ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปิดการขายBigbikeส่งรถเย็นนี้ขอบคุณครับ
  • ลายละอียดครับ http://www.ksrthailand.com/board/index.php?topic=116001.0
    ลงหลายเวปแล้วครับแต่เข้าเวปนี้เข้ามาเยี่ยมบ่อยยังไง
    ขออนุญาตทุกคนด้วยนะครับเผื่อมีคนสนใจ 4 สูบ
    มีทะเบียนเล่มโอนขนส่งแท้ๆครับ ไม่สวม เสียถาษีไม่ขาดต่อ
    ใบซื้อขายพร้อมครับ เลขเครื่องตรงเล่ม เลขคอตรง เล่ม
    ลองเช็คราคาดูใน mocyc.com นะครับ ขายถูกกว่ารถอินวอยบางคันนะครับ
    ถ้าชอบ 4 สูบญี่ปุ่นไม่ต้องขี่หลบๆกลัวตำรวจจับ
    เผื่อเพื่อนๆในบอร์ดสนใจ
    ด่าหรือติชมก็ได้ครับยินดีรับฟัง(มีแน่นอน)
    ขอรบกวนพื้นที่ที่จุติของบรรดาคนใจดีด้วยนะครับ
    ขอบคุณ http://pitbullzone.com/community ด้วยครับ
  • ตามสบายครับ คนเลี้ยงพิตบูลเล่นรถ Big Bike ก็เยอะครับ
  • เปิดกว้างครับพี่ ขายได้ไวไวนะครับ
  • ยังไงก้อต้องขอขอบคุณด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ
  • มี ใบเพ็ดไหมครับ ....
  • อ๋อมีครับ
    ไปขอออกที่บ้านพ่อมึงได้เลยครับ
  • .............อิอิ
  • ราคาที่ลงไว้ถูกมากนะครับ พร้อม ทบ. เนี่ย ใครหาอยู่ต้องรีบเเล้วล่ะ รถปีไหนครับ อินาซูม่า
  • น่าสนใจนะคันนี้ อินนาซูม่ามันดีที่โครงเดิมสามารถเปลี่ยนเครื่องเป็น750cc 1100cc .... ได้ด้วย
  • 70000 ได้ไหมครับ ถ้้าได้ผมไปเอาวันจันทร์เลย
    ง่ายๆๆ ไม่โยกโย้ รถอยู่ระยองช่ายไหม
  • มี ใบเพ็ดไหมครับ ...

อ๋อมีครับ
    ไปขอออกที่บ้านพ่อมึงได้เลยครับ

555 bigfoot ไอ้เหี้ยนี่เดี๋ยวมึงต้องโดนผีตามหลอกซะบ้าง ตอบแต่ละกระทู้นี่กวนตีนตลอดเลย
  • bigfoot
    สวยมากครับ
    โครงสร้างดีเยี่ยม...ท่าทางจะลากได้ดี
    อันนี้มันตอบในกระทู้รับปริญญา ไอ้เหี้ยดูแม่งตอบเเต่ละกระทู้
  • เห็นตอบกวน......หลายกระทู้แล้ว.......จัดให้เลยดีกว่าพลพรรคผีทั้งหลาย.........
  • แห่มไอ้เหี้ย เค้าแซวเล่นนิดหน่อยพวกมึงทำชักดิ้นชักงอ
  • ปิดการขายครับ ขอบคุณทุกๆคนมากครับ
  • ขายเร็วดีจัง น่าเอารถตัวเองมาขายมั่ง เผื่อจะไปเร็ว 555
  • ไอ้เลว bigfoot ขอให้มึงโดนตีนสมใจมึง ไอ้ขยะสังคม ไอ้สถุน
  • ไอ้ bigfoot ขอให้มึงใด้แดกตีนนน สมใจ สาธุ
  • ขอโทษบรรดาน่าผีด้วยนะครับ...
  • อ้าว พึ่งเข้ามาดู
    น่าเสียดายจัง มีทะเบียนด้วย รถสวยดีครับ

ถ้ามีอะไรผิดพลาด โทรบอกนะครับ
    อยากได้ inazuma มาตั้งนานแล้ว
    084-638-6235
  • รถส่งไปที่ นครชัยศรี รึป่าวครับ แฮ่ๆเพื่อนผมสอยไปเอง ...ครับ