ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รับงานทั่วอณาจักร
  • ตอนนี้อายุ ยังน้อยอยู่
    ไฟล์แนบ
    DSCF1407.JPG 42K
  • งานอะไรค่ะ
    มีความสามารถพิเศษอะไรค่ะ
  • เป็นเหี้ยอะไรครับ อีน้อง ตั้งกระทู้ไร้สาระ หลายๆกระทู้โดยไม่มีเหตุอันควร ระวังเจอตีนนะครับ

ดันกระทู้คนอื่นเค้าตกหน้าหมด ด้วยกระทู้ไร้สาระ
    เกิดมาไม่มีใครเคยเอาใจเหรอครับ เลยต้องมาสร้างความสนใจด้วยแบบนี้

สมองหัดมีไว้สร้างสรรค์ ไม่ได้มีไว้สร้างปัญหา อย่าทำตัวปัญญาอ่อนให้มาก
  • คนเดียว5กระทู้ติด เป็นไรป่าววะ สงสัยมีความไม่ปรกติในจิตแน่ แมร่งเอ้ย เบียดกระทู้คนอื่นตกกระดานเลยนะเมิง ไม่มีความเกรงใจเลย พวกน้าผีหายไปไหนหมดว่ะ ทีงี้ไม่ออกมาด่า
  • 5555555555 กูว่าแล้ว เด๋วมีฮาๆ
  • อย่าตั้งบ่อยครับ

กระทู้ดีๆตกหมดเอากระทู้เดียวพอมันไร้สาระครับ
  • คิดว่าไม่ออกมาแล้วพวกน้าผี หายหน้าไปไหนมา น้องมันอยากลองของ สะเดาะหฺ์เคราะห์น้องหน่อย ทำไรไร้สาระจิงๆ ตั้งกระทู้เหี้ยๆ อ๋อ หรือเพิ่งได้กลิ่นธูปเลยเพิ่งออกมาหรอน้าผี 55555+มาช้าดีกว่าไม่มา เอ้า เชิญๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • น้องแตงโมอีกแล้ว ยังขายไม่ออกอีกเหรอครับน้อง 555
  • กูว่าแล้วแมร่งอยูดีๆชอบโดนด่าสมควรแล้วล่ะมรึงอีน้องของคนอื่นเค้ามีสาระตกหน้ากันไปหมด
  • ได้เวลาก้มหน้ารับกรรมแว้ววววน้องเอ๋ย
  • งานหมอยไรมึงอีควาย จ้างมึงไปไถ่นามึงไปเปล่า

หมามันไมไ่ด้เกี่ยวไรหลอก อีคนที่ตั้งกระทู้นั่นแหละผิด

มึงอยากดังรึไงกลัวคนเค้าไม่รู้จักเหรอ รู้สึกว่าจะเห่อหมามากมายนัก หลงตัวเองเปล่า "เจียมเนื้อเจียมตัว" รู้จักมั๊ยคำนี้ สัสเสนอหมายังกับไซน์ไลน์
  • มาแล้วคับพวกๆน้าผี จุดธุปไปตั้งนานแล้ว เข้ามาๆ มาสวดสะเดาะเคราะห์ให้อีนี่หน่อย กำลังเห่อ........ 5555555+
  • 6กระทู้เลยนะมึง
  • ตกลงมึงจะขาย ? จะทำไร ที่ตั้งกระทู้มาน่ะ ถ้าขาย เอาเท่าไหร่ว่ามาๆ กูรับซื้อ
  • เสาร์ 13 ฝันเปียก เอ๊ยศุกร์13 ฝัน หวานๆ จ๊ะ .ใครจุดธูปเรียก กูวานบอกที 555 รับซื้อบริการ ฮีฮีฮี
  • รับซื้อบริการ ให้ราคาสูงกว่าท้องตลาด ฮีฮีฮี
  • เกรงใจคนอื่นเค้ามั่งนะครับ ทนไม่ไหวจริงๆ 5-6 กระทู้ติดเนี่ย
  • เลวแล้วกูหากระทู้เก่าไม่เจอเลยไร้สาระคงได้เกิดหรอกมรึง
  • :m005:อย่า มา ตั้งเลยเปลือง สมอง อ่าน ทำ คนอื่นตกหน้า บอร์ดหมด โชวมาในระทู้เดียวก็ได้มั้ง เห็นแต่รูปเดิม ๆ :m044:
  • เกินไปแล้ว
    ไม่เคยมีใครกล้าทำแบบนี้มาก่อน หน้าเดียวแม่ง 6 กระทู้
  • นายแน่มาก !!!
  • ช่างกล้าจริงๆ

ยอมรับเลย

ไม่มีใครอีกแล้วที่

กล้า!!!!!!!!

ขนาดนี้ เชิญน้าผีต่อ
  • ตั้งกระทู้ติดๆกันอย่างนี้ไม่ถูกนะน้อง ไอ้อั๋นจ้างมาป่วนหรือเปล่าถ้าไม่ใช่น้องขายบริการเหรอทิ้งเบอร์กับสัดส่วนไว้แล้วกันน้อง
  • มาอีกแล้วพวกอยากดัง.................
  • :m036::m036:กู ละ เบื่อ
  • งานอาไรของมึงวะ

แม่งไร้สาระ

หรือว่ามันจะรับเอาทั่วไทยคับพี่น้อง

5555++

สัส.
  • หลายอันแล้วนะอิห่า

ถ้าไม่มีอาไรทำมึงไปเอากับหมามึงฃิ

อิควย

อย่ากวนตีน
  • แม่งเข้ามาตั้งกระทู้แล้วแม่งก็คงไม่เข้ามาอ่าน เปลืองเนื้อที่ฉิบหอย เอ้ยฉิบหายเลย ไม่มีสาระเลยซักกระทู้เดียว
    ตั้งกระทู้อย่างงี้ หมาเยี่ยวยังมีความหมายมากกว่าเลยเว้ย
  • ตกลงมึงเข้ามาตั้งกระทู้กวนตีนหรอวะ แหลมแม่งมาได้ตั้ง 6 กระทู้
    แล้วมึงเข้ามาอ่านบ้างหรือป่าววะเนี่ย