ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอถามพี่ มาร์คและผู้รู้ครับ ๆ ๆ
  • หมาผม อายุ 2เดือน และผมเอามันมาเลี้ยงที่ ที่เปนพื้นกระเบื้อง จะทำให้ขาหลังมันเสียรึเปล่าครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าน่ะครับ
  • ตอนนี้ที่อื่นอากาศเป็นไงบ้าง ที่หนองคายหนาวเฉยเลย หนาวมากด้วย อยู่ดีๆก็หนาวมาเฉยๆ
  • ขาเสียแน่นอนคับขอแนะนำเปลี่ยนที่ให้ไวผมโดนมาแล้ว
  • ที่บ้านก็เลี้ยงในบ้านกลัวขาเสียเหมือนกัน แต่ช่วงเช้า เย็น จะพาออกไปวิ่งเล่นที่สนามหญ้าหน้าบ้าน อย่างนี้พอช่วยได้มั้ยคะ:030::030:
  • ดูยังไงครับถ้าขาหลังมันเสีย อ่ะ ดูไม่เป็นจริงๆ
  • ตามที่ผมเข้าใจนะครับ พิตบูลเป็นสุนัขที่มีน้ำหนักตัวมาก
    พื้นกระเบื้องมันลื่น เวลาวิ่งเล่น เค้าอาจจะเสียหลัก
    ทำให้ขาหลังแบะออก แล้วกระดูกสะโพกเคลื่อนหรือหลุดได้น่ะครับ..
    อันนี้ก็ต้องให้ผู้รู้มาตอบอีกทีละกัน..

หนองคาย หนาวมาก.....ลมแรงอีกต่างหาก..เฮ้อ...
  • ไอ ขาหลังเสียผมพอเข้าใจแต่ อากาศที่หนองคายไมไงครับ...
  • เมิงนี่กวนตีนเค้าไม่เลิกเลยนะไอ้เด็กเวร ก็แค่เค้าบอกมาว่าอากาศมันเปลี่ยนอยู่ดีๆก็หนาวอ่ะ จะทำไมหรอ ไม่รู้ตัวเลยหรอว่าเมิงเป็นเป้าหมายต่อไปของน้าผีอ่ะ ตอบกระทู้กวนตีนทุกกระทู้เลย ไอ้ควาย