ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ในเมื่อท้าทายเราก็จัดให้
  • ใครหาตัวอยู่เชิญเลยครับ น้องมันอยาก!!!!!!!กินโปรตีน!นนนน(อั๋นเด็กอู่คอนหวัน) ไม่ว่าจะเป็นounoun หรือyaguzaหรือgumazaและอีกหลายชื่อที่เข้ามาป่วน มันคือไอ้เด็กนรกคนนี้ทั้งนั้นครับ "คนดีควรยกย่อง คนเลวต้องประณามและประจาน"
    ไฟล์แนบ
    r324.jpg 25K
    y5tr.jpg 5K
    ede2.jpg 3K
    2ZoAof554849-01.jpg 3K
  • แจ้งความปืนเถื่อนแทนได้ไมอะ

-*-แหม่มๆๆน่ากัวกานจังเลย

ใจเยนๆดีก่ามั้งค๊าฟพี่น้อง
  • มั่นใจสุดๆ คิดว่าหล่อหรอ
    หัดยอมรับความจริงซะ ว่าไม่ต่างอะไรกับซากหมาเน่า
    อย่าให้เปรียบเทียบนะ

อย่าลืมนะครับว่าคุกไม่ได้มีไว้ขังหมา
    ปืนไม่ได้มีกระบอกเดียวในโลก
    ไปละนะไอ้สุดหล่อ ในบรรดาซากหม่เน่านะ
    5555555
  • ปืนแม่งก็เก่า ปืนเถื่อน
    ยังกล้าเอามาโชว์
  • หน้าแม่งโครตโบรานเลยว่ะ เข้ากับปืนเกรอะๆเก่าจริงๆ ไปขุดมาจากไหนวะ
  • ปืนมึงยิงออกป่าววะไอ้เด็กเหี้ย
  • :006::006::013::013:ไม่ออกความเห็น เข้ามา ฮา อย่างเดียวคับ 555555555555555
    ชอบความเห็นผี5555555
  • อย่าให้เจอ นะมึง ใอ้สัตว์ กูเด้กคอน หวันเหมือนกัน เสีย ชื่อ หมด ไม่รู้จัก เด็ก ผู้ใหญ่
  • โอย ไม่กล้าออกความเห็น
  • เอามาฮามั้งครับ
  • ฝากไว้อีกคนครับ ไอ้ bigfoot เหี้ยเหมือนกัน ตอบแบบเลวๆทุกกระทู้ มันชื่อ ปุ๊ บ้านอยู่พัทยา อายุ 18 ปี tel.086-820-4014 ลองดูกระทู้เก่าๆดูนะครับ เสือกทุกกระทู้ ไม่รู้จักเด็กจักผู้ใหญ่ คงไม่นนานเกินรอไอ้เด็กเหี้ยเอ้ยยย
  • มีแต่คนชมไอ้หน้าเห็บเป็ดทุกคนเลย น่าภูมิใจว่ะไอ้อั๋นมึงนี่แมร่งดังฉิบ ออกมาได้แล้วไอ้เห็บเป็ด
  • เห็นมั๊ยน้องเรื่องผีๆอ่ะอย่าลบหลู่ ....555555555
  • ไปดีกว่าห้องนี้มีเล่นมีดเล่นปืนด้วย:012::012::012:
  • ไอ้ สาด ทั้งหลาย

ควยไรกันนักหนา

ควาย เอาเพื่อนกู มาลง ทำควยไรอะ

ควาย เดียวก็จับตัวผิดหรอก ไอเหี้ย

เออ กูอยุ๋คอนหวัน ใครจะทำไมวะไอควาย

เย็ดแม่ อะไรกันหนักหน่า เก่งกันจังเลย

มึง เป้นควายไรกันวะ ไอที่มีรุปอะ ไออั๋น

มึงก็ไปจับมันเลย

กุ อะ ..... ออิอิ สัส หากูให้เจอ

กูไม่โง่เอากูไปประจารหรอก
  • เด็กเหี้ย ไม่เห็นโลงศพ ไม่หลั่งน้ำตา
    จัดให้มันหน่อยครับ เอาแบบให้มันกราบตีนเลย
    แล้วเอารูปมาประจานด้วยก็ดี
  • เล่นแมร่งไปโลด พวกสันดาน มันคงนึกว่ามันเก่งหน้าดู ต้องเชือดไก่ให้ลิงดู เอาให้เข็ด ,,,,,,
  • ในความคิดผมนะครับ การที่บอร์ดแห่งนี้ยังไม่ค่อยแพร่หลายสำหรับคนกลุ่มใหม่เพราะ
    1. เข้ามาอ่านหาความรู้ทีไรส่วนมากเจอกระทู้ที่ไร้สาระตลอด(ประเภทก่อกวน) ความรู้ดีๆ ก็มีแต่หายากนิดหน่อยเพราะตกไปหลายหน้า
    2. เจอแต่คำพูดที่ถูกพิมพ์ออกมาแล้วหยาบคายมาก บางคนอย่างเช่น ผมเมื่อเข้ามาหาข้อมูลครั้งแรกก็คิดว่าทำไมเเค่เรื่องหมาพิทบูลที่เรารักต้องมาด่ากันแบบนี้ทำให้คนกลุ่มใหม่คิดว่าการเลี้ยงหมาพันธุ์นี้มันมีแต่เรื่องเลวร้ายบางคนอาจจะคิดไปถึงว่าพวกเถื่อนๆ และอาจจะรวมไปถึงพวกนิสัยไม่ดีเขาเลี้ยงกัน *** อันนี้ผมไม่ได้ว่าเพื่อนสมาชิกดีๆ และผู้เลี้ยงที่ดีนะครับ

แต่ด้วยเหตุทั้งปวงมันคงจะเริ่มมาจากบางบุคคลที่เข้ามาป่านโดยที่คิดว่ามันส์หรือสนุกนะครับ ผมเลยอยากจะเตือนน้องๆ ที่ทำการป่วน(ไม่เชื่อคำแนะนำไม่เป็นไรครับ)อยู่ว่า สิ่งที่กระทำอยู่ เนี้ยมันแค่ความคึกคะนองของตัวเองและตัวเองอาจจะเสี่ยงนะครับ แล้วมันไม่เป็นผลดีต่อส่วนรวม หากคิดว่าตัวเองเป็นคนดีอยู่ผมว่าออกมาขอโทษ หรือไม่ก็หยุดการกระทำแล้วก็เงียบๆ หายไปเลยก็ดีนะครับ

ส่วนการเข้ามาก่อกวนแบบนี้หากเจ้าของบอร์ดเอาเรื่องตาม พรบ.การกระทำความผิดทางคอมพิวเตอร์ปี 50 นั้นเชื่อผมเถอะครับ สามารถตามหาบุคคลที่กระทำผิดได้ครับ เพราะไม่ว่าเอามาจากเลข IP Address ที่ทำการ POST เข้ามาแล้วสามารถรู้ว่ามาจากแหล่งใดเครื่องใด(คอมพิวเตอร์ที่ทำการเชื่อมต่อสู่ Internet จะมีเลขรหัสการ์ด LAN เฉพาะเครื่องไม่ซ้ำกัน) แล้วก็เวลาเท่าไรที่เข้าไปโพสโดยคิดจากความละเอียดของเวลาเป็นระดับทศนิยม 5 หลักด้วยกันครับ สามารถใช้เป็นหลักฐานนำไปสู่คดีความชั้นศาลได้ไม่ยากครับ

น้องอาจจะเจ็บตัว ติดคุกเสียเงินเสียทองเสียเวลาเรียน/ทำมาหากิน พ่อ แม่ที่หวังว่าลูกจะเลี้ยงเมื่อตัวเองแกตัวลงอาจจะฝันสลายไป รวมไปถึงวงการพิทบูล(ถึงแม้ว่าผมจะเข้ามาเอาความรู้จากที่นี้แค่เดือนกว่าๆ แต่เข้าทุกวัน) น้องจะถูกกล่าวหาได้ว่าถ่วงความเจริญของวงการพิทบูล เป็นจุดด้วยที่พาคนอื่นด้อยค่าตามไปด้วย

"เมื่อเจ้าตายไป ทิ้งไว้แค่ ดี ชั่ว"
  • ไอ้หน้าลาว ปืนมึงยิงทีเดียวก็แตกแล้วไอควาย เก่าสัสๆคงไม่มีปัญญซื้อปืนดีๆ มาเอาบ้านพี่มะไอควาย

