ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เพิ่งจะหายจากโรคตับ* *"
  • เจ้าตังค์เพิ่งจะหายจากโรคตับครับ ก่าวจะหาย หมดไปเยอะ - - นี่ก็จะ11 เดือนเเล้ว พี่น้อง เจ้าตังค์หายไปไหน หมดตั้งเเต่เล่นมายังไม่เห็นหน้าตาพี่น้องเจ้าตังค์เลย

เลยอยากรู้ว่า เราเลี้ยงดีเหมือนเค้ามั้ย เเละ อยากจะถาม ผู้ รู้ทุกท่านด้วยครับ ว่า ขนร่วง เกี้ยวกับอาหาร หรือว่า แชมพู เเต่ไม่เยอะครับ คล้ายๆ ยุงกัด หรือเป่า ยังไง ไ

ครรู้ก็ บอกทีน้า ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0468A.jpg 50K
    IMG0470A2.jpg 18K
    IMG0467A.jpg 47K
    IMG0465A.jpg 18K
    IMG0462A.jpg 16K
  • ติ ชม :o001: ได้นะครับ เเค่เเวะมาดู ก็ดีใจเเล้วครับ :o020:
  • หายวันหายคืนนะครับ ขอให้โชคดีหายไวไวครับ
  • ดีใจด้วยครับที่หายป่วยแล้ว
  • ขอบคุณ น้าผี เเล้วก็ weaponseaboy ด้วยนะครับ :013:
  • :003:ตังเป็นหมาที่ชื้อ มาจากพี่โอ ป่ะ ครับ:004:
    ถ้าใช้เรา มี อยู่ตัว ลูกชายเรา เบิร์น ครับ :031:
    ไม่รู้ ใช้ ป่ะ ครับ
  • :032:บาส ป่ะ ครับ เรา ก็ หมา คลอก เดียว กัน ครับ:032:
  • แข็งแรงๆ คับ.......เจ้ามีตังค์:005:

Aek FDP.:060:
  • ขอโทด ด้วยครับ ไม่ได้มา ตอบนานเลย พอดีเพิ่งกลับมาจาก ประจวบ พาเจ้าตังค์เเละครอบครัวไปเที่ยว หาด วนกร มา สวยมากครับ

CommentAuthor06042529 CommentTime3 วันก่อน | March 10, 2010, 10:06 pm
    ตังเป็นหมาที่ชื้อ มาจากพี่โอ ป่ะ ครับ
    ถ้าใช้เรา มี อยู่ตัว ลูกชายเรา เบิร์น ครับ
    ไม่รู้ ใช้ ป่ะ ครับ

CommentAuthorMAKARES CommentTime3 วันก่อน | March 10, 2010, 10:28 pm
    บาส ป่ะ ครับ เรา ก็ หมา คลอก เดียว กัน ครับ

ใช่เลยครับยังไง ช่วยอัพเดทรูปพี่น้องเจ้าตังค์ไห้ดูหน่อยนะครับ อยากเห็นๆ จ้า