ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากให้คุณใหญ่ สารคามคับ
  • พอดีอัพให้ดูนะครับอิอิ ติชมได้นะคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0029A.jpg 10K
    IMG0032A.jpg 10K
    IMG0031A.jpg 10K
  • กระดูกใหญ่จังครับ กี่เดือนแล้วครับ
  • โครงใหญ่ จริงๆ แต่หู ถ้าไม่ตัด สงสัย บินได้แน่ๆ:013:
  • ของไอ้ใหญ่สารคาม.....หมากากตด....มันไม่กล้าเขามาในเวปแล้วเพราะไปทำเป็นพระเอกตอนไอ้ช้างโดนเตะ555555
  • อือ อายุ วันที่ 10 มีนาคม ก็จะครบ 3 เดือนครับ

มันดื้อมากครับ ป่มจะค่ามันอยู่แล้ว งิ 5555 ดื้อโครต ๆ
  • :063: ว้าวๆต้องขอไปดูตัวจริงซะแล้ว ได้เวลาตัดหูแล้วนะครับยังไงเดี๋ยวนัดรวมๆกันไปตัดนะครับ
  • พอดีว่ายุ่งๆงานแต่งน่ะครับยังไงก็โทรคุยกันเนอะ ส่วนเรื่องผมกลัวจนไม่มาบอร์ดนั้น ปัญญาอ่อนมากๆครับ บ่งบอกถึงสถานะผู้พูดเลยว่าเด็กเกรียนมากๆ ไปไกลๆครับ ผีเลวๆนี่ผมไม่คบ หมาผมกากไม่กาก ก็ดูเอาเองครับผลงานมันมีกันเห็นๆ อย่ามาแหย่ครับ ตอนนี้ปัญหาผมเยอะแล้วอย่ามากวนตีน
  • ผมก็อยากค่ามันเหมือนกันคับ ตัวผู้อีกตัวอยู่อุบล
    ตอนนี้มีคนหาเมียให้มันแล้ว
    หนัก8.5ก ก
  • ใช่พี่อ้วนรึเปล่าครับ ยังไงรบกวนอัพให้ชมบ้างนะครับ
  • ใช่แล้วคับ แต่อัพรูปไม่เป็น อ้วนเหมือนพ่อมันเลยคับ
    ซนคับมีสองคำ ที่พูดกับมันรู้เรืองคือ กินกับนอน ยังกับกดรีโหมด
  • พ่อกับแม่ชื่อไรคับลืมลูก
    อยู่อุบลชื่อmoney
  • คุณhii5อยู่ที่ไหนครับ
    ขอเบอร์โทรหน่อยครับ
  • แม่พิทตี้(ร๊อคกี้) พ่อคิลเลอร์(อาเชอร์)
    ไฟล์แนบ
    Photo-0312.jpg 96K
    chaiyo.jpg 6K
  • ขอบคุนคับ อาทิตย์หน้าจะไปตัดหหูแล้ว
  • 086-8613505 ตอนนี้น้องสจ๊วต อยู่อุดรแล้วง๊าบ อิอิ