ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอโชว์มั่งRED JLO & Ashi Red Chocolate Part I
  • :031:ตัวแรก Ashi ครับผม:030:
    ไฟล์แนบ
    AShi.jpg 93K
  • :030:รูปต่อมา เจโล ครับอัพเดทจร้า Before and After
    ไฟล์แนบ
    1J side big (Small).jpg 37K
    Jlo-Stand.jpg 96K
  • :001:อิกมุมของไอ้เจ
    ไฟล์แนบ
    1Nice J up (Small).jpg 35K
    1Nice Jlo (Small).jpg 33K
    1God musJII (Small).jpg 31K
  • :013:มาดูกล้ามมันชัดๆ
    ไฟล์แนบ
    1J-Lo Mus (Small).jpg 37K
  • :029:ต่อด้วย ไอ้ป้อม Ashi
    ไฟล์แนบ
    OhAs2 (Small).jpg 36K
    OhAs3 (Small)2.jpg 30K
    OhAS (Small).jpg 35K
  • :005:Ashi อิกมุมกร้าฟ
    ไฟล์แนบ
    H Ashi (Small).jpg 33K
  • :005:สุดท้าย นังเจโล อิกที
    ไฟล์แนบ
    1Photo136 (Small).jpg 34K
  • งาน Meeting at Chonburi คงพาไปได้แค่ตัวเดียว....
  • :013: ฝากให้ คุณปลัด Lertchai update Red J LO.
    ฝากให้พี่ นัท วาซาบิ กับ พี่ม่อน ที่อยากเห็น Ashi
    :030:

Tom_Chonburi Cool Camp
  • :063: Ashi ช่ายที่อยู่บ่อทองมั้ยครับ
    บ้านใกล้ๆกับ นพชลบุรีน่ะ
  • :032: ช่ายแว้วครับผม

Tom_Chonburi
  • :015: อิกดอก
    ไฟล์แนบ
    H Ashi2 (Small).jpg 118K
  • แบบว่าถ่ายผ่านมือถือครับ ไม่ค่อยชัด ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

• ชอบ Ashi จังครับ หัวใหญ่มากๆ:063:
  • คุณ Tom ครับ เจ้า Ashi สวยดีครับ
    วันอาืิืิืทิตย์พาเจ้าตัวไหนมาครับ เจอกันวันอาิืิทิตย์นะครับ
  • :029:ขอบคุณ คุณthong29
    คุณtbน่าจะพานังเจไปก่อนครับ....เพราะมันไม่ดื้อ.:030:
    ไปสืบมาแหระ ซอยวัดผาสุข......อย่างใกล้ เจอกันวันอาทิตย์ครับ:013:
  • หัวนี่สุโค้ยจิงๆ
  • รบกวนถามนิดนึงนะครับเจ้าashi นี่ลูกเต้าเหล่าใครเอ่ย พอดีที่บ้านเป็นลูกสาวสายช็อคโกแลค อ่ะเผื่อนำมาเข้ากันได้ มีรูปพ่อมันครับ
    ไฟล์แนบ
    โม2.jpg 50K
    โม1.jpg 55K
  • มาแดงรัสเซียจร้า...

ผมก็อยากทำ Red Chocolate Bully เหมือนกัน...

สนใจหลังไมค์ 080 636 1881
  • ขอบคุณมากครับ แต่ไม่รู้ว่ามันจะเข้ากันได้ดีมั๊ยเพราะตัวทีเก็บไว้มันออกไปทางแม่นะ มันตัวเล็ก แต่กระทัดรัดแต่เตี้ยอยู่ไม่น่าเกลียด เดี๋ยวว่างๆจะเอารูปมันมาลงให้ดูครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • อย่าบอกนะ ว่าคุณจะเอาเจโลไปผสมกับจูล่งหมายักษ์ของปลัด
    ฉีกแน่ๆ...สงสารมัน
  • ปล่าวครับน้าผี ที่ผ่านหมาผมว่าก็เจอตัวใหญ่ๆก็ไม่มีปัญหา

แต่แนวทางผมอยากได้ พิทสีเข้มๆ กร่างๆ และก็ทำกิจกรรมได้ด้วย (Red Bully ว่างั้น)

ปล.นังเจตัวไม่ได้เล็กนะครับ เดี๋ยววันอาทิตไปโชว์ตัวที่งาน meeting chonburi
  • อ่อ สำหรับคุณบอย ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ.

บล้อคหน้าดี กระดูกได้ ความหนามี แค่นี้ก็แจ่มแล้ว (เอ มันเกือบครบแว้วนิ)
  • :021:นายTommy นางเจต้องภาพนี้ไอ้น้อง:030:
    ไฟล์แนบ
    DSC00948.JPG 42K
  • ของเรามี 2 พี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    2 มีค30.JPG 34K