ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จบแล้ววว รับปริญญาเก็บภาพมาฝาก
  • คนไทยหัวใจเดียวกันนะครับ.....
  • พี่ทหารครับเคยผ่านการฝึกอบรมมาหรือป่าวครับนี่เหรอครับรั้วของชาติ ไม่มีวุฒิภาวะเลยนะครับ

พี่เอาเวลาไปรับใช้ชาติเถอะครับเห็นแล้วสมเพช

ตัวพี่เองเดานะก็ม.6 เป็นทหารชั้นผู้น้อยอย่าเบ่งเลยเดียวขี้ไหลไม่รู้ด้วยนะ

จะจบชั้นไหนตกงานก็แค่นั้น

แล้วตื่นเช้ามาอย่าลืมไปแจ้งความให้ตำรวจหัวเรอะเล่นนะ
  • เบื่อพวกขี้อวดวะไอ้หน้า+อีหน้าลาว
  • เวปนี้ทหารแม่งเบ่งชิปหาย
  • ดูผลงานคนมีการศึกษา

*

CommentAuthortutung
    * CommentTimeNov 1st 2009 | November 1, 2009, 1:52 pm [มีการแก้ไข]

อีผีตุ๊ดเอ็ย เอาประโยคคำพูดกูมาใช้อีกละคิดเองไม่เป็นไงวะ
    แม่มึงพ่อมึงอีก3เดือนไง ตายโหงด้วยโรคมะเร็งแน่ ปากมึงอะอยาก
    โดนส้นตีนป่าว อีตุ๊ส กูบอกให้โทรมาไง เก่งแต่เหาไอ้ควายเอ็ย ไอ้ลูกหมา
    ................................................................................................................

*

* CommentTimeNov 1st 2009 | November 1, 2009, 2:53 pm

แต่เมือคืนหมากูยังเอาแม่มึงอยู่เลยนะ 1000 ควยแล้วนี้หว่าแม่มึงอะแต่แม่มึงบอกว่าแม่มึงเป็นกระหรี่ นี้หว่า
    ดีนะเนี้ยกูให้หมาใสถุง แต่แม่มึงน่าจะเป็นเอส ก่อนมะเร็งอะ
    มึงอะมาสิกูรออยู่ไม่ต้องถึงมือพ่อกูหรอก ไอ้ผีอีตุ๊ด กล้าๆหน่อย ไอ้น้อง
    .....................................................................................................

*

* CommentTimeNov 1st 2009 | November 1, 2009, 8:16 pm [มีการแก้ไข]

ผีแบบมึงอะมีดีอารายพ่อแม่มึงอะจะลงขายเอารูปมาดูด้วยนะ ว่าหน้าแหลมหรือป่าว
    ลูกถึงได้ปากหมาแบบนี้ มึงไม่อยากให้กูกวนตีน แต่มึงอยากโดนส้นตีนกูใช่ปะ
    อยากโดนส้นตีนโทรมา เข้าใจ ไอ้น้อง อย่ามาทำนิสัยผีเก่งแต่ปาก ตุ๊ดๆ มันหน้ารำคาญ
    ......................................................................................................

* CommentAuthortutung
    * CommentTimeNov 2nd 2009 | November 2, 2009, 6:51 am

กูระบายกับแม่มึงมันกว่าอีผีตุ๊ด 555+
    ไม่มีมุขเริ่มเอาคำพูดกูไปใช่แล้วนะ อีผีตุ๊ส
    กูบอกว่า ไอ้ เขียนแบบนี้ ไม่ใช่ไอ่
    ไอ้ควายเอ็ยกูอุตส่าห์สังสอนแล้วหัดจำมั้งสิ อีตุ๊ด
    ..................................................................................

*
    * CommentTimeNov 2nd 2009 | November 2, 2009, 9:44 am

ไอ้ผีตุ๊ดตัวเดิม เริ่มเป็นหญิงแล้วหรอ อุบาท จริงมึง
    ภาษาไทยมึงก็เหมือนเดิม เรียก ไม่ใช่เลียก ไอ้ควายเอ็ย
    ไม่เนียนเลยมึง ไปเรียนภาษามาใหม่นะควายได้ใจ
    ไอ้ผีตุ๊ดลูกกระหรี่ บอกให้โทรมาไม่โทรไปคุยกับขี้ไอ้ควาย
    ......................................................................................