เอาปืนตบหน้าไอ้เหิ้ยนี่ทีก็ร้องไห้แล้ว เด็กกาโปก กาโหลก กาลา มึงเตรียมหน้าลาวๆบานๆของมึงรับกรรมได้เลย กูว่าเดียวมีคนจัดให้วะ ยังไม่รู้ซะแล้ว
  • ไอ้เด็กเลว กูจะเอาปืนยัดตูดมึง ไอ้เหี้ยกูคือไอ้อั๋น กูอยู่ใกล้บ้านมึงนะเดวโดนแน่เลยไอ้เดกเวร
  • ปากเฉียมากมายย
  • อันนี้มั้ยน้อง แต่พี่ว่าใจเยนๆดีกว่ามั้ย
    ไฟล์แนบ
    Picture0087_resize.jpg 53K
  • โชว์กันไป โชว์กันมา :o034:
    แล้วเมื่อไหร่ไอ้เด็กเห๊ยนี่มันจะโดนสักที
    :o011:
  • เช็คเบอร์ IPค้นหาเบอร์โทรที่ใช้ต่อเล่น แล้วค่อยไปหาบ้านเลขที่ นั่งอยู่หน้าจอก็หาเจอ แล้วมาแจ้งให้เพื่อนๆรู้กันหน่อย เผื่อใครอยู่ใกล้ๆว่างๆจะไปเยี่ยมน้องเค้าได้ :020:
  • :m005::m021:ใช่ชักจะเกินไปแล้ว และที่เป็นเพื่อนกันฝากเตือนมันด้วยนะ น้อง
  • อืมรอดูจนเหนื่อยยังว่างป่าวเช่นเคย
  • :m021:สงสัยจะโดนสอยแน่ๆเลยว่ะ...ขอข้อมูล ชื่อจริง นามสกุล เดี๋ยวไปค้นให้ใครอยากได้จัดเลยดีมั้ยขอรับ...แฮ่ๆ
  • เดี่ยว พอเจอคนจริง.....

ก็...ร้องไห้...หาแม่....

ผมว่า...จับมันแก้ผ้า...ไปปล่อย..ในตลาดก็พอครับ....

อายนานๆ....

กระทืบน้องมัน....เจ็บแป๊ปเดียวเดี๋ยวมันก็หาย.....
    ไฟล์แนบ
    00063-3-12.jpg 39K
  • :o064: ผมตามมาดูเช่นเดิมครับ เพราะไม่ได้เข้ามาทุกวัน

ต้องรับรุ้ข่าวบ้าง อิอิอิ แบบนี้เค้าเรียกว่า ไม่เจยของจิง ไม่หยุดจิงๆ

:o034:จัดให้น้องเค้าหน่อยดิครับ เมื่อน้องเค้าอยากได้
  • เอาปืนมาล่อเป้าแท้ๆเลยไอ้น้อง เลือดร้อนอย่างนี้อย่าเลี้ยงเลยพิตเนี่ย
    ความรับผิดชอบต่อสังคมยังไม่มี จะรับผิดชอบชีวิตตัวเองยังไงได้
  • มันกลัวขนาดโชว์โง่ว่ารูปที่เอามาลงเป็นรูปเพื่อนมัน แล้วยังมาท้าให้หามันให้เจอ ก็มึงนั่นแหละแมร่งโง่แต่แรกที่เอาhi5ตัวเองมาลงไว้แต่พอเฮียเขาเอาจริงจะกระทืบมึงมึงก็เลยกลัวบอกว่ารูปเพื่อนไอ้ควาย! หน้าตาเห็บหมาซะขนาดนี้ถ้าเป็นเพื่อนมึงจริงมึงจะเอามาลงเพื่ออะไรหรือจะให้คนอื่นโดนตีนแทนมึงไอ้ตุ๊ดควายจริงๆ บอกตรงๆมึงแมร่งหน้าตาลาวสถุลได้ใจว่ะยังมีหน้าเอามาโชว์อีกอายแทนมึงว่ะ!!!!!
  • รอ รอ รอ ฝากน้าผีด้วยนะ ถ้าเจอมัน ตบให้เกรียนแตกเลยนะ หรือแบบ ตบให้ขี้เลื่อยกระจายเลย

ถึง อั๋นนะ แค่กล่าวคำขอโทษมันก็ไม่ถึงกับเสียศักดิ์ศรีเท่าไรหรอกครับ เรื่องจะได้จบ ๆ ไม่งั้นยาวครับ ถึงเรื่องจะผ่านมาหลายวันหลายเดือน ก็อาจจะโดนตรีนได้ เพราะเคยมีมาแล้ว
  • แหมมน่าภูมิใจจริงๆนะ เห่าใส่เด้กกันใหญ่ อ่านแล้วตลก เวบแห่งนี้ zepultula พูดถูกมากๆ เสรีจนไม่มีขอบเขต คำหยาบแม่งตรงๆ หี ควย ว่อนไปหมด อนาถตว่ะ ถ้าอยากพัตนายังไงปรับปรุงหน่อยจะทำให้ที่แห่งนี้แพร่หลายมากกว่านี้
  • มึงรับไม่ได้ก็ออกไปดิสัส ก็ไปตอแหลอย่างเว๊ปอื่นๆที่มึงเคยเล่นอ่ะ
  • :m003:ไอ้ผีตัวบน ถ้าเขามาด่ามึงถึงหน้าบ้าน มาด่าที่หน้าบ้านเกือบทุกวัน มึงยังจะพูดดีกับมันอีรือ เพื่ออะไรวะ คิดดู
  • กูว่าไอ้ผีตัวที่มาว่าเว็บนี้อ่ะ น่่าจะเป็นไอ้อั๋นแน่ เพราะรู้สึกมันเดือดร้อนแทนไอ้เด็กนรกตัวนั้นจัง พวกน้าผีคิดว่าไง
  • ไอ้เด็กเหี้ยมึงไปถามคนอื่นดูห้าวอย่างมึงเนี่ยโดนพวก

กระทืบหัวพังมาหลายคนแล้วเป็นเด็กแล้วเสือกเก่งไอ้เหี้ยไม่รู้จักที่ต่ำที่สูง
  • ไหนว่ะ กระถืบใครบ้างว่ะ กูเห็นแต่แพล่มกัน
  • โห เพ่ ตืบคน มันไม่ได้ง่ายเหมือนกับเดินไปซื้อขนมที่เซเว่นนะเพ่นะ
    ทะเร่อทะร่า สุ่มสี่สุ่มห้า โดนสวนกลิ้งโคโร่ออกมาขายหน้าตายห่า
    งานนี้ คิดว่าโดนนะโดนแน่ แต่ช้าหรือเร็วเท่านั้น แต่งานนี้ตูไม่เกี่ยวนะเว๊ยไม่ต้องลากเข้ามา
    แค่ออกมาเตือนเพราะเห็นว่าน้องเขายังเด็ก และดันไปแหย่โดนขาโจ๋ เสียด้วย

พวกคุณก็เสี้ยมกันจัง ไอ้พวกเห็นความทุกข์คนอื่นแล้วมีความสุข :030:
  • ยังไม่จบกันอีกเหรอ...นี่มันเด็กเวรชัดๆ
  • น้องๆ เด็กๆ - วัยรุ่น ก็ยังนี้แหละ ส่วนใหญ่จะเป็นกัน ซาส์ๆๆๆๆ ไปเรื่อย
    โลกนี้ช่างแคบเสียเหลือเกิน สักวันหนึ่ง จะเจอของจริง แล้วจะรู้ว่าหนาวๆๆๆจริงๆ มันเป็นยังไง
    ซ่าส์แค่ไหน ก็มีคนซ่าส์กว่า แน่แค่ไหน ก็มีคนแน่กว่า
    โตขึ้น เมื่อมีครอบครัวแล้ว จะเข้าใจชีวิตจริงมากขึ้น

ปล.ฝากถึง พี่ - น้อง ทีมีอาวุธปืน อยู่ในมือ ต้องใจเย็น มีสติ รอบครอบ อย่ารังแก คนที่ไม่มีทางสู้ คนชรา เด็ก และสตรี เพราะคุกรออยู่ข้างหน้า ครอบครัวรออยู่ข้างหลัง แค่อารมณ์ชั่ววูบ พลาดแล้วไม่มีโอกาสได้แก้ตัวใหม่ สูญสิ้นทุกอย่าง ทั้งเงินทอง อนาคต และชื่อเสียงของวงศ์ตระกูล

อยู่ในคุก อดอยาก ไร้อิสระภาพ แสนทุกทรมาน วันหนึ่งๆกว่าจะผ่านไป ช่างช้าเหลือเสียเกิน อยากจะฆ่าตัวตายสักวันละร้อยครั้ง แต่ก็ทำไม่ได้ เพราะจริงๆแล้วตัวเองก็กลัวตาย สิบถึงยี่สิบปีกว่าจะผ่านไปได้ เหมือนร้อยปีพันปี ถ้าได้ออกจากคุก อายุก็มากขึ้น ส่องกระจกมองดูตัวเองแล้วตกใจ รูปร่างหน้าตาเปลี่ยนไป จนแทบจะจำตัวเองไม่ได้ บางคนกลายเป็นชายชรา เป็นคนที่ไร้ค่า ไร้ศักดิ์ศรี ไร้ญาติขาดมิตร สังคมไม่ยอมรับ ดีใจว่าพ้นโทษแล้ว ได้ออกจากคุก แต่ก็แทบจะไม่มีทางเดินให้กับชีวิตของตนเอง ในช่วงเวลาของชีวิตที่ยังเหลืออยู่ จะไปทำอะไรดี ? ที่สุดแล้ว ก็ต้องตัดสินใจทำ ในสิ่งที่ไม่อยากจะทำเลย แล้วก็ต้องกลับไปอยู่ในคุก คราวนี้โทษหนักกว่าเก่า อาจจะติดตลอดชีวิต หรือต้องโทษประหาร สุดท้ายตายในคุก ศพก็ไม่มีญาติมารับ กลายเป็นผีไร้ญาติ วิญญาณช่างเหงาเหลือเกิน

นักเลงจริงเขาไม่โชว์ พวกชอบโชว์ มักจะไม่ได้ใช้ เพราะประมาท คิดว่าตนเอยู่หนือผู้อื่น จึงใช้ไม่ทัน เหนือฟ้ายังมีฟ้า จอมยุทธมักตายด้วยมือของจอมยุทธที่เหนือกว่า

ระวัง ของจริงจะ นิ่ง สุภาพ สุขุม นุ่มลึก เยือกเย็น การโจมตี ไร้ปราณี รวดเร็ว รุนแรง ว่องไวราวกับสายฟ้าฟาด สะอาด หมดจด ไร้รูป ไร้รส ไร้กลิ่น ไร้สี ไร้แสง ไร้เสียง ไร้ร่องรอย ไร้หลักฐานใดๆทั้งสิ้น ยิ่งกว่านินจา หายวับในชั่วพริบตา ทุกสิ่งทุกอย่างเปลี่ยนไปหมด กลายเป็นร่างไร้วิญญาณ
  • มันหายไปเลย หรือมันไม่ได้จ่ายค่าโทรศัพท์ เนี่ย
    Net ต่อไม่ติดเลยสิครับมึง หรือ แอบอยู่ในผ้าถุงแม่ ขี้หด ตดหาย ขดลุกชูชัน ครับงานนี้ ย้ายบ้านได้ ย้ายเหอ ฮาาา
    แถวบ้านกูมีแบบมึงเพียบเลยยย แต่ตายไปแล้ว 2
  • เหอะๆสามารถใช้เป็นหลักฐานในชั้นศาลได้สบาย
  • คนคอนหวัน จัดไป อย่าให้เสียชื่อ
  • รอชมอยู่นะ จัดไป
  • ผมรู้จักเค้าครับ น้องเค้ามีปืนจริงๆครับ คนแถวนั้นก็รู้ดี เพราะยังงั้นพ่อเค้าก็กล้วโดนลูกโดนเล่นเรื่องปืน เค้าก็เลยเก็บปืนยัดตูดตัวเองไว้ครับ
    ถ้ามีเรื่องจวนตัวจริงๆ ถึงจะไปขี้แล้วให้ไอ้อั๋นไปแหวกขี้หาเอาครัีบ ปืนมันเลยเขรอะๆหน่อยไงครับ
    ส่วนหนวดน้องเค้าที่เห็นพูดๆกันนั้นไม่ใช่หนวดนะครับ แต่เป็นความพิการของน้องเค้าที่มี"หมอ+ย"ขึ้นผิดที่ เลยหรอมแหรมอย่างที่เห็นนั่นแหละครับ
  • ขอ จัด ซัก ที ได้ ไหม ครับ

อยาก ลอง อะ น่ากลัวจัง

คอนหวัน โหดไหม

อยากลอง สนองผมหน่อย

แล้วคุณจะรู้ว่ากรูตัวจริง

จขกท อ่านด้วย และคุณ GUMAZA อ่าน

อย่ามากวน ในเวปที่มีแต่คนที่รักหมา ไม่ใช่ใจหมา เช่นคุณ