ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เลวกว่าหมา แต่ดีกว่าผีปากหมา
  • ลองดูล่ะกัน
    ไฟล์แนบ
    m233327.jpg 42K
    m233326.jpg 33K
    m233325.jpg 34K
    m233324.jpg 27K
    m233323.jpg 47K
  • ประเทศจีนครับ...ที่นั่นเค่าเลี้ยงสุนัขไว้เป็นอาหารมีลูกค้าชาวพม่าของผมเล่าให้ฟัง...ถ้าไปซื้อหมาไปซื้อที่ชายแดนจีนถูกกว่าชายแดนไทย
    ...เพราะที่นั้นเค่าขายตามราคาเนื้อสัตว์(เป็นกก.)...คนจีนแม่งเลี้ยงเซ้นต์เบอร์นาตไว้กินอะครับมันบอกว่าเนื้อเยอะ...อิอิ
  • :022: น่าสงสารจังคับ .............:034:
  • ควย มันก็เป็นผีกันทุกตัวหละว๊า ไอ้ใจเสาะ
  • เห็นเเล้วนึกถึงหมูหัน

ลูกหมูตัวประมาณนี้อ่ะ
  • *0* จะอวกเเตก น่าสงสาร
  • ไอ้ยุธพลหัวกระดอมึงเอารูปมาลงก็ลงไปสิ่จะมาด่าผีทำไม พ่อมึงไม่สบายใกล้ตายหรือเปล่าพาลไปทั่ว
  • สัดเอ้ย.....
  • ไอ้ผีเหี้ยมึงเล่นถึงพ่อเลยเหรอ มึงเล่นแรงไปอ่ะเปล่า?
    จากลุงผี
  • :028: ทำไมมันถ่อยกันอย่างนี้วะ... สังคมนี้มันยังไง พอดีผมเพิ่งเข้ามาสัมผัส เฮอๆๆ
  • เออ ไอ้ยุธแม่งสมควรโดรด่า ด่าแม่มันอีตัวด้วยดิ
    นี่มึงเป็นกะเทย ใช่มั้ย อีดอกกก
  • :061:ใจเย็นค๊าบพี่น้อง:061: