ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ประสบการณ์เกี่ยวกับพิทบูล
  • อยากให้พี่ๆทุกท่านเล่าประสบการณ์ที่ประทับใจเกี่ยวกับพิทบูลที่ท่านเลี้ยงหน่อยครับ
  • ไม่เคยเลี้ยงว่ะ 555555555555555555+
  • เกินคำบรรยายครับ อธิบายเป็นตัวหนังสือยากมากๆ เพราะว่ามันมีหลายเรื่องหลายเหตุการณ์ที่ทำให้เราประทับใจในตัวมัน
  • ถ้าจะให้พิมพ์บอกมันมากมายก่ายกองเกินคำบรรยายค่ะ แต่ให้คำจำกัดความสั้นๆบอกได้แค่ว่า"สุดยอด"
  • หลายคนรวมกัน พิมพ์เป็นเล่มได้เลยครับ