*
    * CommentTimeNov 2nd 2009 | November 2, 2009, 10:32 am

มึงก็ไอ้ผีตุ๊ดแม่เป็นกระหรี่(สันชาติเขมร)ตัวเดิมไง
    0891147664 กูอยู่ กองทัพไทย หน่วย สปช.ทหาร บ้านกูอยู่นนทร์(หมู่บ้านเพอร์เฟ็ค พาคร์) ปทุม(พฤกษา)
    มาไวๆนะ กูรอ ไอ้ผีตุ๊ด
    ...................................................................................................................

*

* CommentTimeNov 2nd 2009 | November 2, 2009, 2:18 pm

สังฆังอะอยู่บนหัวพ่อมึงแล้ว555+ไอ้ผีตุ๊ด
    กูรออยู่ไม่เห็นมีหมาโทรมาสักตัวขอละไม่โทร
    แม่งตุ๊ดชิบหาย เก่งแต่ปากอะพวกมึง ขอให้มึงโทรแค่ทีเดียว
    เข้าใจป่าวไอ้น้อง555+
    ....................................................................................

*
    * CommentTimeNov 2nd 2009 | November 2, 2009, 3:44 pm

มึงไม่ต้องรับหรอกเพราะเดี๋ยวพ่อแม่มึงก็เป็นมะเร็งตายโหง กูจำมึงได้ ไอ้ผีตุ๊ด
    อยู่ดีๆมาแช่งหมากู หมากูเป็นหัดแล้วหนักหัวพ่อมึงไงไอ้น้อง เก่งแต่ปากไปวันๆ
    ไอ้ ชาติ...หมา
    มึงโชว์ความโง่ของมึงอีกแล้วนะ ดูเครื่องแบบยังไม่ออกเลย แน่จริงโทรมาเบอร์อยู่ข้างบน
    เข้าใจไอ้น้องเก่งแต่หอน ว่าแต่แม่มึงนอนโรงบาลไหนวะ หรือเข้าวัดไปแล้ว ก๊ากกก
  • นี่เหรอครับทหารไทย

ตำรวจครับแบบนี้โดนหมิ่นประมาทไม่ครับ

*
    * CommentTimeNov 2nd 2009 | November 2, 2009, 4:12 pm [มีการแก้ไข]

เวปบอดร์ นะไอ้สัดพ่อแม่มึงสังสอนมาหรอว่าเวปบอดร์เค้าห้ามโพสอะ
    ก็ดีกว่ามึงที่เก่งแต่ปาก เห่าหอนไปวันๆถุย มึงมีความรู้ก็ไม่ตอบไปละ
    แบบนี้ ควายยิ่งกว่า ที่พี่พูดเข้าใจปะไอ้น้องไม่เอาอย่าพูดวกวน กูขี้เกียดตอบ
    แล้วคำว่า จริง อะเขียนแบบนี้ จำไวนะนี้สอนให้แล้วพ่อแม่คงไม่สั่งสอนมาสิ

รับสิมีเพื่อนแม่กูมาเทียวที่บ้านเยอะ
    แต่แม่มึงที่ขายตัวอยู่อะวันนี้คงมีคนเอาแล้วละช่วงเทศการ555+
    บวกกับเดือน12ด้วย แม่มึงคงชอบ ก๊าก
    ...............................................................................

*

* CommentTimeNov 2nd 2009 | November 2, 2009, 7:09 pm

กูชอบด่าผีตุ๊ดๆแบบมึงไง ไอ้ผีตุ๊ดลูกกระหรี่(สันชาติเขมร)
    กูว่ากูสังสอนมึงแทนพ่อแม่มึงไปหลายรอบแล้วนะไอ้หน้าตัวเมีย
    ว่าไอ้เขียนแบบนี้ ไม่ใช่ไอ่ ไอ้ควายสมองหมาปัญญาควายส่อนไม่เคยจำ
    มีน่าละแม่มึงถึงกลุ่มใจออกไปขายตัว เป็นเอสตายโหงแล้วมั้งนะมีลูกหน้ายังกะศพหมาแถมโง่
    ภาษาไทยยังเขียนถูกๆผิดๆ
    ว่าแต่หมาที่บ้านกูก็อยากเย็ดแม่มึงวะเอาแม่มึงมาทีเดะเดียวกูออกไปชื้อถุงยางให้หมากูก่อนเดียหมากูเป็นเอส
    คิดค่าจับเท่าไหรละ แต่แม่มึงให้ฟรีหมากูยังโกรธเลย ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกก

ว่าแต่โทรมาสะทีสิ กลัวหรอไอ้ผีตุ๊ด กูจะได้เอาตีนรูปหน้ามึงให้ รูปพ่อกับแม่มึงด้วย จะได้ดูดีกันทั้งครอบครัว ว่าไงไอ้ผีตุ๊ด
    .......................................................................................................................................
    * tutung
    * CommentTimeNov 3rd 2009 | November 3, 2009, 12:28 am [มีการแก้ไข]

แหม พอกูไปลอยกระทงหน่อยทำเป็นผีหลายตัวเข้ามาด่าเลยนะ ผีไม่มีคู่ก็งี้ต้องนอนชักว่าวคนเดียวอยู่กับบ้าน หน่าสงสาร
    ไอ้ควายเอ็ย เก่งแต่ปากไม่กล้าโทรแล้วบอกว่าโทร อีตุ๊ด มึงนี้มันนิสัยหน้าตัวเมียได้ใจ
    มึงลูกผู้ชายปะวะ ไอ้เหี้ยลูกตุ๊ดสุดๆ ไอ้ผีตุ๊ดมีมึงตัวเดียวละไม่ต้องพิมพ์เป็นผีหลายตัวหรอกทุเรศ
    ดูจากคำพูดกูรู้ ควายๆแบบมึง ไอ้ ก็ยังเขียนไอ่ ส้นตีนโง่ชิบหายสอนไม่รู้จักจำ มึงจะเอาที่อยู่บ้านเลขทีกู
    พ่อ มึงเป็นบุรุษไปรณีย์หรือไง ไอ้ควาย กล้าโทรให้จริงหน่อยอีตุ๊ด ถ้ามึงแน่ทิ้งเบอร์ไว้ด้วย กูมีคนรู้จักในเวปทำไมเค้าโทรติดอะไอ้ควาย
    ไอ้ เหี้ย มึงนี้แม่งหน้าตัวเมีย ได้ใจเลยวะ พ่อมึงเป็นตุ๊ดด้วยปะวะลูกเลยติดนิสัยตุ๊ดๆหน้าตัวเมีย ไอ้ผีตุ๊ด(สันชาติเขมร) ขอแค่มึงโทรมาทีเดียวอะ
    กูจะเอาปืนไปล่อหัวพ่อมึงถึงบ้านเลย ว่าไง โทรมาให้จริงอย่าตุ๊ด ไอ้ควาย
    ..........................................................................................................................................
    *
    * CommentTimeNov 3rd 2009 | November 3, 2009, 12:43 am [มีการแก้ไข]

มึงคงจะติดนิสัยตอแหลมาจากโคตรพ่อโคตรแม่มึงอะ
    กูไม่แปลกใจเลยที่มึงไม่แสดงตัว เพราะมึงกลัว ลูกตุ๊ด
    ถ้าอยากเล่นกับกู ลูกผู้ชายพอ 0891147664 แต่ถ้ามึง
    หน้าตัวเมีย เก่งแต่ปาก มึงก็ได้แค่นั้นอะ มึงรู้อยู่แก่ใจ
    มึงอย่ามาอิฉา กูให้มากกูเป็นทหารศักดิ์ศริ ดีกว่าพวกรอให้หมาเอา
    กันแบบมึงเยอะ เข้าใจปะไอ้น้อง ไอ้พวกหาแดกกับหมา
    วันๆไม่ทำควยอะไรอะ รอให้หมาเอากัน
    ปล. วันนี้แม่มึงเอากับหมากูมันมาก เอากันกลางถนนเลย เอาคลิปไปให้พ่อมึงดูหน่อยป่าวมันโคตรๆ
    ......................................................................................................................
    *
    * CommentTimeNov 3rd 2009 | November 3, 2009, 8:07 am [มีการแก้ไข]

