ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เบื่องหลัง..ฟาร์มเพาะเลี้ยง
  • http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J8994829/J8994829.html
  • อ่านแล้วรู้สึกน่าสงสารอย่างยิ่งครับ ทำฟาร์มแบบนี้ไม่น่าเกิดเป็นคนเลยจริงๆ
  • แม่งเหี้ยจิงเลย...ขอใหเม่งได้รับผลกรรม100เท่า1000000เท่า
    ระยำจิงๆ
    โน๊ต...FDP...
  • คุณสุดยอดมากครับ :063:
  • ขออนุโมทนาบุญกับผู้ที่ได้เข้าไปช่วยน้องหมาทุกคนด้วยครับ จิตใจสูงส่งจริงๆ ขอให้ผลบุญที่ได้ทำนี้ สะท้อนย้อนหลับไปยังท่านและครอบครัวของท่านให้ได้รับความสุขความเจริญยิ่งๆขึ้นไปครับผม
  • :017:โครตโหดเลยคับ ยิ่งกว่าคุก ทั้งๆที่เป็นฟาร์ม:022:
  • ผู้เข้าไปช่วย สุดยอดจริงๆครับ ขอยกย่องกับความตั้งใจของคุณ
  • ดูรูปแล้วอ่านคำบรรยายแล้ว..:022:
    สงสารน้องหมามากๆ
    ดีใจที่น้องหมาเค้าได้รับความช่วยเหลือออกมาได้
    แต่คงจะมีอีกหลายฟาร์มที่เป็นแบบนี้:022:
  • ดูแล้วสลดใจจริงๆ
  • น่าจะมีกฏหมายควบคุมการทำฟาร์มสัตว์เลี้ยงจะได้ไม่เกิดเหตุการณ์เช่นนี้ได้ โดยมีการออกใบอณุญาติการเปิดฟาร์มสัตว์เลี้ยง จะได้ป้องกันกรณีการขายสัตว์เลี้ยงที่เข้าข่ายการโกงผู้ซื้อ และจะได้มีบทลงโทษที่ชัดเจนครับ
  • เล้ว เลวจริง ๆ เลย เวงกำ
  • เจ้าของแมร่งน่ากระทืบจริงๆ ใครว่างช่วยสงเคราะห์มันหน่อยดิ
  • http://www.ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=3235&page=19

พิทบูลก็มีครับ คอกนี้แหละครับ ลองเข้าไปดู น่าเกลียดจริงๆ
  • คนเอาเปรียบหมาไม่เจริญหรอกครับ :064:

ทำลายสังคมที่ตัวเองอยู่ อีกหน่อยก็ไม่มีที่ยืนในสังคมนั้น คนที่ยังคบกันอยู่ก็เพราะหวังจะได้ประโยชน์ ได้ของถูก ของฟรี
    แต่พอไม่ได้ตามที่ต้องการ เดี๋ยวก็ลากใส้กัน ด่ากัน ประจาณกัน จากที่เคยพูดกันดีๆ หวานๆ คราวนี้ก็จะเห็นว่าของจริงเป็นอย่างไร :002:
  • เฮ้อ:012:คนหนอคน:002:
  • ขออย่า ให้เกิด ขึ้น กับ สังคม PIT BULL แล้วกัน ไม่งั้น คงมี การ สงเคราะห์ กัน แน่ :016:
  • โห เหง หมาแล้ว สงสาร นี่หรือ ฟาร์ม เลี้ยงหมา !!
  • ผมสังหรใจว่าอีกสองตัวที่เขาไม่รู้จักว่าพันธุ์อะไร จะเป็นพิทบูลรึป่าวไม่แน่ใจ
    แต่น่าสงสารหมาทุกตัวเลยคับ แต่ก็ดีที่ลุงแกเลิกเลี้ยงได้ เวรกรรมลบไม่ได้ยังดีที่ได้หยุดสร้างกรรมต่อไป...เฮอออออ... ใจคนหนอคน...
  • กรรม :o045::o045::o045:
  • สัตว์ เอ้ย...เลวยิ่งกว่าหมาอีกนะมึง
  • ฟาร์มอัดหมาแถวกำแพงแม่งสกปรกประมาณนี้ลองไปดูสิ