ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไม่ขายแล้วนะคับ
  • โทษทีนะคับ
  • อีกคนแล้ว คนอื่นเขาโดนด่ากันไม่ดูบ้างหรอ กระทู้เก่ายังไม่ไปถึงไหนเลย ตั้งกระทู้ใหม่ อีกแล้ว
  • หน้าเดียว 3 กระทู้แล้วมึงอะ ถ้ามีคนสนใจเดี๋ยวเค้าก็ซื้อเอง ไม่ต้องลงถี่ขนาดนี้ เกรงใจคนอื่นบ้าง
  • โทษทีคับไม่ค่อยรู้ทำเนียมคับ
  • ่เอารูปลูกหมาชัดๆสักรูปสองรูปดิ จะได้ตัดสินใจง่ายหน่อย
  • ไม่มีรูปน้องหมาที่จะขายมุมอื่นหรอ ขอมุมอื่นด้วยด่วน
  • :063::063:บอร์ดจะดี เพราะผีทัก คอจะหัก เพราะด่าผี:026:
  • มันก็เรื่องของเขา เขาไปขายบนหัวไง สงสัยเด็กคงใส่กระโปรงดิมึงอ่ะตุ๋ดหว่ะถุย สู้ๆคับหมาสวยมาก กูไม่ได้เรียเเต่กูเชีย หมาไทย สู้ๆคับ
  • นี่ตัวเอง จะขายป่ะหมาอ่ะ ถ้าจะขายช่วยลงรูปลูกหมาที่จะขายหลายๆมุมหน่อย มีคนคอยดูคอยด่าแล้วก็คอยจะซื้ออยู่ ไม่ต้องอายถ้าคิดว่าหมาตัวเองสวยพอ ราคาก็ว่ากันไปจะลดหรือไม่ลดก็คุยกัน นี่อะไร จะขายลูกหมาแต่มีแค่รูป2รูป แล้วรูป2รูปที่ว่านี่ มันไม่ได้ช่่วยอะไรคนจะซื้อเลยว่ะ ลงมาหลายๆรูปหลายๆมุมหน่อยเข้าใจป่ะ แค่นี้ต้องให้สอน
  • sanomans เมิงเป็นเหี้ยไรหรอ จิตใจเิมิงต่ำอ่ะดิ ถึงได้คิดเรื่องแบบนั้นได้ กูก็แค่อยากเห็นรูปน้องหมาที่จะขาย แล้วเมิงเสือกไรด้วยได้ควาย หาเรื่องซะแล้วไอ้เลว ไม่ได้เลีย สัส เขียนยังเขียนผิดเลย ไปเรียมาใหม่ก่อนไป๊
  • sanomans วันนี้มึงเป็นไรของมึงวะ ประจำเดือมมาหรอ ควย
  • sanomans เิมิงเป็นซะอย่างงี้ไง พวกน้าผีเลยต้องเฮี้ยน ปากอ่ะมีไว้กินข้าวหรือว่ามิงมีไว้กินขี้ว่ะ น้าผีเค้าก็ไม่ได้ว่าไรคนขายเลยนะเท่าที่อ่านดูอ่ะ เิมิงไม่เสือกแบบไม่อ่านให้เข้าใจแล้วก็มาว่าพวกน้าผี จบไรมาหรอเลีย เมิงยังใช้ รเรือเลย ไปนอนเถอะเด๋วน้าผีจะเฮี้ยนเหมือนเมื่อวาน
  • sanomans มันบอกมันเป็นเพื่อนกับ ounoun เรียนจบ ป.1 มาด้วยกัน ใช้คำพูดสถุลเหมือนกัน พิมพ์ ผิดๆ ถูกๆ เหมือนกัน เพื่อนรักกันเลย
  • sanomans งานเข้าแล้ว ดีใจด้วยนะ
  • sanomans หมาสภาพนี้ มึงบอกสวยมาก แล้วหมามึงจะเป็นแบบไหนวะ
  • น้องหมามันอยู่ไม่นิ่งอะคับเดียวพรุ้งนี้ถ่ายใหม่คับน้องหมานอนแล้ว
  • ก็คิดดูว่าเรียนจบชั้นอะไรขนาด ตัวผู้ ตัวเมีย แม่งยังดูไม่เป็นอะ 55555+

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=9766&page=1#Item_4

และลองดูอันนี้

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=9768&page=1#Item_15

#

* CommentAuthorMafia
    * CommentTimeSep 30th 2009 | September 30, 2009, 7:31 am

ขอโทษนะครับ อย่าโกรธ

ผมอ่านกระทู้ของคุณแล้ว ยอมรับว่ามันยั่วยวนจริงๆ
    ไม่น่าเชื่อว่าคุณยังแยกแยะไม่ออกเลยว่า ตัวผู้กับตัวเมีย แตกต่างกันอย่างไร
    แล้วคุณจะดูแลหมาคุณได้หรือเปล่าอันนี้น่าห่วงมากกว่า

อายุเท่าไรแล้วครับ
    #

* CommentAuthorsanomans
    * CommentTimeSep 30th 2009 | September 30, 2009, 7:46 am

ถึง พี่ มาเฟียผมเด็กใหม่ผมไม่ยั่วหรืออะไรนะคับ หมาผมก็ไม่เคบเลี้ยง คือผมไม่รู้จริงๆเลยถามไป และก็ยกตัวอย่างผมเป็น Djเปิดเพลงในผับ เเล้วถ้าพวกพี่ๆถามเรื่องเครื่อง เเล้วผมตอบพวกพี่ๆว่าแบบที่พี่ๆตอบผมผมก็คงไม่ดี ยังไงขอใหม่ๆแบบนี้มันก็ต้องศึกษากันไปถูกเปล่าคํา มันก็เหมือนกันผมก็มือใหม่ในการเลี้ยงพิทบูล ไม่รู้ก็ต้องถาม แล้วถ้าถามเเล้วโดนคําตอบแบบนี้เเล้วคนเลี้ยงใหม่ๆใครเขาจะกล้าเลี้ยงอ่ะคับ ขอโทษด้วยที่ก้าวร้าวหรืออะไรไปก็ขออภัยในนะที่นี้ด้วย ยังไงผมก็มือใหม่ขอคําเนะนํา ด้วยระกันนะคับ ขอบคุณมากๆคับที่ให้คําปรึกษามาโดยตลอด
    #

*

CommentAuthorMafia
    * CommentTimeSep 30th 2009 | September 30, 2009, 8:06 am

พี่หมายถึงคำถามครับ ไม่ได้หมายความว่าน้องไปยั่วเขา ฮ่าๆๆๆ
    ขนาดคนเราเอง ผู้หญิงหรือผู้ชายมันก็มีราวนมกันทั้งนั้นครับ

เครื่องหมายแสดงเพศ มันไม่น่าจะดูที่ราวนมนะครับ
  • ถึง จขกท.

การไม่รู้ธรรมเนียมไม่ผิดครับ...

คราวนี้รู้แล้วก็ควรปรับปรุงน่ะครับ

เพราะหากยังทำแบบนี้ กระทู้ท่านอื่น ๆ จะตกหน้าเร็ว

ด้วยความเคารพ...
  • หมาคุณประเสริฐอยู่ภูเก็ตหรือเปล่าครับ