ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ตามที่ได้ทะเลาะกันในกระทู้ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=13558&page=1

ผมไม่ได้เปน ghost ที่ทะเลาะกับคุณในกระทู้ ผมเปนที่ตอบกระทู้ที่ว่า
    CommentAuthorBigfoot CommentTime6 วันก่อน | March 7, 2010, 2:11 pm
    สวยมากครับ

โครงสร้างดีเยี่ยม...ท่าทางจะลากน้ำหนักได้ดี

และหลังจากนั้นผมก็ไม่ได้เข้าไปในกระทู้นั้นอีก
    ซึ่งผมมีเจตนาที่ต้องการเพียงจะ"ล้อเล่น"เท่านั้นนะครับ
    และผมไม่คิดว่าจะมีการ ทะเลาะในกระทู้ กันเกิดขึ้น
    และผมไม่ได้เปนผู้ที่ ดูหมิ่นชุดครุย ดูหมิ่นการเปนทหารของคุณ
    ผมเปนผู้ใช่ชื่อในบอร์ดว่า Bigfoot เพียงชื่อเดียวเท่านั้น

ส่วน

CommentAuthorGhost CommentTime5 วันก่อน | March 8, 2010, 12:08 am
    อ่อ.... ชุดของอีเหี้ยนี้สงสัยจะเป็นเครืองแบบทหาร

ไอ้ควายการศึกษาสูงเลยเอากฎหมายว่าด้วยเครื่องแบบทหารมาให้กูอ่าน เกริ๊กๆๆๆๆๆ

คนที่เขาทะเลาะหรือดูถูกกับคุณเปน ghost ไม่ใช่ผม
    และผมก็ต้อง " ขอโทษ "กับคำที่ผมตอบกระทู้ว่า

CommentAuthorBigfoot CommentTime6 วันก่อน | March 7, 2010, 2:11 pm
    สวยมากครับ

โครงสร้างดีเยี่ยม...ท่าทางจะลากน้ำหนักได้ดี

และที่ทำให้กระทู้นั้นทะเลาะกัน
    ซึ่งผมยังยืนยันคำเดิมว่าผมไม่ได้มีเจตนาที่จะดูหมิ่นชุดครุย
    ชุดทหาร และผมไม่ได้เปนคนที่ทะเลาะกับคุณในกระทู้นั้น

ขอโทษครับ...
  • มึงจะกราบกระโปก เลียตีนมันเลยดิไอ้เหี้ย
  • ไอ้ทหารตุ๊ดตัวนี้สมควรถูกประนาม
  • บิ๊กฟู้ด ทำไมต้องขอโทษ ไม่ใช้คำพูดที่รุนเเเรง เเละไม่ได้เกินเลย คุณพร้อมเข้ามา คุณก็ต้องพร้อมทุกสถานะการ
  • ล้อเล่นทุกกระทู้เลยหรอ ผมเห็นท่านโดนผีตามเล่นอยู่นี่ น้าผีมันคงไม่ได้มองว่าล้อเล่นหลอก มันมองว่าท่านกวน....
    ล้อเล่นจนงานเข้าเลย
  • big foot คุณคือตัวต้นเหตุ เรื่องแย่ๆมันก็คงไม่เกิด คุณก็ยังเด็กๆอยู่ อายุก็เพิ่งจะ 18 ไม่น่าจะเหี้ยตั้งแต่เด็กเลย น้องผู้หญิงโดนด่าเละ ทั้งๆที่น่าจะยินดีกับน้องเค้า ขอให้สิ่งแย่ๆ ย้อนกลับไปทำร้ายมึงอีกร้อยเท่าพันเท่า ช่วยไม่ได้เพราะปากมึงเอง " ไอ้ปุ๊ปาก ระเบิด "
  • chonburi meeting เมื่อไร? คงได้เห็น ไอ้ bigfoot นะ โผล่มาให้เห็นด้วยนะ มีคนเค้าอยากรู้จักเยอะ แต่แอบเห็นหน้าแล้วล่ะ เจอข้างนอกก็จะเข้าไปทักนะ แต่ทักแบบไหนไม่รู้นะครับ เราเคยเตือนท่านแล้ว ท่านไม่ฟังเอง โชคดี
  • คุณทหารก็ไม่เบาเหมือนกันแหละ

ทำเป็นโชว์กร่าง ด่าคนอื่นแรงไม่ใช่เล่นเหมือนกัน

ระวังเจอตอนะครับ คุณก็แค่ลูกกระจ๊อกในกรม
  • เอาล่ะครับ ผมยอมรับ ว่าผมผิดที่ตอบกระทู้อย่างนั้น
    แต่ผมก็ยังยืนยันว่าไม่ได้เปนที่ทะเลาะกับเขาในกระทู้
    ผมลูกผู้ชายพอครับ...ผมรับในสิ่งที่ผมทำได้....แต่ผมรับในสิ่งผมที่ไม่ได้ทำไม่ได้
    พี่ผีจะแสดงความคิดยังไงก็ได้
    แต่ขอแบบ ดิบ เถื่อน ได้ แต่อย่า ถ่อย สถุล ตามที่พี่มาร์คได้บอกไว้ นะครับ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=13671&page=1#Item_0

ผมยินดีที่พร้อมรับฟังและนำไปปรับปรุง....
  • ไอ้ทหารเกย์tutungเมื่อไรมึงจะมาจับกูว่ะ ไอ้กระจอก
  • ขอโทษครับ ผีตัวข้างบนมีปัญหาเกี่ยวกับ " รูตูด " รึป่าวครับ ทำไมไม่จบเสียที
  • ไม่รู้ว่าใครผิดหรือถูกโตๆ กันแล้วถ้ามึงออกมา ถ่อย สถุน อีกครั้งเรื่องเลวๆ ของมึงถึง ผบ มึงแน่