ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ร๊อตขย่ำหัวเด็กอีกแล้วครับ
  • ข่าวล่าสุดครับร๊อตไวเลอร์ ขย่ำหัวเด็ก11 ขวบอาการสาหัส
    โดยเจ้าของพาสุนัขออกไปเดินเล่น แต่ไม่มีโซ่ล่าม
    น่าสงสารเด็กจัง
  • ผมก็เพิ่งโดนมา
    เจ็บใจชิหาย
    วันไหนเจ้าของไม่อยู่
    จับแม่งถลกหนังแกล้มเหล้าซะเลย
    รสชาติคงดีไม่น้อย
  • กรรม ไม่รู้ว่าจะเกิดแบบนี้อีกกี่ครั้ง
  • อีกแล้ว เหรอคับ ออกข่าวแล้วยัง
  • มีรูปไหม
  • ชิน

กับเจ้าของห่วยแตก
  • พันธุ์ใหญ่ ไม่มีสายจูง เถียงยังไงก็ไม่ขึ้น
  • เหอะๆๆ..........
  • อืม~
    ดูข่าวเหมือนกัน
    หมาหิวหรือป่าว
  • ร็อต....มันจิตประสาทไม่นิ่ง......คือเดินดีๆอยู่....วันไหนมันอารมณ์ไม่ดีก็เป็นแบบที่เป็นข่าวนี่แหล่ะ...........จริงๆพันธุ์นี้ไม่อยากให้เลี้ยงกัน........มาเลี้ยงพิทบูลกันดีกว่า.....นิ่งกว่าเยอะ....ใช้งานได้หลายอย่างด้วย
  • ลองไปดูที่ MTHAI ครับ