ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเป็นน้องใหม่บ้านหลังนี้ด้วยคนนะ
  • ดีคับขอเป็นน้องใหม่ด้วยนะนะคับ คือส่วนตัวรักและชอบพิทบูลมานานแล้ว แต่ยังไม่มีน้องหมาเป็นของตัวเองสักที ถ้าเพื่อนๆพี่ๆคนไหนมีเกินความต้องการ ก็บอกได้นะคับ อย่าเรียกเป็นการซื้อขายเลย แต่เป็นการช่วยค่าอาหารน้องหมาดีกว่า อาหารน้องหมาสัก2กระสอบ หรือต้องการเป็นอะไรก็คุยกันได้คับ เมลมาได้คับ punyawat_2543@hotmail.com (ขอเป็นสายโชว์นะคับหรือเรดโนสหรือบูลลี่คับ)ขอบคุณล่วงหน้าคับ
  • ถ้าไม่พร้อม ก็อย่าเลี้ยงเลยดีกว่านะครับ จะมีปัญหาภายหน้าเปล่าๆ
  • ค่ายามันแพงกว่าค่าหมานะครับ ไม่ได้จะมาเม้นไรมาก นอกจาก อยากให้กำตังส์ไว้ให้เยอะ ๆ แล้วค่อย ๆ หาหมาดี ๆ ซักตัวที่ถูกใจที่สุด
    เพราะหมาจะต้องอยู่กับเราเป็นสิบปีนะครับ ผมกลัวว่าจะได้หมาที่ไม่ถูกใจแล้วพอเลี้ยง ๆ ไปก็จะทิ้ง
  • ตกลงจะเอาอะไร คิดให้ดีก่อนดีกว่านะ :o001:แต่ละสายมันก็ไม่เหมือนกัน คิดก่อน จะเสียใจ ภายหลังนะครับ :o005: