ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดงใหญ่ๆครับฝากให้น้องปามล์พี่นัด กทม ครับผม
  • ตั้งชื่อเรียบร้อยแล้วครับผม ตอนนี้เจ้าตัวนี้อยู่กับผมแน่นอนแล้วครับพี่ ตอนนี้กำลังฝึกให้บ้าพลังอยู่ครับผม:017: อาทิตย์หน้าก็จะไปตัดหูแล้วนะครับผม
    ไฟล์แนบ
    S4027572.JPG 84K
  • เจ้านี่มันกินเก่งไม่เบาเลยนะครับพี่ กะว่าจะเลี้ยงให้ใหญ่ๆแต่จี๊ดๆ ไม่รู้ว่าจะได้แค่ไหน แต่ยังงัยก็คงต้องลองดูละครับพี่ เพราะถ้าใหญ่แล้วจี๊ดๆคงจะมันน่าดู:005:ตอนนี้ก็ 2 เดือน 10 วันเองครับผม
    ไฟล์แนบ
    S4027573.JPG 90K
  • สวยคับพี่ไว้เอามาอัพให้ดูบ่อยๆนะ:m001:
  • หนักกี่โลครับ ของผมก้อประมาณนี้หนัก 7 โลครับ จะได้รู้วาของผม ต้องขุนอีก อ่ะป่าว อิอิ
  • บะลักกั๊กดีแท้ ลูกเต้าเหล่าใครวะเนี่ย
  • แหล่มเลย ขอทราบสายที่มาด้วยครับ
  • ส่วนเจ้านี่เป็นพี่ชายของเจ้าบิ๊กบอยครับผม แค่ 9 เดือนเองนะครับผม ถ้าใครชอบหมาใหญ่ผมว่าเจ้านี่มันใหญ่ไม่เบาเลยครับ ถ้าเป็นหนุ่มเต็มตัวคงจะใหญน่าดู แค่ 9 เดือนรอบหัว 23 นิ้ว สูง 23 นิ้วครับผม อยู่กับน้องปามล์ที่ กทม ครับเจ้าตัวนี้ ฝากให้น้องปามล์นะครับผม เป็นงัยบ้างครับฝีมือการถ่ายรูปของพี่ เอาไว้ถ้ามีโอกาสดีๆคงได้เจอกันอีกนะครับปามล์ ขอบคุณมากนะครับผมที่พาผมขับรถเที่ยวชมหมา ขอบคุณพี่นัดสำหรับลูกหมาผมจะดูแลให้ดีที่สุดขอบคุณมากครับพี่:005:
    ไฟล์แนบ
    S4027490.JPG 98K
  • หนัก 9 โลครึ่งครับผมถ้าชอบหมาแดงก็โทรมาคุยกันแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันได้นะครับผมยินดีครับ เบอร์ผมครับ 0872251761
  • หูบินก็สวยดี เสียดายต้องตัดทิ้ง
  • ลูกเต้าเหล่าใครรึ?..... ขอบคุณล่วงหน้า
  • หนักดีแท้ ของผม2เดือน 5วัน หนัก 7 ครึ่ง อย่างงี้ต้องขุนเพิ่มแล้ว
  • โอย 2 เดือน หนัก 7Kg ก็ พอดีๆ อยู่แล้วมั้งครับ ท่านพี่ เอก ได้หมาไปแล้วรึ เอารูปมาดูมั่งดิ
  • แจ่มจริง ๆ คุณกอล์ฟ ตัวนี้ใหญ่แน่ ๆ :063: ฝึกให้จี๊ดเลย แต่ระวังมันจะบวกกับเจ้า 501 เน้อ :o023:
  • ขอบคุณกอล์ฟ เจ้าบิกโชว์ของพี่ก็หนักอยู่ที่11กก.แล้ว ส่วนของปาล์มใหญ่โครต
  • อีกอย่าง สำหรับผู้ที่สนใจหมาใหญ่ ครบอายุ 1ปีเมื่อไหร่จะประเดิมเปิดผสมครับ
  • เลี้ยงหลายตัวกลัวสับสน เอาลีวายมาฝากเลี้ยงกับแองจี้ได้นะคะ อิอิ:021:
  • สวยจังเลยค่ะ
  • คอกเดียวกัน ของผม 12.5 โล
  • ช่วยลงรูปหน่อยครับ 12.5 อยากเห็น ขอบคุณ
  • ไม่มีกล้องเดี๋ยวมีกล้องจะถ่ายให้ เตี้ยกว่าตัวที่โพสหน่อย
  • อยากชมเหมือนกันครับผม เรื่องทำให้น้ำหนักขึ้นนะทำได้ครับผม แต่ผมกลัวมันไม่คล่องตัว กะจะเลี้ยงให้ใหญ่แล้ว คล่องตัวจี๊ดด้วยครับผมเลยไม่อยากให้เขาอ้วนจนเกินไป ถ้าว่างๆก็เอามาแบ่งกันชมบ้างนะครับผม :005: