ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สงสัยแพงถึงไม่ลงราคา เท่าไหร่หรอครับ
  • น่ารักจังเยย เย้!
    ไฟล์แนบ
    IMG_8461.JPG 40K
  • :016:ไม่แพงคับ......ของพี่เขาดีจิงๆ:m020:

ซื้อแล้ว1ตัวพี่เขาใจดีมากคับ

บอมอุดร:m025:
  • พิทบูลมันเริ่มจะฝืดแล้ว แม่งปั๊มๆๆกันเกลื่อนเมือง เหลือ 4 เห็นขายมานานแล้วนี่ UKC แปดเก้าพันก็มีนะเดี๋ยวนี้

คอกนี้สองหมื่นกว่าบาทยังไงก็ขายไม่ออก ยุคนี้ต้องอดออม เศรษกิจฝืดเคือง น้ำมันแม่งโครตแพง ถ้าไม่ลดราคาบอกเลยเจ๊งแน่ หรือจะเก็บไว้เลี้ยงเก็บขี้ก็เชิญ

เดี๋ยวสักพักพิทบูลบูลมันก็จะเป็นหมาตลาดนัดตัวละ 500 ปั๊มกันแหลกคอยดูเถอะครับไม่กี่ปีหรอก มันจะบูมๆอยู่แค่ช่วงเดียวเท่านั้นแหละ
  • หมาน่ารักดี ขอให้ขายได้ไวๆนะ อย่าไปใส่ใจผีเลย คงจะเป็นหมาแกเองที่ขายได้เก้าพัน
  • ตอนนี้หมาผมป่วยคับ
    ไฟล์แนบ
    ++6++3.jpg 100K
  • F 1 สีสวยดี สีบลูเข้มๆ ราคามัน หมื่นต้นๆ หรือ หมื่นปลายๆ
  • ขายหมดไว้ๆนะคับพี่
    เอารูปหมาพี่ที่ตัดหูแล้วมาชมหน่อยคับ
    เมลล์มาเลยคับพี่
  • ขายแพงครับ อย่าไปซื้อ

ยังมีอีกหลายคอกกำลังจะออกครับ