ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เอ่อพี่ผีครับ เค้าคุยกันที่ตัวผู้ครับ ตัวเมีย18เดือน ตัวผู้9เดือนครับ. พี่นี่ควายล้วนๆไม่มีวัวปนเลยน๊่่่่ะครับ อ่านดีๆครับพี่ภาษาไทยครับ
  • ผมบอกว่า.....คุณบอกว่าหมาคุณเป็นฮีทที่3 หมา9เดือนไม่มีทางมีฮีทถึง3ครั้งได้หลอกครับเอาหัวเป็นประกัน
    ผมว่าคุณมั่วแล้ว ฮีทแรกของหมาจะมาก็ตอน7-8เดือน แล้วฮีท2ก็ต้องรอไปอีก6เดือนจากการเป็นฮีทที่ครั้งแรกสรปฮีทที่2ก็น่าจะมาตอนหมาอายุ12-13เดือน
    แต่ในกรณีคุณ คุณบอกฮีท3 หมาคุณก็ต้องมีอายุ18-19เดือนถูกหรือไม่ครับ
    ...............................................................................................................................................................
    โอเคอันนั้นผมเข้าใจผิดเพราะอ่านดูผ่านๆ แต่ผมมิได้ใช้คำหยาบใส่คุณแม้แต่น้อย
    แต่คุณกลับตอบว่า "พี่นี่ควายล้วนๆไม่มีวัวปนเลยน๊่่่่ะครับ อ่านดีๆครับพี่ภาษาไทยครับ" ดูออกจะสถุนไปหน่อยพ่อแม่สอนมาอย่างนี้เหรอครับ
  • ผมขอโทษครับพี่ ถ้าว่าพี่แรงไป และทำให้พี่ว่าลามปามไปพ่อแม่ผม ผมขอโทษครับ
    แต่....คราวหน้าพี่ถ้าคิดจะสั่งสอนใคร หรือ จะโพสดิสเครดิตใคร ก็กรุณาอ่านศึกษาข้อมูลให้ละเอียดถี่ถ้วนหน่อยล่ะครับ
    ด่าผมแรงข้อมูลถูกผมไม่เคือง แต่"มากล่าวหาว่าผมมั่ว"แบบพี่ผมโคตรเคือง เดี๊ยวคนอื่นจะเข้าใจข้อมูลผิดไปกันใหญ่ เดี๊ยวหาว่าผมเอาหมาฮีทแรกมาทำ แล้วมาโกงอายุเป็น18เดือน
    ชิบหายแน่ๆผม พี่ว่าผมควรเคืองพี่ไหม????
    เห็นป่าวพวกพี่ผีที่ด่าผมแรงๆ ผมกลับไม่สวนกลับผมยอมรับ เพราะ นั่นคือความจริงที่เป็น"กฎของสมาคมพัฒนาพันธุ์สุนัขแห่งประเทศไทยเท่านั้น"
    แต่ของUKCไม่มีผล ทำให้ผมกล้าทำหมาชุดนี้ขื้นมา รู้อยู่แล้วว่าโดนแน่ๆ แต่ก็จะทำเพราะมันเป็นสิ่งอยากจะทำคือ"การทำอินบรีดสายแม่หมา" ที่แม่เดียวกันแต่คนล่ะพ่อ และในเมืองไทยยังไม่มีใครทำเลย
  • ไอ้หน้าด้าน มึงนับถือพุทธหรือป่าววะ
  • การบรีดสุนัขขายเกี่ยวไรกับศาสนาพุทธเนี่ย งง!!!
    คนละเรื่องเดียวกันเลยนะเนี่ย 5555
  • ผมคนพุทธครับ
    ศาสนาพุทธ มีอาชีพห้ามทำหลายอาชีพ 1ในนั้นคือ การค้าสัตว์จริงๆครับ ผมยอมรับ
    แต่....."สัตว์" ในที่นี้หมายถึงสัตว์ที่จะนำไปฆ่าเพื่อเป็นอาหารครับ
    ไม่ใช่...สัตว์เลี้ยงครับ
    อย่าคะนองปากให้มากเกินงามครับ อย่าเอาศาสนามาเล่นครับ
  • HOT..HOT..จังเลยนะเสี่ยหนึ่ง แฟนพันธุ์ทาง..เพียบเลยนะ..อิอิ
  • New_Line_Kennels Comment "การทำอินบรีดสายแม่หมา" ที่แม่เดียวกันแต่คนล่ะพ่อ และในเมืองไทยยังไม่มีใครทำเลย

แล้วชุดนี้เค้าทำตามคุณอย่างงั้นล่ะซิ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=13175&page=1#Item_29
    ไฟล์แนบ
    1912.jpg 30K
  • ขอโทษน๊ะครับ
    เออว๊ะ พี่บิวทำแล้วจริงๆครับ
    ขอโทษครับ ผมไม่ได้ดูให้ละเอียดเองครับ
    ปกติไม่ค่อยดูของคนอื่นอ่ะครับ
  • ไม่น่าพ้นวันนี้น๊ะครับ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment2.jpg 65K
  • ทำไมคนที่ชื่อพี่ผีเค้ารู้เรื่องมะหมาดีจัง = ="
    แล้วพี่พูดภาษาหมาได้ป่าวอ่า555
    เรียนจบโรงเรียนหมาที่ไหนมาก่อนหรือป่าว
    ดูท่าทางเข้าใจโลกของมะหมาได้ดีเอามากๆ
    ดีกว่าคนอื่นเสียด้วย^^