กูว่าแม่มึงมากกว่ามั้งที่เปิดรับผสมฟรีแบบสวิงกิ้งด้วยนี้หว่า555+
    ไวไงไม่โทรมาอะเก่งแต่ในเวปอะ
    ไอ้น้องเอ็ย เด็กวะ ตุ๊ดชิบหาย โทรมาสิ กูจะได้เอาลูกปืนไปกรอกปาก
    พ่อแม่มึงให้ ว่าแต่จะดูคริปแม่มึงปะที่เอากับหมากูอะ กลางถนนเลย
    แต่แม่มึงนี้ร่านจริงวะเอากับหมากูเสร็จยังไม่พอใจไปเอากับหมาขี้เรื้อน
    ข้างถนนต่ออีก แม่มึงนี้มันอีร่านจริงๆ ก๊ากกกกกกก ไอ้น้อง
    .....................................................................................
    *
    * CommentTimeNov 3rd 2009 | November 3, 2009, 8:46 am

ถ้าคุณแน่จริงก็โทรมาสิคะ อย่ามัวเเต่เห่าอยู่ในบอร์ด
    แล้วด่ากันแล้วมาพาลใส่ผู้หญิงเนี่ยใช้ได้หรอ ไม่ใช่ลูกผู้ชายเลย
    แค่ ตัวตนคุณยังไม่กล้าเปิดเผย นี่แค่ขนาดโลกในเวปบอร์ด แล้วชีวิตจริงคุณจะตัวตนในสังคมได้ยังไง ลืมตัวไปรึเปล่าว่าเป็นคนไม่ใช่ลิ้นไร หรือเห็บหมัด ที่สำคัญอ้คำว่าเปิดผสมฟรีเนี่ยหน้าตัวเมียเค้าใช้กัน
    .................................................................................................................................
  • นี่ไงหมามันซื้อจากสวนจตุจักรโง่ชิปหาย555+

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=10574
  • เรื่องนั้นกับเรื่องนี้มันคนละเรื่องกันเรื่อง มันนานแล้ว ถ้าพี่ผีอยากแจ้งก็เชิญเลยแล้วก็ปริ้นไปให้เค้าดูครบๆนะไม่ใช่ผมด่าคนเดียที่ไหน ฮา
    ส่วนเรื่องนี้ผมก็ใจเย็นไม่ด่าแล้วนี้ครับกระทู้นี้มีคำด่าตรงไหน เรื่องในกระทู้นี้ นี้คงยอมไม่ได้ จะดูสิว่าตำรวจเค้าจะ ขำไหม เดี๋ยว ปริ้น เสร็จก็ไปแล้ว ครับไม่ต้องกลัว พี่ผี เรื่องนี้ผมไม่ผิด ผมชอบคน ท้า ฮา
  • 8โมงแล้วครับร้อยเวรทำงานแล้วครับ
  • * Ghost
    * CommentTime9 ชั่วโมงก่อน | March 7, 2010, 11:03 pm

ชุดของพวกมึงมีเกลียดนักรึไงว่ะ ถุยๆ มันก็ไม่ต่างอะไรกับผ้าขี้ริ้วเช็ดตีนนักหรอกว่ะ ทำเป็นกร่างด่าคนการศึกษาต่ำ

.................................................................................................................................

นี่เหรอที่ว่าหมิ่น
  • รอจนเมื่อยเเล้ว
  • มีทหารแบบมึงประเทศชิปหายแน่ไอ้สัตว์ แดกภาษีประชาชนเเม่งไม่เจียม
  • ไอ้ทหารเกย์ยศสิบโทคอยรักผู้มีเกรียติและการศึกษาสูงมากม๊าก
    ภารกิจของมึงคือซักกางเกงในให้คุณนายเมียเจ้านายของมึง :m117::m117::m117:

:m003::m003::m003:
  • เหนเขาจบแล้วอิจฉาเหรอพี่ผีคงอยากจบมั่ง
    เงียบบ้างก้อด้ายนะผี อันไหนควรไม่ควรใช้สมองนิดนะครับ
    อย่าดีแต่ใช้กำลังเหมือนสัตว์ที่เลี้ยง
  • รอก่อนสิจ๊ะที่รัก ผมก็มีงานที่ต้องทำนะครับ ใจเย็นๆ บ่ายๆ เย็นๆ ไม่เกินวันนี้หรอก โรงพักไม่ปิดหรอก ใจเย็นๆนะครับ ฮา
  • มึงเป็นทหารแล้วมึงด่าแม่คนอื่นว่าเป็นกระหรี่ ไอ้เหี้ยคนอย่างมึงผ้าถุงก็ไม่สมควรใส่
  • :030:แต่ที่เลี้ยงเพราะว่ามันบ้าพลัง
  • CommentAuthortutung CommentTimeNov 2nd 2009 | November 2, 2009, 7:17 pm
    ไอ้แบบนี้ไอ้ควาย พ่อแม่มึงคงไอ่หนักไกล้ตายโหงตายห่าแล้วสิถึงติดไอ่จัง
    ไอ้ผีตุ๊ดหมดมุกด่าแล้วไง กูยังไม่หายสนุกเลย เอาด่าแบบมันๆกว่านี้หน่อย
    เข้าใจปะไอ้น้อง ว่าแต่บอกแม่มึงอยากไปขายที่สนามหลวงเลยไปที่อื่นเหอะ
    สู้เค้าไม่ได้หรอก อยางแม่มึงต้อง เอากับหมาเท่านั้น ก๊ากกกกกกกกกก เอ๋อ
    แต่เสียเงินคงไม่มีคนเอานะแม่มึงอะให้ฟรียังคิดดูก่อน ก๊ากกกกกกก
    ไอ้ผีตุ๊กลูกกระหรี่(สันชาติเขมร)
    -----------------------------------------------------------------------------------

ทหารผู้ทรงเกรียติยศและการศึกษาสูง
  • เล่นด่ากันถึงพ่อเเม่เลยเหรอครับคุณทหาร:m005::m005::m005:
  • นี้หรือผู้ที่เค้าพล่ามว่าตัวเค้าเองนั้นมีการศึกษาที่สูงส่ง
  • คงไม่ต้องบอกนะครับว่าคุณถูกอบรมสั่งสอนมายังไง ทำแบบนี้บงบอกถึงบุพการีนะครับคุณทหาร:m037:
  • ก่อนจะว่าคนอื่นเป็นเขรม ควรดูสารรูปตัวเองก่อนนะคับ
    คุณกับเมียคุณสารรูปต่างจากพวกขอทานเขรมตรงไหนคับ ตัวดำยังเหี้ย
    ไฟล์แนบ
    IMG_24132.jpg 81K
  • เค้าโพสรูปรับปริญญาดีดีก็ไปด่าเค้า พอเค้าโดนด่าก็ด่ากลับบ้าง กลายเป็นว่า ปัจจุบัน เค้ากร่าง
    เออ ดีว่ะ สังคมไทยเเม่งเป็นแบบนี้ไง ไม่ดูต้นเหตุเลย ดูแม่งที่ปลายเหตุเสมอ
    คนผิดกลายเป็นถูก คนอยุ่เฉยๆๆ โดนด่าออกมาตอบโต้ กลายเป็นจำเลยสังคม
    อืมม เยี่ยม ..
  • ครับ เรื่องนั้นก็ตางคนต่างด่า ก็รู้ๆอยู่ว่า ผี เป็นยัง แต่เรื่องนี้ไม่จบแน่ครับ ฮา บอกแล้ว ว่า คนละเรื่อง เรื่องพูด ดูถูกชุดครุย ไม่จบแน่ครับ จะด่าอะไรเชิญเต็มที่ครับ ฮา
  • เห็นไอ้แบงค์มาที่ไรมีแต่ปัญหาทุกทีเขาเล่นกันเป็นร้อยไม่มีปัญหา มีมึงตัวเดียว สติมึงไม่ดี หรือมึงอยากจะหาเรื่องเขาว่ะไอ้แบงค์

อยากจะเก่งจังนักนะมึงแล้วทำไม่ วิ่งแจ่นไปหาตำรวจ กากจังนะมึง

( ทหารเข้าจะต้องรักในเกียรที่ตัวเองได้มา ไม่ทำให้เสียมเสียชื่อเสียง แต่มึงกูว่าน่าถูกส่งไปเรียนใหม่ว่ะไอ้สัส )

เห็นภาพแปบนี้แล้วทุเรศมากครับพี่น้อง ที่นี้มันเวปหมานะครับน้อง ไม่ใช่สำนักงานปลาร้าและผักชี อยากจะเกิดแต่ผิดที่ 5555555
  • เอ้า เล่นกันให้เละกันไปเลยครับ ห้ามไม่ได้ก็ยุส่งกันไปเลยดีกว่า (เมื่อกี้จะกดแก้ไขดันไปลบอีกกรู เซ็งเลย)
  • ตำรวจเค้าอาจตามตัวได้ไงครับ ก็เจอตัวเป็นๆเลย ผิดว่าตามผิด พี่ผีครับผมไม่รู้จักคุณ อย่าทำเป็นสนิด ครับ ฮา
  • ขอพูดบ้างค่ะ จะด่าว่าอะไรกันช่วยให้เกียรติชุดด้วย

เค้าก็บอกอยู่แล้วว่าเวลารับปริญญา เขายังใช้คำว่าพระราชทานปริญญาบัตร

โทษทางไอทีหนักกว่าการด่ากล่าวทั่วไปนะคะ ไม่ชอบก็ไม่ควรพูด เพราะถ้าเขาไปว่าชุดสถาบันคุณบ้างคุณจะรู้สึกยังไง

อย่าว่าแต่ชุดครุยเลย

คนทำงานถูกกฎหมาย หาเงินมาเลี้ยงครอบครัว ถึงจะเป็นชุด รปภ. ชุดพนักงานทำความสะอาด ก็มีเกียรติมีศักดิ์ศรีเหมือนกัน

ถ้าโตๆกันเเล้ว คิดก่อนพูดก่อนทำก็คงไม่ต้องทะเลาะกันหรอก
  • ( กูไม่ได้ตีสนิดมึง กูประจานมึงให้คนเขารู้ ไอ้ควาย )
  • เขามาโพสดีดีผีก็ยังหาเรื่อง
    เอาให้เตมที่ครับจับได้ถ่ายรูปมาโชว์บ้างนะ
    อยากเหนผี ทักษิน:062:
    :017:
  • ฮ่าๆๆ กูอยากจะรู้เหมือนกันว่าการดูหมิ่นเกรียติยศกางเกงในของเมียไอ้เหี้ยทหารตัวนี้จะติดคุกกี่ปี
  • Bigfoot CommentTime23 ชั่วโมงก่อน | March 7, 2010, 2:11 pm
    สวยมากครับ

โครงสร้างดีเยี่ยม...ท่าทางจะลากน้ำหนักได้ดี

tutung CommentTime21 ชั่วโมงก่อน | March 7, 2010, 3:18 pm
    Bigfoot ให้เกียรติชุดหน่อยสิครับ เป็นพวกการศึกษาต่ำไง มาถึงก็โชว์เกรียนเลย

Ghost CommentTime14 ชั่วโมงก่อน | March 7, 2010, 11:03 pm
    ชุดของพวกมึงมีเกลียดนักรึไงว่ะ ถุยๆ มันก็ไม่ต่างอะไรกับผ้าขี้ริ้วเช็ดตีนนักหรอกว่ะ ทำเป็นกร่างด่าคนการศึกษาต่ำ
  • ดีเหมือนกันครับ คุณทหาร ผมเห็นผีในนี้แม่งปากดีกันเยอะ
    ถ้าทำได้อย่างที่พูด เอาเลย ผมอยากเห็นเหมือนกันว่า
    เวลาคุกอยู่ตรงหน้ามัน มันจะทำหน้ายังไง
    ชุดครุยแบบนี้ไม่ได้ใส่กันได้ง่ายๆ พูดจาแบบนี้ คุกง่ายๆครับ
  • โถ่ไอ้ตุ๊ด เขาแค่แซวเมียมึงเล่นนิดหน่อยมึงด่าเขาว่าต่ำ ก็สมควรแล้วล่ะ

คนเราก็มีศักดิ์ศรีเกรียติยศไม่ต่างจากชุดของเมียมึงหรอก

กูใส่กางเกงตูดขาด แล้วมึงมาด่าว่ากูต่ำ ชุดของมึงเลิสเล่อสูงส่งแค่ไหนก็มีสิทธิโดนฝาตีนกูประทับเหมือนกัน
  • *** ยินดีด้วยสาวๆๆน้อยๆๆ สวยขึ้นเป็นกองๆๆๆนะ 5555 ล้อเล่นๆๆๆ

ถ่ายรูปสวยนะนั้นนะกลอฟ ไว้คงได่สนทนากานนะคร๊าบๆผมๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    _MG_0003.JPG 13K
  • 55++ โถ่ไอ้สาดดดด กรูว่ากระทู้นี้เสือกฮอทใด้ไงว่ะเปิดมาดู ชิปหาย! เจอหน้าอีปลาร้ากับหน้าไอ้ผักชี กรูไปก่อนดีก่า
  • แบงค์หยุดได้ยัง
  • ทำมาเป็นอวดสมควรโดนแล้วมึง
  • ไปแจ้งความมารายงานผลด้วยคะอยากรู้ว่าใครจะหน้าตัวเมีย
  • ทหารโดนผีหลอก
  • อ่านแล้วแม่งเดือด
    ไอ้เย็ดครกเป็นทหารแล้วด่าแม่คนอื่นว่าเป็นกระหรี
    มึงสมควรมั้ยไอ้สัด มึงกล้าเอาเมียหน้าเหี้ยๆมาโชว์
    พอโดนแซวหน่อยทำกร่างด่าคนอื่น ไอ้เย็ดเป็ดเอ๊ย
  • ถ้าตั้งกระทู้แล้วฮอทแบบเ-หี้-ยๆอย่างนี้ไม่มีดีกว่ามั๊ย สาดน้ำลายกันอยู่นั่นแหละจากเรื่องน่ายินดีกลายเป็นเรื่องอะไรก็ไม่รู้เปลืองเนื้อที่เปล่าๆพอเถอะค่ะ
  • ทหารพรานสู้ๆ
  • ได้เรื่องแน่ ครับ ใช้เวลา แปป ตำรวจเค้าก็รับ เดี๋ยวไปต่อ ที่ ICT บอกแล้วว่าไม่จบ เอาเรื่องแน่นอน นะจะผีที่รัก ฮา ไม่พูดมากนะ จะด่าอะไรก็เชิญ ครับผม
  • คนไทยหัวใจเดียวกัน...............
  • นี่เหรอวะรั้วของชาติ สันดานต่ำ ถุยยยยยยยยยยยยยย
  • ไอ้เหี้ยรับปริญญาแม่งก็มาอวด เวปหมานะโว้ยหรือว่าเมียมึงเป็นหมาวะุ
  • ขอดูประจำวันหน่อย
  • ปันยาอ่อนแล้วไอ้สัส กูอยากจะรู้มึงจะทำไรกูได้ ไอ้กากแบงค์ 55555++ ขำว่ะ
  • อ้าวจากกระทู้รับปริญญาไหงกลายเป็นตะลุมบอนไปได้ เฮ้ออออออ เวรกรรม :002:

ไม่มีความเห็น โตๆกันหมดแล้ว คิดเองเด้อ :003: