ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กำลังหาแฟนให้ลูกสาว
  • :m019:ใครที่มีพ่อพันธุ์สีขาวแต้มบลูหรือพ่อพันธุ์สีขาวขึ้นราก็ได้ (อยู่ก.ท.ม.สายไหม)
    ไฟล์แนบ
    IMG_1232.jpg 92K
    IMG_1220.jpg 81K
    IMG_1208.jpg 77K
  • อยู่แถวไหนครับ
  • ข้อมูลน้อยมากๆเลยครับ น่าจะลงข้อมูลให้ละเอียดหน่อยนะครับ
  • อยู่แถวไหนบอกหน่อยเบอร์โทรก็ไม่ลง
  • จะบรีดเล่นๆอีกแล้วเจ้าของยังแดกม่าม่าอยู่เลย
  • :063::063:ชื่อแต้มอยู่ราชบุรีครับ 081-7635638:063::063:
    ไฟล์แนบ
    SL270718_resize3.JPG 87K
    SL270714_resize2.JPG 89K
  • ชื่อ นักรบ อยู่ กทม พุทธมณฑล สาย 2 สนใจโทรมาได้เลย 0802549696
    ไฟล์แนบ
    DSC02113-1.jpg 21K
    DSC02096-1.jpg 43K
  • บรรดาพ่อพันธุ์ทั้งหลายเห็นกระทู้นี้ ก็คงอยากเป็นตัวเลือก แต่บอกตรงๆ เลย มันโผ่มาแล้ว เหี้ย สุชาติ หรือ ไอ้ชาติ หมา..นุษย์ ที่เลี้ยงหมา ไม่เคยมีความรักให้กับหมาที่มันเลี้ยง ที่เมื่อก่อนบางคน คงจำได้ ที่ก่อเรื่องไว้แยะมาก ไม่ว่าจะ -ขายน้ำเชื้อ -ยอมเพ็ด -ผสมหมาเอาแต่เงิน -หรอกให้ลูกค้าไปผสมแล้วโก่งราคา -ซื้อหมาผ่อนส่ง -โกงเงิน -โกหก-ตอแหล -หมาไม่กินจับยัด ทุกฟาร์ม หรือบางคนที่ขายหมาคงจำกันได้ ไอ้เวรนี่แหละแม่งโทร.ป่วนเค้าไปทั่ว ให้ลูกบ้าง เมียบ้าง เพื่อนบ้าง แปลงเสียงบ้างโทร. เปลี่ยนเบอร์บ้างโทร.ไปอำ ไปหรอกเค้า จนบางครั้งเจ้าของลำคราญ(ประเภทอ้ายพวกโรคจิต) สถานที่เลี้ยงหมาก็เป็นแบบห้องเช่า 4X6 ม. หมาเลี้ยงอยู่หน้าห้องน้ำโครตสงสารเลย อ้ายที่เลี้ยงหมา ก็เพราะอยากทำเงิน แต่ไม่มีความรักให้หมา ตั้งแต่ซื้อ1.คอบเตอร์ หมาบอยบางบัวทองมาเอากำไร แถมเงินก็จายไม่ครบงวด 2.ซื้อแม่หมาของคุณหมูHitman ก็ขายทิ้งอีก 3.ซื้อแรมโบ้มา ลูกคาริโต้มา ก็บอกหมานอก เอาเปิดผสมแถมไปด่าพ่อหมาเค้าอีก ว่าผสมลูกมันดีกว่า ผลสุดท้ายก็เอาไปขายอิก 4.ซื้อแม่หมาทำลูกขาย พอขายลูกเสร็จก็ขายแม่ทิ้งแม่งไปหรอกขายว่าเป็นลูกฟังกัสอีก คราวนี้ไปเอาแม่หมาที่ไหนมาไม่รู้ (สงสารหมาเลย มาอยู่ที่แบบนี้) เดี๋ยวเถอะ ก็ลงอิล็อบเดิม เรื่องชั่วๆ ยังมีอีกแยะกับ..ไอ้สุชาติ..นี้ เชื่อได้ว่าไอ้เวรนี่โทร.ไปสอบถามราคาต่อราคาค่าผสม และ ทุกเบอร์ที่ลงมาโพรส แล้วมนมันก็จะเปลี่ยนเบอร์ไปเลื่อย ใครอยากรู้ไอ้โรคจิตนี้เป็นแบบไหนรองคุยกับมันแล้วจะรู้เอง อ้าว..เลยครับ ใครที่ได้รับความเดือดร้อนกับไอ้เวรนี้ เชิญเลย กรูรู้ว่า มรึงต้องอ่าน คงจำกรูได้ ..เด็กสระบุรี..

*ขออภัย พี่มาร์ค ที่ไม่สุภาพ แต่ คนชั่วต้องกำจัด อย่าส่งเสริม
  • อ้าว..เจอโจทย์:m014:
    เรื่องจริงหรือเปล่า ออกมาชี้แจงด้วย
  • ผีเก่งจริงว่าทำไมเจ้าของหมาไม่ลงเบอร์โทร
  • ส่วนหนึ่งของความระยำ อ้าย ชาติ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=478&page=1#Item_0
  • คุณผีทบทวนดูใหม่นะที่ว่าด่าคนอื่นไม่ใช่เข้าตัวเองหมดหลอขอโทษนะที่ว่าเอาแม่หมาเรดโน๊ตมาผสมทับไอ้โบ้พอไม่ให้ผสมก็ลงด่าผมในเว็บประจารผมให้คนอื่นรู้ไปหมดแล้วที่ผีวิจารคนอื่นและตัวผีดีหรือป่าวว่าคนอื่นเขาผีๆทั้งหลายผมไม่อยากบรรณยายมากมายเหมือนคนที่ไม่มีการศึกษาผมไม่อยากวิจารคนอื่นในเว็บมันไม่ดีถ้าผีๆทั้งหลายอยากรู้เรื่องว่าใครถูกใครผิดโทรมาหาผมได้ที่ 0809527211ครับขอบคุณครับ
  • ใครไม่มีการศึกษาครับ ไอ้..ชาติ หมา ขอถามมรึงหน่อย มรึงอ่านหนังสือออกไหม ภาษาอังกฤษA-Z มรึงก็ไร้แล้วว่าตัวไหน ทั้งหมดนี่มรึงก็ให้ลูกมรึงให้ลูกมรึงตอบ-ลง เป็นพ่อเฮงซวยที่สอนให้ลูกสาวตัวเองทำชั่วเหมือนตัวเอง ทางที่ดีมรึงตอบที่กรูด่าชี้แจงดีกว่า อ้าย Yed..คก เมื่อก่อนไปที่ไหนก็บอกเค้า เป็นทหาร กรูโครตขำเลย ทหารตะเบ๊ะยกมือข้างไหนแม่งยังไม่รู้ มรึงอยู่หน่วยไหนกองไหนว๊ะ ที่กรูเอาหมาไปผสมที่มรึงน๊ะ ดีที่กรูผสมไม่ติดเป้งกลับมา ทำอวดเก่งไอ้..ฆวย (ขอโทษหยาบคาย) ผมจับผสมเป็น ๆ 2ชม. แม่งยังจับไม่ติด แทงจนจิ๊มหมาระบบ สาด.. หากติดลูกกรูเอาลูกมาออกมาขายก็คงซวยเหมือนคนที่ไปผสมกับมรึง ที่เอาลูกหมาพ่อหมามรึงออกมาขาย กรูเห็นทุกรายที่ลงขายลูกไอ้โบ้ลงขายโดนด่าทุกราย คนเหี้ ย อาไรผสมหมาวันหนึ่ง 2 - 3 แม่ ที่ค่าน๊ะเค้าด่ามรึง..ไอ้คนโรคจิต คอกดัง ๆ ใหญ่ ๆ เค้าเข็ดกับมรึงแล้ว ลูกผู้ชายน๊ะ พูดอาไรไปน๊ะโว๊ย รักษาคำพูดด้วย แม่หมาไม่มีเพรดก็จะหามาสวมให้ ผสมไปก่อนค่าผสมไม่แพง ผสมเสร็จแม่งเก็บ 8000 ฆวย แล้วก็ไม่ต้องเสือกแก็กเสียง หนีบเสียง เปลี่ยนเบอร์โทร.หรอกไอ้เวร เค้าจำสไตล์การพูด คุย ถาม ของมรึงได้ ข้อมูลไหนไม่จริงมรึงตอบ ชี้แจงเลย

*ขออภัย พี่มาร์ค ที่ไม่สุภาพ แต่ คนชั่วต้องกำจัด อย่าส่งเสริม
  • ผมเคยโทรไปถามพี่คนนี้แล้วแกบอกไอแรมโบ้หัว28นิ้วแล้วคาริโต้คงจะใหญ่น่าดู
  • หมา..ฉวย อะไรว๊ะหัว 28นิ้ว โดนมันแหกตา โม้ให้ฟัง สงสัยจะหรอกจะขายลูกหมาปล่าว ว่าพ่อหมาของมันหัว28 เรื่องขี้โม้ ขี้คุย โอ้อวด แอบอ้าง ด่าลับหลัง ยกนิ้วให้เลยกับ ไอ้..ชาติ คนนี้
  • แม่หมาตัวนี้ลูกใครสวยดี
  • Yed..คก ไอ้ชาติ กรูรู้ มรึงมาอ่าน วันหนึ่ง ๆ หลาย ๆ รอบเลย ตอบซิ ชี้แจงมา ว่าไม่จริง เดี่ยวแม่หมาตัวนี้ พอออกลูก มรึงก็หรอกขาย คราวนี้จะว่าเป็นลูกใครอีกล่ะ แม่หมา..ตัวที่แล้ว ที่หลุดโดนมาไทยปี้ มรึงยังไปหรอกขายคนไปทั่วว่าเป็นลูกฟังกัส ฟังกัส..เตี่ย..มรึง มีลูก..สีลูกวัวปากมอม สันดาน กรู..มีพ่อหมาหัว 30" เตี้ย 12" มรึงเชื่อป๊ะ ใหญ่กว่า หัวไอ้โบ้มรึง ให้มรึงผสมฟรี สนใจไหมว๊ะ
  • เจ้าของกระทู้ชี้แจงด้วยตัวนี้ลูกใคร
  • บรรดาพ่อหมาไม่กล้าโพสกันเลยตกลงยังไงกันพี่ชาติเต้าเป็นทหารพี่ผีก็ว่าเค้าเกินไปทหารอะไรจะตะเบ๊ะผิดข้าง
  • ขอมูลไม่จริง ไม่แม่น ไม่กล้าด่ามันหรอก ที่ด่ามันน๊ะเรื่องจริงทั้งหมด และยังมีอีกหลายเรื่อง จ้องจะหาแด็กกับหมาแบบไม่ลงทุน ไม่มีความรักให้หมา โกหก ตอแหล รู้มาก เอาเปรียบ เจ้าเล่ห์ ไม่รักษาคำพูด ปากหมา ไม่มีความเกรงใจ แอบอ้างชื่อคนอื่นเพื่อตัวเอง ทุกข้อล่ะอ้ายเกรียนนี่ ตอนนี้ตะเวนหาพ่อหมาหรือ ระวัง..น๊ะครับ ใครผสมพ่อหมาให้ไอ้เกรียน ชูชาติ นี้ ความซวยจะบังเกิดถึงท่าน แล้วคุณก็จะพูดว่า ..."จะโทร.หาพ่อมรึงหรือ โทรอยู่ได้ กรูจะทำงาน "
  • มีข่าวล่ามาบอก เอาอีกแล้ว..ไอ้ชูชาติ(หมา) ไปหลอก แหกตา เค้าอีกแล้ว มันโทร.ไปสอบถามพ่อหมาที่จะผสมกับแม่หมาตัวนี้ เจ้าของพ่อหมาอยากรู้ว่าแม่หมาสายมาจากทางไหน แม่งไปหรอกเค้าอีก บอกเป็นลูกหมานอกสาย Gootti 100 แล้วก็เรื่องมาก ผสมก่อนจ่ายเงินตอนรู้ว่าหมาท้องได้ไหม ขอจ่าย 3 งวด ค่าจับให้พ่อหมาออก รับซื้อลูกคืนไหม เวรกรรม อย่าเลี้ยงหมาเลยว๊ะแบบนี้
  • สุดยอดของความเลวเลยว๊ะ ชูชาติ
    ไฟล์แนบ
    thumb_down5.jpg 4K
  • ผีสุดยอด...............