ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรื่องลูกหมาค่ะ
  • คือว่า หมากำลังคลอดค่ะ แม่สีขาว+พ่อเรดโนส แต่ลูกทำมัยเป็นสีบลูและนำตาลเข้ม ตอนนี้ออกมา 4 ตัวแล้วยังไม่เห็นสีขาวและเรดโนสเลยค่ะ
    มีความเห็นอย่างไรค่ะ ช่วยคิดที
  • ตัวผู้หรือตัวเมียครับจะขายหรือปล่าว สนใจติดต่อ patt_paul@hotmail.com
  • ลงรูปให้ชมหน่อยครับ
  • ช่วย ส่งรูปหัยดูหน่อยครับ สนใจ ครับ lunram_2008@hotmail.com
  • แม่สีขาวนี่ จมูกดำ หรือ แดง ครับ แล้ว พี่น้อง บรรพบุรุษ ของทั้งทางพ่อ และ แม่ มี สีบลูมั๊ยครับ ถ้ามี ก็ไม่แปลกครับ.ไงก็รอผู้รู้ท่านอื่นมาตอบนะครับ
  • แม่จมูกดำค่ะ คือทวด ต้นตระกูลมีสีโทนนี้อยู่ค่ะ มีสีดำด้วย แต่แปลกคือสีไม่เหมือนพ่อซักตัวเลยค่ะ ตอนนี้ได้ 6 ตัวแล้วค่ะ
    คงยังไม่หมดเพราะว่าท้องโตอยู่เลยค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ
  • รูปค่ะ
    ไฟล์แนบ
    DSC02060_resize.jpg 43K
  • รูปอิก
    ไฟล์แนบ
    DSC02080_resize_resize_resize.jpg 44K
  • อ้าว พ่อก็นํ้าตาลเข้ม ไม่ใช่หรอครับ
    บางที่สายเลือดอาจจะสืบ ลึก มากว่านั้น อีกมั้งครับ การที่ร่างกายจะเลือก ลักษณะ นี่ มันมีทั้งเรื่อง ยีนเด่ย ยีนด้อย ด้วย ซึ่ง มันมีโอกาส เป็นไปได้ในทุก สี ที่ มีในบรรพบุรุษ ทุกตัวล่ะมั้ง ครับ
  • ขอบคุณคร้า
  • นี้ไง ลูกสีขาว 55++

..............................อิอิ..โคเคนครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0365A6.jpg 28K
    IMG0375A8.jpg 22K