถุย
  • อ้าว..โดนแล้วเร๊อะ ตาเบริ์ด 5555+
  • ผมอ่านหลายบทความหลายกระทู้แล้ว คุณจ๊อบอะไรเนี่ยไม่เห็นมีใครชมเลย มีแต่ด่า
    ไม่มีทีมเชียร์บ้างหรอ

๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙๙
    สัจจะ ทำให้ศักดิ์สิทธิ์
    ซื่อสัตย์ ทำให้ศรัทธา
  • โดนซะมั่งนะไอ้จ็อป แม่งเสี้ยมคนอื่นไว้เยอะ

อยู่กะนิวเจนก็ด่าแพททิออท อยู่กะแพททิออทก็ดานิวเจนฃ

ทำให้เค้าทะเลาะกันเพราะปากหมาๆของมึงเนี่ยแหละ

ปากอย่างมึงเนี่ยน่าโดนส้นตีน ซะทีนะ
  • อ๋อ คนนี้เองเหรอครับได้ข่าวว่าเสี้ยมเก่งนี่นา

เสี้ยมให้พี่ปอนด์ทะเลาะกะไอ้อ๊อฟจนเป็นเรื่อง

แล้วก็มาปฎิเสธว่าไม่ได้พูดอะไร

ผมว่า มึงมันเหี้ยจริงๆเลย สาดดดดดดดด
  • กูเห็นพวกมึงเก๋ากันจริ๊ง ปากเก่งทุกตัว เอาเข้าจริงไม่มีเหี้ยอะไรหล๊อก ไอ้พวกควายเก่งแต่ปาก
  • เลี้ยงพิทให้เหมือนพิทหน่อยโว้ย ดีแต่เห่ากันนะพวกมึง

กูเห็นกรณีไอ้ช้าง ไอ้อ๊อฟ ไอ้จ๊อบ แล้วก็ตามเช็คบิลผี ไม่เห็นมีเหี้ยอะไรเลย ถุยยยยยยยยยยย
  • ชอบบอร์ดนี่ก็ตรงนี้ละครับ ใครทำอะไรไม่ดีไว้หนีไม่พ้นต้องโดนสักวัน วันนี้มาร์คมาเฟียกลายเป็นเสาหลักเพราะเลิกขายหมายกลายเป็นเจ้าของอาหารหมา เมื่อก่อนทำเว็บใหม่ๆก็เละเหมือนกัน โนถล่มรายวัน คนที่จ้องถล่มหนักสุดก็สมหมายเจ้าของบอร์ดไอพิทกับนายไพโรจน์หรือลุงหนวดที่ยุคนั้นยังเล่นหมาลายจุดอยู่ก่อนจะมาเล่นพิทบูลและไปอยู่กับกลุ่มอีลีแกรนท์ แต่รู้สึกว่าตอนหลังก็แตกคอกันอีก สมหมายเปลี่ยนเล่นหมากัด ไพโรจน์เล่นหมาประกวด แต่บอร์ดนี้ดีอยู่อย่างด่ากันแหลกไม่มีการลบ ผมเสียดายข้อมูลยุคแรกๆ อยากให้คนรุ่นหลังๆได้อ่านไว้ศึกษา สันดานคนมันเปลี่ยนไม่ได้ ผมเป็นผียุคแรกแต่ก็ตามมีจนยุคนี้ ไอดีก็มี แต่ชอบมาแบบผีมันกว่าขี้เกียจรับผิดชอบ คนเล่นบอร์ดนี้ไม่ได้แยกออกเป็นสองกลุ่ม คือกลุ่มเกลียดมาร์ค์กับกลุ่มหลังหวะ มาร์คอาศัยมีเงินไม่ง้อใครอยากทำอะไรก็ทำ แรกๆก็มั่วเหมือนกันแต่อาศัยใจถึงไม่แคร์คำพูดคน ลูกบ้าเยอะ ยิ่งด่าเหมือนยิ่งยุ ทำจนไทเกอร์ดังเป็นตำนาน แต่จะว่าไปวงการพิทบูลไม่มีมาร์คจะเละกว่านี้ ใครดีใครไม่ดีต้องดูกันนานๆ ยุกแรกมาร์คโดนถล่มเละเทะอยู่คนเดียว แต่วันนี้มาร์คก็ยังเป็นมาร์ค แต่คนที่ด่ามาร์คเปลี่ยนสีหมด สมหมายเคยด่าหมาแดงตอนหลังเลี้ยงหมาแดง ด่ามาร์คว่าเลี้ยงหมาผิดมาตราฐานแต่ตัวเองหนักกว่าเลี้ยงหมาลูกผสมพิทบูล เหตุที่ทำเว็บไอพิทเพราะเข้าบอร์ดนี้ไม่ได้ เข้ามาทีไรโดนกลุ่มชอบมาร์คด่าเสียๆหาย ทำเว็บมาก็ไม่มีอะไรมาก แรกๆก็มาอาศัยโปรโมทในนี้ โทรตามคนโน่นคนนี่ให้มาเล่นในบอร์ดใช้นโยบายเลียทุกคอกเลียทุกคน หมาทุกคอกที่ลงบอร์ดนั้นสวยทุกตัว ไม่เคยทะเลาะกับสมาชิก คนเกลียดมาร์คกับคนที่เล่นบอร์ดนี้แล้วโดนด่าจึงย้ายไปอยู่บอร์ดโน้นกันหมด ใครอยากขายหมาอย่ามาลงที่นี่ไปลงบอร์ดโน้นสบายใจกว่า น้องจ๊อบยุคแรกก็เลี้ยงหมาแดงสายคุณมาร์คก่อนเปลี่ยนมาเล่นก๊อตติเพราะทำหมาแดงไม่รุ่ง ไปเอาหมานิกรมาเลี้ยง บรีดหมาเป็นฮิบ ผสมมั่ว ทะเลาะกับเฮียใหญ่ โดนด่าจนต้องหนีไปอยู่บอร์ดไอพิทอีกคน ต่อมาได้เขียนหนังสือ วางตัวเป็นกูรูแต่ลอกสไตล์มาร์คมาทั้งดุ้นเกริ่นด้วยการเมืองแล้วปิดท้ายขายหมาตามฟอร์ม วันนี้เข้าคู่กับสมหมายได้ดี เพราะคนหนึ่งอยากได้สปอนเซอร์เว็บ อีกคนอยากขายหมา ผลประโยชน์ลงตัวก็ไปด้วยกันได้ แต่ไม่รู้จะแตกอีกเมื่อไร ที่เล่าให้ฟังจะได้รู้ว่าวงการนี่เน่าแค่ไหน

จากผียุคแรก
  • ไม่เชื่อว่าบอร์ดไอพิทเป็นกลาง ใครให้เงินก็เลีย ชอบที่นี่มากกว่า สมหมายก็ยังเป็นสมหมายไม่เชื่อว่าจะเป็นคนดีได้สันดานขี้อิจฉายังเหมือนเดิม
  • หนังสือไทยไม่เข้าใจทำไมต้องเขียนภาษาอังกฤษมีฝรั่งอ่านกี่คนวะ
  • บอร์ดนี้มันส์ดีมีอะไรให้อ่านเยอะ ชอบวะ
  • ผียุคแรกพูดได้เยี่ยมครับ

เวบโน้นน่ะแม่งสวยทุกตัว เลียวนกันไปวนกันมา เวบนี้ยังไงก็ยังคงมั่นคงด้วยตัวของตัวเอง นับถือมาร์คมาก
  • เลีย...แพล่บๆๆๆ เลียๆๆๆ...ด้วยคนดิ
    ชอบคนพูดตรงๆๆ.... เป็นตุ๊ดเปล่าว่ะ
  • :o020:รัก...คนรักพิทบลูทุกคนครับ
    :o039:ชอบทุกความเห็น
    :o055:มันดี ตรง ๆ ไปเลย
    :o037:
  • สาวกอีกคนของมัน คงไปกันได้ ใน ipit ใช้ชื่อ Prisonbreakpit South

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=13026&page=1#Item_0
  • 555555 ใครทำอะไรไว้ย่อมได้รับผลเช่นนั้น

ทำกับคนอื่นในวงการไว้เยอะมากกกก ใครๆ เค้าก็รู้ ตอนนี้กรรมนั้นได้กลับมาสนองคุณแล้วววว

ชอบเสี้ยมเขาให้คนอื่นทะเลาะกันดีนัก

ดีโสมนะหน้า TT
  • พี่ bird ... ออกมาชี้แจงด่วน เป็นอะหยังงงง ???

ขอกลับไปอ่านบทความก่อนนะ ครับ

บายยยยยยยย
  • นี่เป็นแค่คนกลุ่มหนึ่งในสังคม คำว่า ขอโทษ หรือ ให้อภัยใช้ไม่ได้ ไม่มีแล้วในสังคมนี้ มีแต่คำว่า เข่นฆ่าให้ตาย ไม่มีคำว่าให้ โอกาส ฉนั้นไม่ต้องพูดถึงสังคมที่ใหญ่กว่านี้......หาคำว่าสงบสุข หาไปเถอะ......ตายไปกี่ชาติ........ก้อหาไม่เจอ ..........นักโทษฆ่าคนตายเค้ายังปล่อยให้กลับตัวได้.........แล้วถ้าเค้าออกมาขอโทษแบบลูกผู้ชายแล้ว คุณยังไม่แม้แต่จะให้โอกาสเค้าเชียวหรือ.......คับ......คุณผีผีผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผี
  • ผมไม่รู้เรื่อง อยากแจมอะ ไอหน้าฟ้าย ไม่มีปัญญาคิด ทีแรกนึกว่าในรูปมีหมาอยู่2ตัว มองดีดีตัวเดียวนี่หว่า กุมองตั้งนานกว่าจะรู้ว่าเปนคนอะ ไอ่ จ๊อบ แม่มทำหน้าเหมือนพิทบลูใส่อิก หมาพ่องกินหูฉลาม ถ้าหมาเมิงกินหูฉลาม หมากุก็กินปลาวาฬทั้งตัวละวะ เห่าอยู่ได้ไอพิทบลูกลายพัน
  • คุณน้องกอฟ บีบี เอาเล่มใหม่มาคืนด้วย จาอ่านมั่ง... ยังดูไม่หมดเรย
    collar ไม่ใช้แร้วเรอะ...:017:
  • ตรงไหนวะคำขอโทษที่มรึงบอก ไอ้ผีผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผผี

อย่าบอกว่าที่เว็บมรึงนะ ที่นั่นมันแหล่งรวมคนมีปัญหา ไอ้เจ้าของบอร์ดนั่นแหละตัวดี จอมเลียขี้อิจฉาสุดๆ

สังคมที่นี่เขาไม่ใจแคบเหมือนสังคมพวกมรึงหรอก พวกมรึงแน่จริงทำไม่ไม่กล้ามาโผล่ที่นี่วะ

พวกมรึงทำผิดไม่เคยสำนึก ไม่ยอมขอโทษ ผิดซ้ำผิดซาก ขโมยสายหมาพระรามสามด้วย ทำผิดแต่ไม่ยอมรับผิด

ความละอายแก่ใจมีบ้างไหมวะ แก้ตัวเก่ง เอาตัวรอดเป็นครั้งๆไป เลียกันเองมรึงไม่เบื่อหรือวะ

ทำตัวเนียนคิดหรือว่าชาวบ้านเขาจะลืม

ผีของจริง
  • จ๊อบ เค้าได้โทรมาคุยมาขอโทษผมแล้ว แล้วก็ผมว่าเค้าน่าจะได้รับบทเรียนไม่ไม่น้อยแล้วละ ผมอย่าให้พอได้แล้วครับ แล้วอีกอย่างผมขอโทษหลายๆคนที่โดนลูกหลงไปด้วยนะครับ ไม่ได้ตั้งใจให้มาเกี่ยวกับบุคคลที่3หรือที่4-5เลยต้องขอโทษมานะที่นี้ด้วย

bird ge
  • จ๊อบ เค้าได้โทรมาคุยมาขอโทษผมแล้ว แล้วก็ผมว่าเค้าน่าจะได้รับบทเรียนไม่ไม่น้อยแล้วละ ผมอยากให้พอได้แล้วครับ แล้วอีกอย่างผมขอโทษหลายๆคนที่โดนลูกหลงไปด้วยนะครับ ไม่ได้ตั้งใจให้มาเกี่ยวกับบุคคลที่3หรือที่4-5เลยต้องขอโทษมานะที่นี้ด้วย
    ไฟล์แนบ
    055252525.jpg 28K
  • ขอบคุณพี่เบริด์มากนะครับพี่ ที่เข้าใจและรับฟัง ผมขอโทษพี่เบริด์ด้วยนะครับ ที่เอาบทความเรื่องสายหมาที่ พี่เคยเขียนไว้มาลง โดยไ ม่ได้โทรแจ้งพี่ก่อน เพราะคิดว่า ผมลงขอบคุณพี่บนหัวคอลัมน์แล้ว ตรงนี้ผมขอยอมรับผิด และ พี่ก็เห็นผมเป็นน้องไ ม่ถือโทษโกรธผม ขอบคุณพี่มากนะครับ

ขอบคุณพี่มากนะครับ
  • :031::063::063::063:
    จบลงด้วยดี ยินดีด้วยนะครับ
  • ดีแล้วครับ จบกันได้ด้วยดีแบบนี้

สังคมเราไม่เคยแล้งน้ำใจครับ
    ผิดแล้วยอมรับผิด มันสง่างาม
    แต่ผิดแล้วหลบ มันก็จะเป็นตราบาปติดตัวตลอดไป

การให้ที่ยิ่งใหญ่คือการให้อภัยครับ
    มีเพื่อนเพิ่มร้อยคน ยังคิดว่าน้อยไป
    แต่มีศตรูเพิ่มอีกหนึ่งคนก็มากไปครับ

:063::063::063: