ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นอกเรื่อก : ดูมวย ถ้วย ก. ดีกว่า
  • http://www.youtube.com/watch?v=6wF1INxBuGU&feature=player_embedded
  • เห็นแล้วอนาตว่ะ
  • แบบนี้ซิคู่เอก

http://www.youtube.com/watch?v=rGJskL2BL48
  • คุณ sorajin41 ผมขอตอบคำถามคุณหน่อยคุณบอกว่าเสื้อแดงก่อความวุ่นวายเผารถเม กับเสื้อเหลืองปิดสนามปิดการจราจล ปิดถนน ก่อผลกระทบทางตรงต่อประชาชนมากว่ากัน ทำมไคณโง่จังครับคิดไม่ออกเหรอครับ เสื้อแดงก่อความวุ่นวายมีผลโดยตรงกับชุมชนนางเลิ้ง แต่เสื้อเหลืองปิดสนามบินเดือดร้อนทั่วประเทศรวมถึงคนต่างชาติ โง่จังหน้าจะคิดออกน่ะ
  • ผมถามคุณสั้นๆน่ะครับว่าพรรคประชาธิปปัตย์ มีการทุจริตมั้ยครับ......ตอบที
  • บางคนก็เรียก เร็กเก้ บางคนก็เรียก สกา
  • ผมไปนั่งดูที่สนามมา ผมเด็ก ราชนาวีระยอง ครับ....ตอนแรกกะนั่งฝั่งเมืองทองแล้ว..เห็นท่าเรือมันเถื่อนๆๆเลยอยากได้ฟิว เด็กคองเตยดู....!! คิดถูก จริงๆๆ แรงมาก....ถ้านั่งฝั่งเมือง นี่ คงโกยตีนหมาแน่...

ต้นเหตุ มาจาก กรรมการ ครับ ต้อง ยอมรับ แมทนี้ ไม่ทันเกม จริงๆๆ เป่ามั่วมาก...
  • พวกท่าเรือเถื่อนได้โล่เลย แบบเดียวกับพวกเสื้อแดง

ไม่มีการศึกษา ดีแต่ใช้กำลัง

อยากดูควายไม่ต้องไปต่างจังหวัด ดูพวกเสื้อแดงชุมนุมก็เหมือนกัน

หน้าตาเถื่อนๆ เอะอะโวยวาย ใช้กำลังอย่างเดียว มีพ่อคนเดียวกันชื่อทักษิณ

เชื้อพ่อมันดีจิงๆ
  • จัญไรจริงๆ ถ้าใจนักกีฬาเขารู้แพ้รู้ชนะรู้อภัยโว้ย ถ้าคิดว่าแพ้แล้วรับไม่ได้ให้ไปเชียร์อย่างอื่น พวกหมากเก็บ หรือมอญซ่อนผ้าโน่น

กองเชียร์ท่าเรือใจหีมดมากๆ แม่เป็นกระหรีกันป่าววะ

อย่างนี้ไงบอลไทยแม่งไปไม่ถึงไหน คอ รอ อัว คว ย

ผีบอลเขมรบุก
  • คุณ sorajin41 ผมขอตอบคำถามคุณหน่อยคุณบอกว่าเสื้อแดงก่อความวุ่นวายเผารถเม กับเสื้อเหลืองปิดสนามปิดการจราจล ปิดถนน ก่อผลกระทบทางตรงต่อประชาชนมากว่ากัน ทำมไคณโง่จังครับคิดไม่ออกเหรอครับ เสื้อแดงก่อความวุ่นวายมีผลโดยตรงกับชุมชนนางเลิ้ง แต่เสื้อเหลืองปิดสนามบินเดือดร้อนทั่วประเทศรวมถึงคนต่างชาติ โง่จังหน้าจะคิดออกน่ะ
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++\

เฮี้ย! """"ไอ้น้องผิดกระทู้หรือเปล่าครับ....เจ้าบ้านเค่าจัดที่ไว้ให้ระบายที่กระทู้ "ตะลุมบอล" ไปเห่ากันในนั้นสิโว้ย!
    เมิงเล่ยเห่าทุกกระทู้ชาวบ้านเค่าหนวกหู วันหลังถ้าเก่งจิง ล๊อกอินดิคับ เป้นผีเค่าเรียกว่าหน้าตัวเมีย 55+
  • กระทืบแม่งเลย ไอ้ตำรวจเหี้ย รีดไถกูนัก ถ้ามีโอกาศเมื่อไรอย่าปล่อยให้ผ่านไป
  • ผมถามคุณสั้นๆน่ะครับว่าพรรคประชาธิปปัตย์ มีการทุจริตมั้ยครับ......ตอบที

เจ้าของกระทู้ไม่ตอบเค้าหน่อยเหรอครับ
  • กูตอบเอง
    ไอ้ประชาธิปัติย์ มันโกงก็น้อยไม่น้อยกว่าพรรคอื่น
    ตั้งแต่กูเกิดมา กูเพิ่งเคยเห็นคำว่า ไอ้คนขายชาติตัวเป็นๆ สมัยไอ้ทักษิณนี้เหละ
  • ขายชาติ!!
    ไฟล์แนบ
    thaksin_hunsen3.jpg 17K

เจ้าของกระทู้ไม่ตอบเค้าหน่อยเหรอครับ
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    ตอบให้แล้วครับที่กระทู้ตะลุมบอล... http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=13062&page=9#Comment_164169
  • ขายชาติ !!
    ไฟล์แนบ
    1257998246.jpg 41K
  • รวมมือกับอมาตย์เขรม เพื่อล้มชาติไทย !!
    ไฟล์แนบ
    552000014678203.jpg 68K
  • ชัดเจนมั้ยไอ้พวกลิ่วล้อขายชาติ

ย้ายไปอยู่กับพ่อมึงที่เขมรไป

ไอ้พวกหัวขวด
  • เมื่ออดีตที่ กรุงศรีเสียกรุง ตกเป็นเมืองขึ้นของชาติอื่น ที่ขุนนางในกรุงไปขอกำลังต่างชาติมาช่วยล้มแม่ทัพ แล้วขุนนางจะเป็นใหญ่เอง แล้วชาวบ้านอย่างจะมีความคิด หรือ แสดงความคิดเห็นอย่างไรดี
  • อยากเห็นท่าเรือไปซ่าที่ THUNDER CASTEL ไม่รู้ใจจะถึงหรือเปล่า
  • โอ๊ะๆๆๆไอ้สัดเหี้ยไปกัดกันที่ข้างถนนหนามหลวงได้ไม๊ นี่มันเว๊ปพิทโซนนะโว๊ย แม่งโคตรเบื่อเลยพวกการเมือง หนีจากทีวีแม่งมาเจอในเว๊ปอีก กูถามมึงจิงๆเห่อะ ฝั่งไหนชนะเนี่ยชีวิตมึงดีขึ้นมากกว่านี้ไม๊เนี่ยสาดดดดดดดดดดด
  • คนที่เข้ามาป่วนกระทู้นี้เป็นการโชว์มนุษย์สายกัดหน่ะคับ อย่าคิดมาก
  • ท่าไปยุ่งการเมืองการเมืองก็จะมายุ่งกับเราครับ ปล่อยวางซะดีกว่าครับ
  • เห็นแบบนี้...อยากพาชาวพิทบูลพาสุนัขไปเดินเล่นจัง...ขอสักประมาณ50คน""รับรอง...ไม่กล้าแน่...อิอิ...พิทบูล..อาวุธที่จะสู้กับมันได้มีเพียงปืนกะระเบิดเท่านั้นครับ....หรือใครจะบอกว่าใช้มีดแล้วชนะ...บอกผมด้วยค้าบ...อิอิ..ขำๆนะครับ...
  • ไอเหิ้ยเสื้อเหลืองพวกมีงนี่โง่จริงวะไอควายเมรงยังงมงายอยู่อีกเมรงพอทำเหิ้ยไรไม่ได้ก็ว่าเสื้อแดงอย่างโน้นเสื้อแดงอย่างนี้ไอสัส
    เมรงมึงดูตัวมึงเองก่อนเหอะก่อนที่จะ่ว่าพวกเสื้อแดงมึงงมงายไม่แพ้กันหลอกไอควายชิพหาย หรือมึงกลัวเสียเวลาไปชุมนุมกันอีกละสิท่าถึงไม่อยากให้เสื้อแดงชนะ
    จะบอกให้นะว่ากีฬ่าสียังมีแชมป์สีพลัดเปลี่ยนกันแล้วทำไมพวกเสื้อแดงจะชนะมึงบ้างไม่ได้วะแบบนี้เมรงเกรียนนี่หว่า
    กูเห็นประจำเลยมีแต่ตัวเหิ้ยสีึีเหลืองมาด่าก่อนประจำ เห็นพวกเสื้อแดงทำไรนิดทำไรหน่อยพวกเสื้อเหลืองก็ออกมาด่า กูไม่เข้าใจว่าทำไม มึงไม่รับฟังมึงจะปิดหูปิดตาตลอดไปจนตายไง
    กูไม่ใช่เสื้อแดงนะแต่กูรำคาญเสื้อเหลืองจนอยากเป็นอริสีตรงข้ามกับมันและรำคาญชิพหาย
  • รำคาญไอ้นี่จริง อุตส่าห์ ไม่เม้นละ แมร่ง กวนไม่เลิก บอกมาเถอะว่าเสื้อแดง ไอ้พวกขายชาติ ไปไหนก็ไป ไปอยู่กับพระบิดา โน่น เห็นบอกไม่เอาอำมาตย์ บอกไม่โกง ใคร ๆเขาที่มีสมองเขาก็รู้ ไอ้นี่มันโกง ทั้งตระกูล
  • ตำรวจกับทหารยืนทำอะไรอยู่ ???
  • ตำรวจกับทหารยืนทำอะไร ..................................แล้วมึงเป็นเหี้ยอะไรไอ้ aumstep
  • เหลืองหัวขี้ ลูกกาโปกสนธิ
  • ไอ้ส้นตีน
    ไฟล์แนบ
    ugajz12432744541062681.gif 11K
  • เพะด
    ไฟล์แนบ
    ugajz124327445410626812.gif 11K
  • ไอ้ aumstep แม่งเสือกไปทั่วอยากเหนหมามึงมั่งจัง แหลมจัด
  • เราจะพาบอลไทย ไปมวยโลก 555555555555
  • อ่านแล้วเซ็ง กระทู้เค้าก็ไม่เกี่ยวกับการเมืองเลย มันมาโยงกันได้งัยวะ
  • ตำรวจดีๆๆๆๆๆๆๆก้อมีอย่าเหมาครับ:o001::o001::o068:
  • เมื่อเช้าดูข่าวเรื่องเล่าเช้านี้แล้วเศร่าใจ หน้าอับอายครับ ขนาดแตะกันเองในประเทศยังทะเลาะกัน สงสัยรับวัฒนะธรรมของชาติมหาอำนาจมา อิอิ แต่เป็นสิ่งที่ไม่ดีสิ่งดๆไม่เอามา
    เนี่ยแหละครับที่ทำให้เบื่อฟุตบอลไทย...จำได้ในครั้งอดีตกับสนามสนามศุภชลาศัย ทีมชาตไทยแตะนัดใหนผมได้ไปดูเกือนทุกครั้ง รักบอลไทยมาก สมัยชุดพี่ ปิยะพงษ์ ผิวอ่อน
    พี่ประทีป ปานขาว สุดยอดจิงๆ พอมาดูบอลสมัยนี้เซงจิงๆ....อิอิ
  • คือว่าท่ายอมรับกันใด้รู้แพ้รู้ชนะกันก็จบครับท่าอย่างนี้ที่ แมนยูแพ้ฟูแล้ม ตั้งเยอะไม่ต้อง เอาระเบิดปากันเลยเหลอครับแฟนแมนยูเขาบ้าบอลมากกว่าอิกไม่เห็นเขาจะทำอะไรให้หน้าอับอายทำรายชื่อเสียงวงการฟุตบอลชื่อเสียงชาติเลยนิครับ ทำไปเพราะคนหมู่มากเลยสนุกกันไปใหญ่ มันจะเสียไปทั่วนะครับ ท่าเรือก็เสีย ชื่อเสียงเสียไปหมด น่าสงสารนักฟุตบอลท่าเรือครับ พวกเขาเลยต้องเป็นจำเลยโดยที่ไม่ใด้วิ้งไปตบไปตีใครเลย พวกคนที่ไปวันนั้นลองคิดดูนะครับ มันน่าเศร้าใจแทนนักเตะเขา แพ้ก็แก้ตัวสิครับไม่ใช่ทแบบนี้