ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สัส ผี วกควย
  • สัส พวก มี

เกรียน
  • เป็นเหี้่ยไรอีกอ่ะ บอกว่าขายๆๆๆๆๆ แต่แมร่งไม่บอกไรเลย ว่าขายเท่าไหร่ เบอร์ติดต่อก็ไม่มี ไม่ควาย ไปส่งปิ๊ซ่าเหอะ 555555
  • ขายไรวะ เลี้ยงหมา มึงเสื้อยังไม่มีจะใส่เลย หมาไม่มีจะกินซิ เลยต้องขาย ขอที่อยู่ด้วยดิจะไปดูหมา
  • 083 -2142096

มีใบ สมาคม อยู่ ใน เมือง จะมาก็โทรมา ไอน้าผี

เออ ขาย ดิ หมาไม่มีจะกิน เสื้อกูก็ยัง ไม่มีใส่เลย อิอิ

จิงๆๆวะ
  • กูว่าดูจากสภาพแวดล้อมบ้านมึงการแต่งตัวเนื้อตัวของมึงเนี่ยกูบอกตามตรงเลยนะ ไอ้สถุนถ่อย เนื้อตัวมึงสกปรกมากเลย หมามึงอาบน้ำบ้างหรือป่าวไอ้สัส กูว่าเปลี่ยนจากขายหมาไปขายตูดดีกว่ามั้ง ( อย่าลืมอาบน้ำล้างก้นก่อนนะมึงเด๋วตูดก็จะขายไม่ได้) 555555555555+
  • ใจเย็นเย็นครับคุณounทะเลาะกับคุณผีนี่ มีเเต่เสียกับเสียครับ ชอบหมาเช่นกันสนุกพอประมาณ (นิ่ง)
  • ขายทำไมครับ

ขอเหตุผลหน่อยครับ

ขอถามกลับ

ก่อนเลี้ยง คิดอย่างไร ถึงตัดสินใจเลี้ยง
  • คนเหี้ยๆอย่างนี้อย่าไปซื้อมัน
  • ให้ฟรียังคิดดูก่อนเลย คนหัวควยแบบนี้ เด๋วก็เอามาเป็นบุญคุณกันไม่รู้จบ เชื่อเด่ ไอ้ควาย
  • ]ลุงว่าเอ็งยังเด็กอยู่แท้ๆ
  • ไอ ผี มึงนี้พูดดีๆๆกะกูไม่ได้เลยหรอ

ควาย อะไรก็ตูด อะไรก็ตูด มึงเปงเกย์นี้หว่า

สัส บ้านกูเปิดอู่ ไอหัวดอ

มาเดียวกูจะเอาตูดมึง

แล้วโทรมาหากุ หัวดอ
  • กู อยาก ขาย มีไร ปะ

แล้วมึงละ เห็น ซื้อ หมา ไปขาย คนอื่น

ทำไมกูจะไม่รู้ วะ บ้านมึง ก็ ขายหมาอยุ๋

แล้วมึงขายเพื่ออะไร ถามหน่อยดิ

((( ผมขายเพราะเอาเงินไปซื้อผู้ชาย เพื่อมาเอาตูดผม ))) ใช้อย่างนี้ปะไอผี อิอิ
  • มึงแม่งต่ำอย่างเค้าว่าจริงๆจากที่กูดูมึง3-4กระทู้
    มึงเสือกมีเรื่องกับผีมึงคิดดีแล้วหรือ
  • :m010:ไอ้พวกผีนี่หยาบนะ ทำกวนตีนแซวเหรี้ยไรก็ไม่รู้ ไอ้หัวเกรียน
  • เจ้าของคาริโต้ ช่วยมาอธิบายหน่อยเหอะ หมาดีๆไปอยู่กับคนอย่างนี้ได้ยังไง เฮ้ออออออ.....
  • เฮ่ย มึงอ่ะ ไอ้เด็กขี้หี ไหนลองเอาปืนกระโปกๆยิงหัวแม่มึงให้ดูหน่อยดิ
  • อ้าว ท่าน FARO เวรแล้วไง เป็นเหี้ยไรอ่ะ หรือว่าเป็นบุพการีไอ้เด็กเวรนี่ เลยร้อนตัวแทน ไม่รู้เรื่องเหี้ยไรอ่ะ ก็เงียบปากไป สัส เด๋วเสื้อเมิืงก็เืปื้อนเลือดหรอก สัส สัส สััส สัส สัส
  • FARO นาย พูด ถูก

แม่ง พวกมันแม่ง จังไร

ด่าแต่คนอื่น

ไม่เคยดูตัวเอง ติคน โน้น คนนี้ มึงดีตายเลยแหละ
  • ขายเท่าไรคับ
  • พี่ผีทั้งหลายผมเคยดูกระทู้เก่าๆมันแม่งทะเลาะกับเค้าไปทั่วไอ้เด็กเลวชาติ นีhi5 http://oun357.hi5.com ของมันเด็กนครสวรรค์ว่ะ แต่หน้าตาแม่งโครตสถุนถ่อยเลยกูว่ามึงยังเด็กมากเลยว่ะดูหนวดเพิ่งขึ้นหล่อมแหล่ม ไอ้สัสมาปากดีในบอร์ดนี้พวกผีๆๆนี่มีมานานแล้วเค้าเรียกว่าสีสรรบนบอร์ดโว้ยไอ้ส้นตีนกระทู้มึงทะเลาะกับผีๆตลอด ไม่ลดราวาศอกไอ้เด็กฉิบหาย แล้วนี่กระทู้ที่มันบอกว่าหมามันกำลังเงี่ยนไอ้เหี้ยใช้คำก็ไม่ต้องพูดแล้วว่าพ่อแม่ปู่ยาตายายมึงจะเป็นแบบไหนเหมือนพี่ผีตัวบนบอกว่ามึงเนี่ย ลูกผสม แม่มึงผสมไปทั่วว่ะ 555555555555+
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=13515&page=1#Item_0
  • สัส

ถ้าไม่มาว่ากูก่อน

เย็ดแม่

ใครเขาจะไปว่ากลับว่า

สัส

มาเหอะ นุกว่ากูกลัวมึงหรอ

ไอผี ทั้งหลาย
  • 5000 บาท

พร้อม ใบ

สมาคม

เอาไปเลย

กูเบื่อพวกผีๆๆวะ
  • ปากมึงไม่ดีเอง(เงี่ยนนนน)มึงคงได้ยินมาจากพ่อเเม่มึง มึงเลยใช้คำนี้สมควรเเล้วมึงไอ้ounไอ้เงี่ยนนนนน
  • น้าผีทั้งหลาย ตะกี้แม่มันโทรมาขอร้องบอกว่าให้พวกน้าผีพอได้แล้ว ไอ้เด็กเวรมันเครียดจนขี้เลอะกางเกงว่ะ แล้วแม่มันจะให้ทับแบบไม่คิดตังค์ พวกน้าผีว่าไง เอาป่าว 5555555+
  • ทับเเม่มันนี่นะ กูไม่เอาหรอก
  • กูก็ไม่เอาเหมือนกัน เด๋วเจี้ยวกุเปื้อนราคี
  • ounoun ง่ายๆ เอ็งอย่าไปต่อกรกับเค้าซิ เอ็งจะขายหมาก็ขายไป อย่าไปสนใจก็แค่นี้
  • เอาเปงว่าจบ

จะไม่อับกระทุ้กับอีก

ไงก็ขอโทดน้าผีคนอื่นด้วยนะคับ

ไปละคับ

ฝันดีทุกคน

เลิกเล่น
  • ผมว่า OUNOUN เขานักเลงนะ จบคือจบใช้ได้แต่อาจจะดิบๆเถื่อนๆไปหน่อย โอเค จบครับจับมือ
  • ที่จบนี่ไม่ใช่นักเลงอะไรหรอกพี่ผีตัวบน

มันเริ่มกลัวแล้วมากกว่า เล่นกับใครไม่เล่น

เล่นกับผีไม่มีตัวตนอย่างพวกเรา....

คำพูดแต่ละคำของมันเหรอ คนมีการศึกษาไม่ใช้กันหรอก...

แต่ไอ้เด็กเวรนี่ใช้ทุกคำเลย...

การที่ผีแซวไม่ได้หมายความว่าไม่ดีไม่งาม

เขาแค่เตือน ๆ แต่เสือกไม่รู้จักที่ไม่รู้จักเวลาเอง โง่บรม

สมควรแล้วที่เป็นแบบนี้ โดนซะมั่งจะรู้สึก..
  • สัส

กลัว พ่อมึงดิ
  • ต้องยกตำแหน่ง "สุดยอดเกรียนแห่งปี" ให้เลย กร๊ากกกกกก
  • ด่าพ่อ ล่อแม่ หัวดง หัวดอ...

ท่าจะอายุสั้นซะแล้ว

สรุปคือ ounoun กับ YuGuZa

ก็คือคน ๆ เดียวกัน...

สงสัย เก็บกด....
  • อ้าว.....อ่านไป อ่านมา ไฟไหม้ สายหมาตรูด้วยนี่หว่า

แต่พี่ขอถามน้องหน่อย ผี วก KUYนี่มันคือ อันหยัง ก๊า

คือเห็นน้องมาลงรับผสมตอนแรก พี่ก็ยังมาแอบดูอยู่เลย

มาตอนนี้ ทำไม วก KUY ซะแล้วหละ

พี่เตือนน้องนะ ทำไมถึงไม่มีคนเข้าข้างน้อง
    น้องต้องลองคิดดู พี่ก็ไม่ได้ตามอ่านหรอกนะ มันเยอะอ่านไม่ไหว
    แต่ที่พี่เห็นก็คือ น้องน่าจะใช้ ภาษาที่สุภาพหน่อย จะดีกว่า
    ลงมาขอโทษในการที่น้องใช้ภาษาหยาบสถุล

บอร์ดนี้สอนเราได้หลายๆอย่าง รู้จักชีวิตในมุมของความจริง ลองค่อยๆคิดดูนะครับ

ไหนๆก็หมาสายเดียวกัน
  • ยุทธจะไปนครสวรรค์เมื่อไร ถ้าว่างจะไปด้วย
  • พี่เตือนน้องนะ ทำไมถึงไม่มีคนเข้าข้างน้อง
    น้องต้องลองคิดดู พี่ก็ไม่ได้ตามอ่านหรอกนะ มันเยอะอ่านไม่ไหว
    แต่ที่พี่เห็นก็คือ น้องน่าจะใช้ ภาษาที่สุภาพหน่อย จะดีกว่า
    ลงมาขอโทษในการที่น้องใช้ภาษาหยาบสถุล

บอร์ดนี้สอนเราได้หลายๆอย่าง รู้จักชีวิตในมุมของความจริง ลองค่อยๆคิดดูนะครับ

ไหนๆก็หมาสายเดียวก

พี่ yut_scubapit เค้า พูด ถูก มากๆๆ คัฟ...ลอง เก็บ ปัย คิ ดู นะ คัฟ..:o018:

จัย จะ เย็น ขึ้น เยอะ คัฟ.:o045::o045:
  • ไอ้ผีมีเป็นเหิ้นไรด่าชาวบ้านเขาไปทั้วไอ้สัสมึงใหญ่นักหรอควยสั ส พ่อแม่มึงไม่สั้งไม่สอนหรอไอ้ผีเหิ้ยที่งหลาย
  • ถ้าจะด่ากันก็ยาวๆไปลยครับ....ใครอย่าไปห้ามนะครับ....
    เดี๋ยวก็เบื่อ ก็เลิกด่าดันเองเเหละผมว่า...
  • สีสรรค์ของ พิตบูลโซน ครับ