ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สัส ปากดีจังกะกูเนี่ยๆๆ

เหี้ยไรนักหนาวะ สถุนพ่อมึงดิ สาดๆๆเอ่ยๆๆ

อย่ามาทำปากดี มึงนี้กูเห็นรู้ไปทุกเรื่องเลยไงวะไอสาด

เก่งจังเลยๆๆ รุ้ไปหมด รุ้ถึงขนาดมดเป็นเม็น อิอิ เก่งโครตๆๆ

กูเห็นประนามแต่เขา ไหนๆๆเอาหมามึงมาโชวมั้งดิ อยากดูจังเลย

มีปันหาไรมึงโทรมาสัส กลัวจาดเลย สองคับ ก็ด่า สาม คำก็ด่า มึงดีตายเลยไอสาส
    ไฟล์แนบ
    IMG0079A.jpg 23K
    IMG0081A.jpg 25K
  • เดียวกูให้แดกลูกปืนเลย สัส
  • เหอะๆๆ คิดว่ามีคนเดียวหรา

- -* ปัญญาอ่อน
  • ไอ ควาย ไม่ได้มีคนเดียวอะดิ

แต่อยากลอง อะ มาให้ลองมั้งดิ

อิอิ ไอผี ปากดีสาด
  • ใจเยนๆ กันค้าฟ - -
  • เขียนยังไม่ถูกเลยนะ ไอผี หรือ ไอ้ผี จบ ป ไรมาวะ จอก
  • ที่ด้านซ้ายมือมีกระทู้ปักหมุดให้ระบายค่ะ
  • เอากันเข้าไป โกรธพี่ผี พี่ผีคืนสีสันของบอรด์ จะไปโกรธเขาทำไม ผีจงเจริญอยู่กับบอรด์ไปนานๆๆฮาฮาสู้สู้
  • ไอ้ตู้ด มึงเอาปืนฉีดนำ้มาอวดเหรอ กล้ากล้าหน่อย อย่างให้กูเจอนะมึง จับอัดถั่วดำซะให้เข็ด
  • ใครกลัวมึงว่ะ ควายจริงๆ แม๊ก มึงยังไม่ใส่ มีปัญญาซื้อลูกปืนเหรอ
  • 555!ไอ้ounมึงยังไม่มีเงินซื้อลูกปืนเลย เเล้วมึงจะมีปัญญาจากไหนไปทะเลาะกับผีหว่า เอ๋ง เอ๋ง
  • มันแค้นมาจากกระทู้ไหนว่ะสัส ปากดีจิงๆ โชว์ปืนฉีดน้ำฮ่าๆๆๆๆๆ เตรียมตัวไว้หรอไอ้สนตีนใกล้วันสงกรานต์แล้วนี่
  • ไอ้เหี้ยไปขับวินหาแดกก่อนมึง
  • ที่โชว์นี่ต้องการสื่ออะไรหรอคับ?
    เดี๋ยวนี้เด็ก ม.3เค้าก็พกปืนกันละหละ
    จะโชว์ทำเพื่อ!!!
  • เห็นแว๊บๆเด็กส่งพิซซ่าหรือไง
    จะแดกยังไม่มีเสือกเก๋า
  • ไอ้เหี้ยมาด่าผีๆๆๆหมด แล้วผีๆที่ไม่ได้เกี่ยวข้องกับมึงโดนไปด้วยเลยเลวมึงอย่ามาทำนักเลงในบอร์ดนี้ดีกว่า มีผีๆนะดีแล้วจะได้วิจารณ์มีฝ่ายค้านมีฝ่ายสนับสนุนหลายแง่คิด มึงมันไม่เปิดใจรับฟังแล้วมาตั้งกระทู้ด่าพวกผีๆทำมัยว่ะ ถ้ามึงเล่นตั้งกระทู้อย่างนี้นะกูขอให้พวกพี่ผีน้าผีน้องผีช่วยกันตามกระทู้ของไอ้นี่กันเหอะ
  • เย็ดเม่งไอ้oun ไอ้จู่ ไม่เเข็ง เเล้วยังจะเอาปืนไม่มีลูกมาโชว์ทำพ่อมึงเหรอ มึงไปไหนกูจะตามมึงทุกกะทู้เลย เพื่อนผีทั้งหลายเราต้องช่วยกัน เม่งทำเป็นนักเลงปืนฉีดนำ้
  • สงสัยเจ้าของกระทู้จะไร้การศึกษา หรือไม่ก็การศึกษาต่ำเอามากๆ ภาษาไทยก็พิมพ์ผิดๆถูกๆ หน้าตาก็เลวแถมนิสัยยังเลวอีก สรุปว่าเลวไม่มีชิ้นดี
  • ควย เห็นเเว็บๆๆ มึงเด็กส่งพิซซ่า นี่หว่า มึงมีตังค์ซื้อลูกเป่า ไปไป ทำมาหากินอยู่วิน นะฟะ
  • ส่ง พรีส ซ่า พ่อมึงดิ

สัส พ่อ กู เจ้า ของ พิส ซ่า อิอิ

มึงอะ เด็ก โปก รถ ใช้เปล่าวะ อิอิ

กู จบ ป . 1 มีไร ปะ อิอิ
  • ขอบอกว่าเจ้าของกระทู้นี่ต่ำมากๆค่ะ ออกมาทำตัวแบบนี้ก็ดีนะคะ จะได้รู้ว่าบนโลกนี้ยังมีคนเลววววววหลงเหลืออยู่ ไม่ทราบว่าพ่อแม่ไม่สั่งสอน หรือว่าสอนแต่ไม่จำเพราะไม่มีสมองคะ คนอย่างคุณนี่อยู่ไปก็รกโลกนะคะ ชิงหมาเกิดจริงๆเล๊ยยยยย
  • น่ากลัว อ่ะ ปืนผาหน้าไม้ เปรี้ยงป้าง ขึ้นมา ซวยเลย
  • ** น้าอูระวังลูกหลงนะ ยิ่งเป้าใหญ่ๆๆอยู่นะ 5555+++ **
  • ใจเย็นๆ ครับพี่น้อง...

โดยส่วนตัวผมคิดว่าหน้าผีก็เป็นส่วนเติมเต็มของบอร์ดนี้นะครับ (สีสันนะ) จะ comment ดีบ้างไม่ดีบ้าง ปะปนกันไปเหมือนมนุษย์

แต่ที่ราเลือกได้คือ ความใส่ใจในข้อคิดเห็นของแต่ละคนรวมทั้งหน้าผี...โดยส่วนตัวคิดว่าหลายๆคนคงได้ความยับยั้งชั่งใจมาจากหน้าผีบ้างไม่มากก็น้อย

แต่ก็มีหน้าผีอิกหลายคนที่เน้นการระบาย( Ghost Hardcore) เราก็อย่าไปใส่ใจกะมันมาก...บอร์ดนี้ยิ่งแรง หน้าผีก็จะแรงกว่าหลายเท่า.
    อย่าลืมว่าทุกๆคนสามารถเป็นผีได้ ผมจึงอยากให้ใจเย็นๆ ลงอิกนิดนะครับ น่าจะดีกับหลายๆฝ่าย...ลองดูกระทู้เก่าๆ ดูครับว่าคนมีเรื่องกับน้าผีบทสรุปแล้วเป็นยังไง...

ถ้ามีข้อความใดทำให้ท่านใดไม่พอใจ ขออภัยใว้ ณ ที่นี้ด้วย.
    ปล.ยังไม่เคยแปลงเป็นผีครับ comment ก็ Log in ทุกครั้ง.

Tom_Chonburi Cool Camp
  • ใช่ใช่ ต้องเคราพผีนา ใครมาด่าผีจะตามไปหลอกหลอนทุกที่ ที่มึงไป
  • หวัดดีอนาคิน เรื่องแบบนี้ผมไม่เคยกลัวอยู่แล้ว.....แต่ เก็บรองเท้าให้ด้วยก็แล้วกัน วิ่งเร็วเป็นต่อ เว้ยยย
  • จขกท อารมณ์ร้อนแบบนี้

อย่าครอบครองอาวุธปืนดีกว่าครับ

เพราะดู อีคิว แล้ว ผมว่าสังคมจะยิ่งวุ่นวายนะครับ

ว่ากันตรงๆ อย่าโกรธกันเลย

เพราะเรื่องแค่นี้ ยังเอามาเป็นอารมณ์ได้ขนาดนี้

ถ้าไปเจอเรื่องจริงๆในชีวิต เช่น โดนขับรถปาดหน้า

หรือ อยู่ดีๆก็มีเด็กวัยรุ่นมาด่าพ่อล้อแม่

แบบนี้ ไม่ยิงมันทิ้งไปเลยเหรอครับ

ไม่ต้องสงสารญาติคนตายหรอกครับ

สงสารพ่อแม่เราดีกว่า ต้องกลุ้มใจวิ่งเต้นคดีให้เรานอกคุก

ไม่รู้ต้องหมดเท่าไร และก็ช่วยให้รอดไม่ได้ด้วย
  • เดาว่าเจ้าของกระทู้เป็นพม่าแน่ๆโกรธแค้นกันมาแต่ชาติปางก่อนก็เลยขุดปืนเจ้าคุณทวดมาเบ่ง ถ้าเป็นคนไทยจริงเค้าไม่ฆ่าแกงกันเองหรอกครับ พม่าแน่ๆ...เอาทองจากไทยไปตั้งเยอะยังไม่สำนึกตัดเศียรพระเราไปนับไม่ถ้วนยังมาตั้งกระทู้นักเลงบ้านนอกอีก นี่หรือคนที่มาอาศัยแผ่นดินพวกเราอยู่ ใช้ไม่ได้!!!!!
  • ล่าสุดได้เห็นใบหน้าของเจ้าของกระทู้แล้วคับ เพื่อนผี น้องผี พี่ผี น้าผี ทุกๆคนได้โปรดกำจัดมันไห้ออกจากเว็บนี้ด้วยเถิดสาธุ!!!
    ใบหน้าก็ยังเด็กไม่น่าทำให้ตัวเองไม่ได้มีโอกาศโตเลยสงสัยคนๆนี้จะอายุไม่ยืนเพราะ ล่าสุดได้ยินมาว่าผู้ใหญ่ในนี้เริ่มจะเข้ามาดูแล้วว่าเกิดอะไรกันขึ้น
    อีกไม่นานหรอกมึงเอ้ย ไอ้เด็กขาป่า กล้าเอาhi5ตัวเองมาโชว์เนอะ หน้ามึงแถวบ้านเรียกเสี่ยวสุดๆ ไม่มีอะไรจะด่านอกจากคำว่า
    Dog Four Your Mother แปลว่า หมาสี่แม่มึง หมามึงเงี่ยนก้อเอาไปสี่กะแม่มึงไป๊
    หน้าตาต่ำ และยังทำตัว ต่ำกว่าหน้าอีก
  • ทุกคนว่ามั้ยคับ ได้โปรดตามหลอกหลอนมัน
  • จัดปายยยยยยยยยยยยยยยยยยย
  • เก่งเหลือเกินนะอ้ายสาสทำมาโชปงปืนเหี้ยไรเนีย ปื้นขี้กลากแบบนี้กะหรี่ยังพกดีกว่ามึงเลย
  • มึงเอาปืนเถือนมาข่มขู่ คุกนะนั้นไอ้เด็กกระโปกอัปปรีย์
  • CommentAuthorounoun CommentTime6 ชั่วโมงก่อน | March 9, 2010, 3:26 pm
    สัส ปากดีจังกะกูเนี่ยๆๆ

เหี้ยไรนักหนาวะ สถุนพ่อมึงดิ สาดๆๆเอ่ยๆๆ

อย่ามาทำปากดี มึงนี้กูเห็นรู้ไปทุกเรื่องเลยไงวะไอสาด

เก่งจังเลยๆๆ รุ้ไปหมด รุ้ถึงขนาดมดเป็นเม็น อิอิ เก่งโครตๆๆ

กูเห็นประนามแต่เขา ไหนๆๆเอาหมามึงมาโชวมั้งดิ อยากดูจังเลย

มีปันหาไรมึงโทรมาสัส กลัวจาดเลย สองคับ ก็ด่า สาม คำก็ด่า มึงดีตายเลยไอสาส

เดียวกูให้แดกลูกปืนเลย สัส
    ไฟล์แนบ
    IMG0079A2.jpg 23K
    IMG0081A2.jpg 25K
  • ขอให้เจ้าของเวปดำเนินการด้วยครับ การที่เอาปืนออกมาข่มขู่นั้นผิดกฎหมายครับ

มีและพกอาวุธปืนโดยไม่ได้รับอนุญาต ต้องระวางโทษจำคุกตั้งแต่ 1 ปี ถึง10 ปี และปรับตั้งแต่ 2,000 บาท ถึง 20,000 บาท พกอาวุธปืน ติดตัวไปในเมือง หมู่บ้าน หรือทางสาธารณะ โดยไม่ได้รับอนุญาตให้พก เว้นแต่กรณี มีเหตุจำเป็นเร่งด่วน ต้องระวางโทษจำคุกไม่เกิน 5 ปี หรือปรับไม่เกิน 10,000 บาท หรือทั้งจำทั้งปรับ ผู้ใดพกอาวุธปืน ไปโดยเปิดเผย หรือพาไปที่ชุมชนที่ได้จัดให้มีเพื่อนมัสการ การรื่นเริง การมหรสพ หรือการอื่นใด ต้องระวางโทษจำคุกตั้งแต่ 6 เดือน ถึง 5 ปีและปรับตั้งแต่ 1,000 บาท ถึง 10,000 บาท แม้ว่าผู้นั้นจะได้รับอนุญาตพกพาอาวุธปืน หรือกรณีเร่งด่วนก็ตาม

มาตรา ๓๐๙ ผู้ใดข่มขืนใจผู้อื่นให้กระทำการใด ไม่กระทำการใดหรือ จำยอมต่อสิ่งใด โดยทำให้กลัวว่าจะเกิดอันตรายต่อชีวิตร่างกาย เสรีภาพ ชื่อเสียงหรือทรัพย์สินของผู้ถูกข่มขืนใจนั้นเอง หรือของผู้อื่น หรือโดยใช้ กำลังประทุษร้ายจนผู้ถูกข่มขืนใจต้องกระทำการนั้น ไม่กระทำการนั้น หรือจำยอมต่อสิ่งนั้น ต้องระวางโทษจำคุกไม่เกินสามปี หรือปรับไม่เกิน หกพันบาท หรือทั้งจำทั้งปรับ
    ถ้าความผิดตามวรรคแรกได้กระทำโดยมีอาวุธ หรือโดยร่วมกระทำ ความผิดด้วยกันตั้งแต่ห้าคนขึ้นไป หรือได้กระทำเพื่อให้ผู้ถูกข่มขืนใจทำ ถอน ทำให้เสียหาย หรือทำลายเอกสารสิทธิอย่างใดผู้กระทำต้องระวาง โทษจำคุกไม่เกินห้าปี หรือปรับไม่เกินหนึ่งหมื่นบาท หรือทั้งจำทั้งปรับ

ความผิดต่อเสรีภาพตามมาตรา ๓๐๙ ประเด็นมิใช่อยู่ที่อาวุธที่ไปข่มขู่คือปืนปลอมหรือปืนจริง
    แต่หากท่านกระทำการใดอันข่มขืนใจผู้อืนให้กระทำ หรือไม่กระทำ หรือจำนนต่อสิ่งใด
    ท่านมีความผิดต่อเสรีภาพ ตามที่พี่ป้อมแนะนำแล้วครับ

แม้ข้อเท็จจริงปรากฏภายหลังว่า อาวุธที่ท่านใช้นำมาขู่ท่าน เป็นเพียงปืน บีีบี ก็ตาม
    แต่ผลที่ท่านจะได้รับประโยชน์คือรับโทษน้อยลงเท่านั้น

กล่าวคือ แทนที่ท่านจะรับผิดตามมาตรา ๓๐๙ ประมวลกฏหมายอาญา วรรคสอง จำคุกไม่เกิน ๕ ปี ตามวรรคสอง
    ดีสุดก็คงเหลือเพียง จำคุกไม่เกิน ๓ ปี ตามวรรคหนึ่งครับ
  • oh my god
    โดนสารพัดผี ยำกันขนาดนี้
    ดับอนาจทั้งคนทั้งหมา ฮ่าๆๆๆๆๆๆ
  • พี่ผีทั้งหลายผมเคยดูกระทู้เก่าๆมันแม่งทะเลาะกับเค้าไปทั่วไอ้เด็กเลวชาติ นีhi5 http://oun357.hi5.com ของมันเด็กนครสวรรค์ว่ะ แต่หน้าตาแม่งโครตสถุนถ่อยเลยกูว่ามึงยังเด็กมากเลยว่ะดูหนวดเพิ่งขึ้นหล่อมแหล่ม ไอ้สัสมาปากดีในบอร์ดนี้พวกผีๆๆนี่มีมานานแล้วเค้าเรียกว่าสีสรรบนบอร์ดโว้ยไอ้ส้นตีนกระทู้มึงทะเลาะกับผีๆตลอด ไม่ลดราวาศอกไอ้เด็กฉิบหาย แล้วนี่กระทู้ที่มันบอกว่าหมามันกำลังเงี่ยนไอ้เหี้ยใช้คำก็ไม่ต้องพูดแล้วว่าพ่อแม่ปู่ยาตายายมึงจะเป็นแบบไหนเหมือนพี่ผีตัวบนบอกว่ามึงเนี่ย ลูกผสม แม่มึงผสมไปทั่วว่ะ 555555555555+
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=13515&page=1#Item_0