ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งานวันรักสัตว์เลี้ยง หนองคาย
  • พาลูกชาย เจ้ากาก้าไปเที่ยวงานเมื่อวันที่ 6 มีนา ที่ผ่านมา มีการประกวดสุนัขสุขภาพดี
    มีสุนัขหลากหลายสายพันธุ เข้าประกวด 53 ตัว ก็เลยส่ง กาก้าลงประกวดกะเค้าด้วย
    พาเค้าเข้าสังคมและอยากให้คนรู้จักพิตบูลในทางที่ดีบ้าง
    ก็เลยได้ภาพบางส่วนจากการประกวด แบบบ้านนอกๆ มาฝากกันครับ
  • ก็อย่างที่บอกครับ มีหลายพันธุ แต่เก็บภาพมาได้แค่นี้
    ไฟล์แนบ
    Siberian 002.jpg 79K
    Lab 001.jpg 78K
  • มีพิตบูลด้วยนะ
    ไฟล์แนบ
    Siberian 001.jpg 87K
    Pit 001.jpg 92K
  • ระหว่างรอเข้าประกวด ก็มีแฟนคลับมาขอถ่ายรูปด้วยนะนั่น...
    ไฟล์แนบ
    Win 006.jpg 90K
    Win 005.jpg 116K
  • เข้ารอบ 3 ตัวสุดท้าย...ฟังคำตัดสินจากกรรมการทีมงานสัตว์แพทย์จากขอนแก่น..พร้อมกับคว้ารางวัลชนะเลิศกลับบ้าน
    ไฟล์แนบ
    Win 004.jpg 109K
    Win 003.jpg 104K
  • รับถ้วยรางวัล จากนายก อบจ. หนองคาย ในงานแจกรางวัล..
    ภูมิใจกับเค้าจัง...เลี้ยงพิตบูลแล้วมีความสุขครับ..:030:
    ไฟล์แนบ
    Win 001.jpg 120K
    Win 002.jpg 80K
  • ดีใจด้วยค่ะ พิทบูลสุดยอด:063::013:
  • นี่ แหละ ครับ มันต้องอย่างนี้ครับ
  • ในวันงาน ตอนที่ผมจูงเค้าเข้าไปน่ะ คนเค้าก็มองๆแบบกลัวๆ เดินหนีนะครับ
    ได้ยินแว่วๆว่า นั่นไง...พิตบูล ผมก็รีบบอกไปว่า ไม่ดุครับ เล่นได้ครับ..พวกเด็กๆก็เข้ามาเล่นด้วย..
    สาวๆก็แวะมาทักทายเจ้ากาก้า มาลูบหัวเค้าเล่น...สนุกทั้งคนทั้งสุนัขครับ.
  • ขอแสดงความยินดีด้วยครับ
  • ขอแสดงความยินดีด้วยครับ :039::039::039::063:
  • ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมแสดงความยินดีครับ :030:
  • ขอแสดงความยินดีด้วย คัฟ :063: