ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายหมาโต mammoth + zaza
  • เนื่องจากผมมีปัญหากับหมู่บ้าน จึงจำเป็นต้องขายครับ เพราะผมต้องเห็นแก่ประโยชน์ส่วนรวม
    คือแถวบ้านผมมีเด็กเยอะ ทั้งวิ่งเล่น ทั้งปั่นจักรยาน ซึ่งผมทำงานตั้งแต่เช้ากว่าจะกลับถึงบ้าน
    ก็ประมาณ 1 ทุ่ม ผมจำมีความจำเป็นต้องขายครับ ผมขอตั้งราคา 12,000 บาท สำหรับผู้ที่สนใจจริงๆ
    ก็ลองโทรมาคุยกันได้ครับ ผมอยู่ พุทธมลฑลสาย 4 หมาอายุประมาณ 19 เดือนครับ เกิดวันที่ 4 กรกฏาคม 2551อันนี้เบอร์ผม 089-200-5920 ผมชื่อฮง
    ไฟล์แนบ
    P1020247.JPG 57K
    P1020246.JPG 53K
    mammoth + zaza.jpg 74K
  • รูปข้างบนนี้อายุประมาณ 11 เดือน ส่วนรูปที่อยู่ในกรงประมาณ 14 เดือน
    ไฟล์แนบ
    P1020459.JPG 71K
    P1020455.JPG 43K
  • สนใจครับฮง ราคาพืเศษป่าวครับผมเอาเอง อยู่ใกล้ๆคิดถึงก็มาหามันได้ครับ
  • พี่จุ้ยๆๆ มาเอาไปเลยพี่อยู่ใกล้ๆๆแค่นี้เอง

ไอ้ตัวนี้ มัน หมาAF หมู่บ้านห่าอาไรวะ มีโหวตหมาออกจากหมู่บ้านด้วย:m109:
  • หมาแดงตัวนี้ ถึอว่าเป็นหมาที่สวยเลยทีเดียว
    ท่านใดสนใจ รีบหน่อย คอหมาแดงไควรพลาด
  • หมาสวยมากครับ แล้วทำไมหมู่บ้านต้องโหวตออกด้วยล่ะ ก็ไม่ได้ปล่อยให้ิวิ่งไปกัดใครซักหน่อยนี่ครับ
  • เป็นกำลังใจให้คับฮง ........:063::063::063:
  • ขอขอบคุณทุกท่านที่สนใจในกระทู้ของผม คือเพื่อนบ้านเค้าก็ยังยืนคุยกัน ลูกๆ ก็ยังเดินเล่น ขับจักรยานเล่นกัน ซึ่งหมาผมก็เห่าจนน่าลำคาญครับ เมื่อผมกลับถึงบ้านก็พาหมาผมวิ่งทุกวัน (อยู่ในสายจูง) เค้าเห็นผมแล้วก็รีบเข้าบ้านกัน อ่ะครับ เหมือนเป็นตัวประหลาด (จริงๆ) สำหรับคนที่มีใจรักมันก็ดีไปครับ และหมู่บ้านนี้เค้าเน้นความปลอดภัยครับ ความกลัวของคนมันห้ามกันไม่ได้ครับ ผมอยู่กับคนหมู่มาก ก็เลยมีความจำเป็นจริงๆ ครับ
  • ผมว่าถ้าใจรักซะอย่าง เลี้ยงไปเุถอะครับ เพราะหมาของท่านก็ยังไม่ได้กัดใคร ส่วนไอ้เรื่องเด็กขี่จักรยานผ่านหน้าบ้านแล้วหมาเห่า จะห้ามมันได้งัยล่ะครับ หมากับเด็กเป็นของไม่ค่อยจะถูกกันอยู่แล้ว ขนาดหมาผมตอน 2 เดือนยังเห่าเด็กหน้าบ้านแทบเป็นแทบตาย
    แล้วพวกปอดแหกเกินเหตุเค้าบอกให้คุณขายหมาหรอครับ หรือให้เอาไปปล่อยที่ไหนก็ไป หรือจะให้ยิงมันทิ้งล่ะ ทำงี้ก็เกินไปนะ ถ้าคุณปกป้องหมาของคุณได้ ก็ปกป้องมันเุถอะครับ เลี้ยงแล้วไม่ต้องแคร์พวกนั้นหรอก ...อันนี้ผมไม่ได้อยู่ในสถานการณ์อย่างที่ท่านเป็น เลยออกความเห็นซะเต็มที่ ...แต่ถ้าจำเป็นจริง ๆ ก็เห็นใจครับ หมาคุณสวยดี ถึงสวยมากตัวนึงเลยนะ
  • ขอบคุณ น้าผีข้างบนที่เข้าใจ ฮง
    แต่เราต้องยอมรับ มติ ของหมู่บ้านเพราะเราเป็นส่วนหนึ่งของหมู่บ้าน ทุกคนเล่น Vote ยกมือ เอาออกจากหมู่บ้านกันหมด..คือเอาออกสถานเดียวนะ....หมาAF............
    จะทำอย่างไร..หมู่บ้านเป็นโครงการใหม่ พึ่งเข้ามาอยู่กันทั้งนั้น ทุกๆๆคนก็ต้องการความปลอดภัยนะ เจอสถานการ์ณแบบนี้มันทำใจลำบากครับ

หมาตัวนี้สวยครับ กับราคา 12.000 ถือว่าไม่แพงเลย
    ปล.ฮงมีไครเอาไปยังวะ
  • หมู่บ้านผมไม่โหวตพิทบูลแต่โหวตให้ร๊อดไวเลอร์ออก :P
  • ขอให้ไอ้บ้านที่โหวดน้องหมาออกโดนโจรขึ้นบ้านเถ๊อออออออ

แหๆๆๆ

ล้อเล่นอ่ะคร่ะ...แค่แอบเคืองเล็กน้อย
  • แย่จังเลยเจอหมู่บ้านแบบนี้ :o002:เพื่อนผมก็โดนแบบคุณฮงเหมือนกันครับแต่เป็นร๊อตไวเล่อร์ สุดท้ายก็ต้องทำตามมติหมู่บ้าน :006: น่าเห็นใจครับ เจ้าตัวนี้ตัวจริงสวยครับ :063: :065:อกกร่างกว่าพ่อมันอีก (เหมือนปู่ PLAY BOY) เหมาะกับท่านที่ชอบสุนัขโตและที่มีความพร้อม :067:ราคานี้ถือว่าไม่แพงครับสำหรับสุนัขที่เห็นฟอร์มแล้ว ลองติดต่อคุณฮงดูนะครับ ขอให้ได้เจ้าของใหม่ที่ดีและรักหมาแดง:015:
  • ถ้าเป็นตัวเมีย....อิอิ โดนผมแน่เลย ชอบครับ หมาสวยมาก แต่อยากได้ตัวเมียอะ อิอิ
  • ทำไมตัวจริงหน้าแหลมยาวกว่าในรูปเยอะเลย เห็นแล้วเสียความรู้สึก
  • ผมยอมรับครับว่ายาวอ่ะครับ แล้วคุณผีไม่แหกตาดูเลยนะครับ ว่าบรรพบุรุตหมายเลยนะครับ แล้วก็อีกอย่างนะครับว่าน้าผีเคยเห็นที่ไหนครับ
  • :015:น้าผี หมาตัวนี้ เคย ออกงานแค่งานเดียวงานลากมหานครสาย3....แสดงว่าน้าผีไปงานั้นถึงเห็น
    แต่ที่ผมเห็นหมา มาหลายตัวๆๆตัวนี้ถือว่าไม่แหลมครับ
    ดูโครงสร้างรวมๆๆถือว่าใช้ได้..แต่หน้าก้ไม่ได้สั้นปัก..ขนาดที่น้าผีชอบนะ..

ดูหมาต้องเห้นตัวจริง ดุแล้วชอบก้คือชอบ ถ้าเราไม่ชอบสวยยังไงกุก้ไม่ชอบ**อันนี้คือความชอบของแต่ละคน:065:
  • อันนี้รูปพ่อหมานะครับ พอจะให้สายตาที่น้าผีมองกระจ่างขึ้นได้เยอะนะครับ
    ไฟล์แนบ
    mammoth4.jpg 13K
    mammoth3.jpg 87K
    mammoth1.jpg 63K
  • แลกกับมอไซค์มั้ยครับพี่ susuki k-125 รถโบรานสภาพดีใหม่ทั้งคันครับพี่สตาร์ดมือด้วยครับมีทะเบียน สนใจโทรมาหาผมใด้นะครับพี่ฮงครับ 084-9042593 นัส ครับพ่
  • หน้ายาวอ้วนเหมือนหมู แต่ไม่เป็นไรเพราะถ้าผอมแล้วคงแหลมเหมือนสายกัด