ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

update - - > 1 MALE AND 2 FEMALE PUPS FOR SALE !!!
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=13378&page=1#Item_7

:047: 086-3225513

:o060: ขอบคุณพื้นที่พิทบูลโซนนน ด้วย ค๊าฟฟ ..
  • :045:
    ไฟล์แนบ
    M1gam3.jpg 89K
  • :030: Junior X Gammy
    ไฟล์แนบ
    f1gam1.jpg 90K
  • :029: ^___^
    ไฟล์แนบ
    f2gam2.jpg 78K
  • ของเก่ายังไม่ทันตกหน้าเลย ลงถี่ขนาดนี้ก็ขอปักหมุดเลย
  • ก็ยังไม่มีรูปพ่อ แม่เหมือนเดิม
  • update ไวเกินไปมั้ง ยังไม่ทันตกหน้าเลย ไม่เกรงใจกระทู้อื่นเลย น่าเกลียด
  • สงสัยกลัวหมาหน้าแหลมแล้วขายไม่ออกก็เลยต้องรีบขาย
  • ขอบคุณที่ติดตามคะ:m003:

สงสัยจะเป็นแฟนพันธุ์แท้ :063:
  • ไม่มี รูป พ่อ-แม่ หรอครับ สนใจ
  • ผมไม่ใช่แฟนพันธุ์แท้อะไรหลอก แล้วก็ไม่ได้อยากได้หมาคุณด้วย
    แต่คุณช่วยบอกให้ฟังหน่อยทำไมไม่รอให้กระทู้เก่ามันตกหน้าก่อนละ
  • ถ้าคนอี่นทำแบบมึงบ้าง คงยุ่งตายเลย เห็นแก่ตัวสุดๆ
  • ** ใจเย็นๆๆๆน้าผี ของเค้าเพิ่งถ่ายวันนี้ รูปล่าสุดเลยๆๆๆ

ก็เค้าขายหมานะคร๊าบๆๆทำใจหน่อย...บอร์ดนี้เปิดกว้าง

มีอะไรพุดดีๆๆใจเย็นๆๆก็ได้นะคร๊าบๆๆๆ ....
    ไฟล์แนบ
    BAMBAMABKC1ST014-1.jpg 55K
  • แบบนี้เรียกๆๆๆ หาแดกกับหมา ได้ไหมๆๆๆ ครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ยังไงก็ไม่สมควร ถ้าคนขายคนอื่นทำแล้วบอกรูปเพิ่งถ่ายกันทุกคนก็ได้สิ
    บอร์ดนี้เปิดกว้างก็จิงแต่ จขกท ก็ควรมีมารยาท เคารพกฎเกณฑ์กันหน่อย
    ผีชอบตรวจสอบ
  • สงสัยคงจะร้อนเงินจัด
  • ก็มันเป็นแบบนี้เหนะไม่อยากจะพูด สู้ๆคับ
  • ใจเย็นครับพี่น้องผีให้โอกาศเขาสักนิดแค่นี้เขาก็รู้ว่าทำไม่ถูกแล้ว แต่ถ้าทำอีกเราค่อยว่ากันนะเอาเป็นว่าช่วยเขาเชียร์หมากันดีกว่า อากาศร้อนอยู่แล้วมาสร้างเว็ปเราให้มันเย็นๆกันดีกว่าเพื่อนผีครับ
    ไฟล์แนบ
    ถภ.jpg 2K
  • หวัดดีครับหมอ f2 อยู่หาดใหญ่รึเปล่าครับ กำลังหาเมียให้ลูกชายครับ
  • ^______________^

f2 คงมาถึงหาดใหญ่ วันอาทิตย์ นี้ จ้า
    ไฟล์แนบ
    abc4.jpg 20K
  • วันเสาร์นี้จะเข้าไปดูนะครับพี่